Báo giá phân phối Module Cisco SFP+ tốc độ 10G sử dụng trong các data center. Siêu thị Mạng phân phối module Cisco SFP+ toàn quốc hỗ trợ các dự án, công trình giá tốt

Module quang Cisco SFP+ dòng sản phẩm thế hệ mới với rất nhiều những ưu điểm nổi bật trong thiết kế và tính năng hiện đang được nhận định đánh giá là giải pháp hoàn hảo cho các hệ thống mạng triển khai 10 Gigabit Ethernet trong các môi trường mạng khác nhau. Ở nội dung dưới đây chúng tôi sẽ giới thiệu tới toàn thể quý khác hàng những thông tin chi tiết về dòng sản phẩm nổi bật này.

Tổng quát sản phẩm Module Cisco SFP+ chính hãng, giá tốt

Khác biệt với phần đa các loại sản phẩm khác, module SFP+ 10GBASE của Cisco cung cấp cho quý khách hàng nhiều những tùy chọn kết nối Ethernet 10G Gigabit cho trung tâm dữ liệu và các ứng dụng khác của nhà cung cấp dịch vụ.

Module Cisco SFP+ hỗ trợ Ethernet 10GBASE hệ số dạng 10G nhỏ nhất với thiết bị đầu vào / đầu ra có thể hoán đổi nóng, có thể được cắm nóng vào SFP+ của các thiết bị như Switch, Router. Cisco SFP+ có khả năng truyền dẫn trên các tín hiệu cáp quang chuẩn đơn mode (LR) và đa mode (SR) cho khoảng cách khác nhau và cho người dùng nhiều hơn những sự chọn lựa.

Các tính năng và lợi ích của module Cisco SFP+

Các module quang SFP hãng Cisco cung cấp các tính năng và lợi ích sau.

- Hệ số dạng 10G nhỏ nhất của ngành cho mật độ lớn nhất trên mỗi khung

- Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng Ethernet SFP + của bộ chuyển mạch Cisco (không cần tắt nguồn nếu cài đặt hoặc thay thế)

- Hỗ trợ mô hình trả tiền theo kiểu trả tiền của bạn để bảo vệ đầu tư và dễ dàng di chuyển công nghệ

- Khả năng giám sát quang kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ

- Khả năng tương tác quang học với các giao diện XFP 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE trên cùng một liên kết

- Tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép nền tảng của Cisco xác định xem mô-đun có được chứng nhận và kiểm tra bởi Cisco.

Thông tin một số loại module Cisco SFP+ 10G chính hãng đang được ưa chuộng

- Mô-đun Cisco SFP-10G-SR-S (S-Class)

Mô-đun Cisco 10GBASE-SR hỗ trợ độ dài liên kết 26 mét trên sợi đa chế độ phân tán dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chuẩn (MMDI). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), độ dài liên kết lên tới 300m. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), độ dài liên kết lên tới 400m. SFP-10G-SR-S không hỗ trợ FCoE.

- Mô-đun Cisco SFP-10G-SR

Mô-đun Cisco 10GBASE-SR hỗ trợ độ dài liên kết 26m trên Sợi đa chế độ phân tán dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chuẩn (MMDI). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), độ dài liên kết lên tới 300m. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), độ dài liên kết lên tới 400m.

- Mô-đun Cisco SFP-10G-SR-X

Cisco SFP-10G-SR-X là mô-đun đa năng 10GBASE-SR, 10GBASE-SW và OTU2 / OTU2e cho phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng. Nó hỗ trợ độ dài liên kết 26m trên Sợi đa chế độ phân phối dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chuẩn. Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), độ dài liên kết lên tới 300m.

- Mô-đun Cisco SFP-10G-LRM

Mô-đun 10GBASE-LRM của Cisco hỗ trợ độ dài liên kết 220m trên Sợi đa chế độ phân cấp dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chuẩn (MMDI). Để đảm bảo rằng các thông số kỹ thuật được đáp ứng trên các sợi FDDI, OM1 và OM2, bộ phát phải được ghép nối thông qua dây vá điều hòa chế độ.

- Mô-đun Cisco SFP-10G-LR-S (S-Class)

Mô-đun Cisco 10GBASE-LR hỗ trợ độ dài liên kết 10km trên Sợi đơn chế độ tiêu chuẩn (SMF) (G.652). SFP-10G-LR-S không hỗ trợ FCoE.

- Mô-đun Cisco SFP-10G-LR

Mô-đun 10GBASE-LR của Cisco hỗ trợ độ dài liên kết 10km trên Sợi đơn chế độ tiêu chuẩn (SMF, G.652).

- Mô-đun Cisco SFP-10G-LR-X

Cisco SFP-10G-LR-X là mô-đun 10GBASE-LR, 10GBASE-LW và OTU2 / OTU2e đa năng cho phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng. Nó hỗ trợ độ dài liên kết 10 km trên Sợi đơn chế độ tiêu chuẩn (SMF, G.652).

- Mô-đun Cisco SFP-10G-ER-S (S-Class)

Mô-đun Cisco 10GBASE-ER hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 40 km trên SMF (G.652). SFP-10G-ER-S không hỗ trợ FCoE.

- Mô-đun Cisco SFP-10G-ER

Mô-đun 10GBASE-ER của Cisco hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 40 km trên Sợi đơn chế độ tiêu chuẩn (SMF, G.652).

- Mô-đun Cisco SFP-10G-ZR-S (S-Class)

Mô-đun Cisco 10GBASE-ZR hỗ trợ độ dài liên kết lên tới khoảng 80 km trên SMF tiêu chuẩn (G.652). Giao diện này không được chỉ định là một phần của tiêu chuẩn 10 Gigabit Ethernet và thay vào đó, được xây dựng theo thông số kỹ thuật của Cisco. SFP-10G-ZR-S không hỗ trợ FCoE.

- Mô-đun Cisco SFP-10G-ZR

Cisco SFP-10G-ZR là mô-đun 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW và OTU2 / OTU2e đa năng. Nó hỗ trợ độ dài liên kết lên tới khoảng 80 km trên Sợi đơn chế độ tiêu chuẩn (SMF, G.652). Giao diện này không được chỉ định là một phần của tiêu chuẩn 10 Gigabit Ethernet và thay vào đó được xây dựng theo thông số kỹ thuật của Cisco.

- Mô-đun Cisco FET-10G

Bộ thu phát mở rộng vải Cisco FET-10G hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 100m trên sợi đa mode OM3 hoặc OM4 được tối ưu hóa bằng laser. Nó chỉ được hỗ trợ trên các liên kết cấu trúc từ Nexus 2000 đến bộ chuyển mạch mẹ của Cisco.

Thông số kỹ thuật module Cisco SFP+ chính hãng

Cisco SFP +

Bước sóng (nm)

Loại cáp

Kích thước lõi (Micron)

Băng thông phương thức (MHz * km)

Khoảng cách cáp

Cisco SFP-10G-SR-S a

850

MMF

62,5

160 (FDDI)

26m

Cisco SFP-10G-SR

62,5

200 (OM1)

33m

Cisco SFP-10G-LRM

1310

MMF

62,5

500

220m

Cisco SFP-10G-LR-Sa

1310

SMF

G.652

-

10km

Cisco SFP-10G-LR

Cisco SFP-10G-LR-X

Cisco SFP-10G-ER-S **** a

1550

SMF

G.652

-

40km **

Cisco SFP-10G-ER ****

Cisco SFP-10G-ZR-S ***** a

1550

SMF

G.652

-

80km

Cisco SFP-10G-ZR *****

Cisco FET-10G

850

MMF

50,0

500 (OM2)

25m

Cisco SFP-10G-BXD-I

1330

SMF

G.652

-

10km

Cisco SFP-10G-BXU-I

1270

SMF

G.652

-

10km

Cisco SFP-10G-BX40D-I ******

1330

SMF

G.652

-

40km

Cisco SFP-10G-BX40U-I ******

1270

SMF

G.652

-

40km

Cisco SFP-H10GB-CU1M

-

Cáp Twinax, thụ động, lắp ráp cáp 30AWG

-

-

1 triệu

Cisco SFP-H10GB-CU1-5M

-

Cáp Twinax, thụ động, lắp ráp cáp 30AWG

-

-

1,5m

Cisco SFP-H10GB-CU2M

-

Cáp Twinax, thụ động, lắp ráp cáp 30AWG

-

-

2m

Cisco SFP-H10GB-CU2-5M

-

Cáp Twinax, thụ động, lắp ráp cáp 30AWG

-

-

2,5m

Cisco SFP-H10GB-CU3M

-

Cáp Twinax, thụ động, lắp ráp cáp 30AWG

-

-

3 m

Cisco SFP-H10GB-CU4M

-

Cáp Twinax, lắp ráp cáp thụ động, 24AWG hoặc 26AWG

-

-

4m

Cisco SFP-H10GB-CU5M

-

Cáp Twinax, lắp ráp cáp thụ động, 24AWG hoặc 26AWG

-

-

5m

Cisco SFP-H10GB-ACU7M

-

Cáp Twinax, hoạt động, lắp ráp cáp 30 AWG

-

-

7m

Cisco SFP-H10GB-ACU10M

-

Cáp Twinax, hoạt động, lắp ráp cáp 28 AWG

-

-

10m

Cisco SFP-10G-AOC1M

-

Lắp ráp cáp quang tích cực

-

-

1 triệu

Cisco SFP-10G-AOC2M

-

Lắp ráp cáp quang tích cực

-

-

2m

Cisco SFP-10G-AOC3M

-

Lắp ráp cáp quang tích cực

-

-

3 m

Cisco SFP-10G-AOC5M

-

Lắp ráp cáp quang tích cực

-

-

5m

Cisco SFP-10G-AOC7M

-

Lắp ráp cáp quang tích cực

-

-

7m

Cisco SFP-10G-AOC10M

-

Lắp ráp cáp quang tích cực

-

-

10m

Bảng danh sách Module Cisco SFP+ 10G chính hãng

Mã module Cisco SFP+ 10G

Mô tả ngắm Cisco SFP+ 10G

Cisco SFP-10G-SR

10GBASE-SR SFP transceiver module

Cisco SFP-10G-LR

10GBASE-LR SFP transceiver module 10 km

Cisco SFP-10G-ER

10GBASE-ER SFP transceiver module 40 km

Cisco SFP-10G-SR=

10GBASE-SR SFP transceiver module spare

Cisco SFP-10G-LR=

10GBASE-LR SFP transceiver module spare 10 km

Cisco SFP-10G-ER=

10GBASE-ER SFP transceiver module 40 km

Cisco SFP-10G-SR-S

Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF S-Class

Cisco SFP-10G-SR

Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF

Cisco SFP-10G-SR-X

Cisco multirate 10GBASE-SR, 10GBASE-SW and OTU2e SFP+ Module for MMF, extended temperature range

Cisco SFP-10G-LRM

Cisco 10GBASE-LRM SFP+ Module for MMF and SMF

Cisco SFP-10G-LR-S

Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF S-Class

Cisco SFP-10G-LR

Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF

Cisco SFP-10G-LR-X

Cisco multirate 10GBASE-LR, 10GBASE-LW and OTU2e SFP+ Module for SMF, extended temperature range

Cisco SFP-10G-ER-S

Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF S-Class

Cisco SFP-10G-ER

Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF

Cisco SFP-10G-ZR-S

Cisco 10GBASE-ZR SFP+ Module for SMF S-Class

Cisco SFP-10G-ZR

Cisco multirate 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW and OTU2e SFP+ Module for SMF

Cisco SFP-10G-BXD-I

Cisco 10GBASE-BX10-D Bidirectional for 10km

Cisco SFP-10G-BXU-I

Cisco 10GBASE-BX10-U Bidirectional for 10km

Cisco SFP-10G-BX40D-I

Cisco 10GBASE-BX40-D Bidirectional for 40km

Cisco SFP-10G-BX40U-I

Cisco 10GBASE-BX40-U Bidirectional for 40km

Cisco SFP-H10GB-CU1M

10GBASE-CU SFP+ Cable 1 Meter, passive

Cisco SFP-H10GB-CU1-5M

10GBASE-CU SFP+ Cable 1.5 Meter, passive

Cisco SFP-H10GB-CU2M

10GBASE-CU SFP+ Cable 2 Meter, Passive

Cisco SFP-H10GB-CU2-5M

10GBASE-CU SFP+ Cable 2.5 Meter, Passive

Cisco SFP-H10GB-CU3M

10GBASE-CU SFP+ Cable 3 Meter, passive

Bạn có thể mua Module Cisco SFP+ chính hãng ở đâu?

Hiện trên thị trường đang tràn lan các dòng sản phẩm khác nhau và bởi vậy hãy tới với UNISYSTEM để sở hữu những dòng sản phẩm chính hãng uy tín giá thành cạnh tranh nhất.

Chúng tôi nhập khẩu và phân phối các dòng sản phẩm chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ xác minh nguồn gốc rõ ràng, được bảo hành 12 tháng. Bên cạnh đó chúng tôi còn có đội ngũ kỹ sư, chuyên gia giàu kinh nghiệm dễ dàng và tư vấn hỗ trợ quý khách hàng trong việc lắp đặt triển khai và khắc phục các sự cố.

Cisco SFP+ và những câu hỏi thường gặp


✓ Trả lời: Sieuthimang.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Sieuthimang.com.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco SFP+ được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Sieuthimang.com.vn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

BÁO GIÁ PHÂN PHỐI SẢN PHẨM Cisco SFP+ CHÍNH HÃNG GIÁ RẺ

Cisco SFP+ | Module quang 1G | Module quang 10G | Module SFP 1 sợi | Module SFP 2 sợi | Module Singlemode | Module Multimode | Cisco SFP | Cisco SFP+ | Cisco QSFP+ | Cisco SFP28 | Juniper SFP | Juniper SFP+ | Juniper QSFP+ | HP SFP | HP SFP+ | HP QSFP+ | Dell SFP+ | Dell SFP | Extreme SFP | Extreme SFP+ | Allied Telesis SFP | Allied Telesis SFP+ | Allied Telesis QSFP+ | Switch Quang

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 033 6163333 - Hotline: 0344 699886

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0921 456666 - Hotline: 0373 699886

[ Email ] nhận báo giá: baogia@sieuthimang.vn


Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666