Bảng báo giá thiết bị quang tại Siêu Thị Mạng

Báo giá thiết bị quang chính hãng 24/24 qua Zalo, Điện thoại, Hotline, Email, Chat web...

Siêu thị mạng - Nhà phân phối thiết bị quang chính hãng tại Việt Nam

Giá trị đem lại cho Khách hàng khi sử dụng sản phẩm Thiết bị quang chính hãng là động lực phát triển của Siêu thị mạng. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để có báo giá sản phẩm Thiết bị quang tốt nhất.

Siêu thị mạng tại Hà Nội

  • Add: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Hotline báo giá 24/7

  • 0344 699886

  • 033 6163333

  • Email: contact@unisystem.vn

Siêu thị mạng tại Hồ Chí Minh

  • 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
  • Hotline: 0373 699886 - 0921 456666

  • Tel: 0921 456666 - Email: contact@unisystem.vn

 

Siêu thị mạng là Nhà phân phối thiết bị quang chính hãng tại Việt Nam. Với tồn kho được đầu tư mạnh mẽ và chọn lọc, đa dạng về chủng loại, kèm theo đội ngũ nhân viên kỹ thuật chuyên nghiệp, đáp ứng nhanh chóng nhu cầu về sản phẩm thiết bị quang và các Sản phẩm Thiết bị quang chính hãng của Khách hàng trên toàn quốc. Mang lại giá trị và sự thịnh vượng cho Khách hàng khi sử dụng các sản phẩm Thiết bị quang chính hãng.

  • Cung cấp các dòng sản phẩm thiết bị quang chính hãng với giá thành cạnh tranh.
  • Giao hàng linh hoạt trên phạm vi toàn quốc với thời gian giao hàng nhanh chóng, uy tín và chuyên nghiệp.
  • Tư vấn các dịch vụ kỹ thuật, kèm chế độ hậu mãi sau bán hàng uy tín.
  • Giá trị đem lại cho Khách hàng khi sử dụng sản phẩm Thiết bị quang chính hãng là động lực phát triển của Siêu thị mạng.

 

Bảng Báo giá phân phối dây nhảy quang, dây cáp quang, ODF quang, hộp phối quang odf, bộ chuyển đổi quang điện, module quang SFP

STT Mô tả Giá bán
1 Dây nhảy quang Singlemode  
2 Dây nhảy quang Singlemode SC-LC SM DP 3M Liên hệ trực tiếp
3 Dây nhảy quang Singlemode SC-LC SM SP 3M Liên hệ trực tiếp
4 Dây nhảy quang Singlemode SC-SC SM DP 3M Liên hệ trực tiếp
5 Dây nhảy quang Singlemode LC-LC SM DP 3M Liên hệ trực tiếp
6 Dây nhảy quang Mulimode  
7 Dây nhảy quang Multimode LC-LC MM DP OM2 3M Liên hệ trực tiếp
8 Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM DP OM2 3M Liên hệ trực tiếp
9 Dây nhảy quang Multimode SC-SC MM DP OM2 3M Liên hệ trực tiếp
10 Dây nhảy quang Multimode SC-LC MM DP OM3 3M Liên hệ trực tiếp
11 Dây nhảy quang Multimode LC-LC MM DP OM4 3M Liên hệ trực tiếp
12 ODF Quang  
13 Vỏ ODF 24FO trong nhà Liên hệ trực tiếp
14 Vỏ ODF 48FO trong nhà  Liên hệ trực tiếp
15 Vỏ ODF 96FO trong nhà  Liên hệ trực tiếp
16 ODF 24FO trong nhà  Liên hệ trực tiếp
17 ODF 24FO ngoài trời Liên hệ trực tiếp
18 ODF 48FO trong nhà  Liên hệ trực tiếp
19 ODF 48FO ngoài trời Liên hệ trực tiếp
20 Phụ kiện ODF quang  
21 Adapter SC/UPC Simplex(SP)  Duplex (DP) Liên hệ trực tiếp
22 Adapter LC/UPC Duplex Liên hệ trực tiếp
23 Adapter SC/UPC Multimode Liên hệ trực tiếp
24 Ống co nhiệt Liên hệ trực tiếp
25 Dây hàn quang SC SM 0.9mm1.5M-12 màu Liên hệ trực tiếp
26 Dây hàn quang SC MM 0.9mm1.5M-12 màu Liên hệ trực tiếp
27 Dây cáp quang  
28 Cáp quang Singlemode  
29 Cáp quang 2FO ống lỏng Liên hệ trực tiếp
30 Cáp quang 2FO bọc chặt Liên hệ trực tiếp
31 Dây cáp quang 4FO ống lỏng Liên hệ trực tiếp
32 Cáp quang cống phi kim 4FO Liên hệ trực tiếp
33 Cáp quang treo 8FO Liên hệ trực tiếp
34 Cáp quang luồn cống 8FO Liên hệ trực tiếp
35 Cáp quang luồn cống 12FO Liên hệ trực tiếp
36 Cáp quang Multimode  
37 Cáp quang 4FO OM2 multimode  Liên hệ trực tiếp
38 Cáp quang 4FO OM3 multimode  Liên hệ trực tiếp
39 Cáp quang 8FO OM2 multimode Liên hệ trực tiếp
40 Cáp quang 8FO OM3 multimode Liên hệ trực tiếp
41 Converter quang điện  
42 Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10/100/1000M 20Km Liên hệ trực tiếp
43 Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100/1000M 20Km Liên hệ trực tiếp
44 Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10/100M 20Km Liên hệ trực tiếp
45 Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km Liên hệ trực tiếp
46 Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10/100M 40Km Liên hệ trực tiếp
47 Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 40Km Liên hệ trực tiếp
48 Converter công nghiệp  
49 Bộ chuyển đổi quang công nghiệp 1 sợi 10/100/1000M 20Km Liên hệ trực tiếp
50 Bộ chuyển đổi quang công nghiệp 2 sợi 10/100/1000M 20Km Liên hệ trực tiếp
51 Bộ chuyển đổi quang công nghiệp 1 sợi 10/100M 20Km Liên hệ trực tiếp
52 Bộ chuyển đổi quang công nghiệp 2 sợi 10/100M 20Km Liên hệ trực tiếp
53 Bộ chuyển đổi quang POE 2 sợi 10/100 20km Liên hệ trực tiếp
54 Module quang 1G  
55 Modul quang 1 sợi 1Gb 20Km Liên hệ trực tiếp
56 Modul quang 2 sợi 1Gb 20Km Liên hệ trực tiếp
57 Modul quang 1 sợi 10/100M 20Km Liên hệ trực tiếp
58 Modul quang 2 sợi 10/100M 20Km Liên hệ trực tiếp
59 Modul quang 1 sợi 1,25Gb 20Km Liên hệ trực tiếp
60 Modul quang 1 sợi 1,25Gb 20Km Liên hệ trực tiếp
61 Module quang 10G  
62 Module quang 10G 20Km Liên hệ trực tiếp
63 Module quang 10G 40Km Liên hệ trực tiếp
64 Module quang 10G 60Km Liên hệ trực tiếp
65 Module quang 10G 80Km Liên hệ trực tiếp
66 Module quang 10G 100Km Liên hệ trực tiếp
67 Module quang 10G 120Km Liên hệ trực tiếp
68 Switch Quang SFP  
69 Cisco WS-C3850-12S-S Liên hệ trực tiếp
70 Cisco WS-C3850-24S-S Liên hệ trực tiếp
71 Cisco WS-C3850-24XS-S Liên hệ trực tiếp
72 Cisco SMB SG350-10SFP-K9-EU Liên hệ trực tiếp
73 Cisco SMB SG350-28SFP-K9-EU Liên hệ trực tiếp
74 Phụ kiện quang  
75 Bút soi quang Liên hệ trực tiếp
76 Kìm tuốt sợi quang Liên hệ trực tiếp
77 Bộ dụng cụ làm quang Liên hệ trực tiếp
78 Máy hàn quang Liên hệ trực tiếp
79 Máy test cáp quang Liên hệ trực tiếp



 
Uni System phân phối Cisco, Juniper, Cablexa chính hãng
download datasheet tài liệu hãng
Giao hàng tận nơi
Dây nhảy quang Singlemode, multimode OM2, OM3 chính hãng Cablexa USA
Cáp quang Multimode 4FO, 8FO, 12FO, 24FO chính hãng Cablexa USA
sản phẩm hộp phối quang, hộp ODF trong nhà, hộp ODF ngoài trời, ODF treo tường và ODF lắp rack chất lượng tốt
Bộ chuyển đổi quang điện, converter quang Cablexa giá tốt
Tủ rack, tủ mạng chất lượng cao, tủ rack giá rẻ
 
Mua sản phẩm thiết bị mạng từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.

Những câu hỏi thường gặp của khách hàng

✓ Trả lời: Dải sản phẩm chính hãng tồn kho phong phú đủ chủng loại, Chúng tôi đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách bán hàng linh hoạt và nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ do hãng cung cấp. Siêu Thị Mạng luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng. Chúng tôi cam kết hỗ trợ khách hàng tối đa các công cụ kiểm tra hàng giả, hàng nhái để khách hàng tự bảo vệ mình.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và kỹ sư bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
✓ Trả lời: Siêu Thị Mạng là nhà phân phối các sản phẩm Cablexa chính hãng uy tín danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Siêu Thị Mạng luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp trước và sau bán hàng nhằm giúp khách hàng tối ưu hóa chi phí, hiệu quả và tiết kiệm thời gian. Với kinh nghiệm lâu năm trong lĩnh vực phân phối thiết bị mạng chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng tốt nhất với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng ngàn khách hàng trên cả nước hợp tác và tín nhiệm.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666