Switch công nghiệp 1 port 10/100/1000M 1 port SFP

Switch công nghiệp Cablexa 1 Ports 10/100/1000M Industrial Fiber converter, băng thông 10Gbps, bảo vệ IP40 , hỗ trợ bảo vệ chống sét lan truyền 6KV DC Ethernet , thiết kế Din-Rail và nguồn dự phòng, Đầu vào DC12-36V. phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Switch công nghiệp 1 port 10/100/1000M 1 port SFP

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Mã sản phẩm: IES7211-1G1GF-CA
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Dòng sản phẩm: Switch công nghiệp
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.COM.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Switch công nghiệp Cablexa 1 Ports 10/100/1000M Industrial Fiber converter



BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Switch công nghiệp 1 port 10/100/1000M 1 port SFP chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Switch công nghiệp 1 port 10/100/1000M 1 port SFP tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Switch công nghiệp 1 port 10/100/1000M 1 port SFP chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333