Adapter SC/UPC Multimode

Báo giá phân phối Adapter SC/UPC Multimode sản phẩm dùng cho việc đấu nối quang phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Adapter SC/UPC Multimode

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Adapter SC/UPC Multimode
  • Dòng sản phẩm: Phụ kiện quang
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Chuẩn kết nối: SC-UPC
  • Loại sản phẩm: Multimode
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Adapter SC/UPC Multimode tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Adapter SC/UPC Multimode được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Adapter SC/UPC Multimode chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Adapter SC/UPC Multimode chính hãng Cablexa USA chất lượng tốt, giá rẻ

SC/UPC loại Adapter quang được sử dụng phổ biến rộng rãi trong nhiều những ứng dụng khác nhau trên thị trường và là một phần không thể thiếu đối với các loại phụ kiện quang khác hiện nay.

Adapter SC/UPC được phân thành 2 loại Simplex và Duplex tương xứng với chuẩn Singlemode và Multimode, ở đây chúng tôi sẽ giới thiệu tới quý khách hàng những thôn tin về Adapter SC/UPC Multimode.

Đặc điểm nhận biết Adapter SC/UPC Multimode chính hãng Cablexa USA

Adapter SC UPC Multimode là loại 2 cổng quang (Duplex giống như dây nhảy quang Multimode cũng có 2 sợi) có kết cấu 2 đầu giống nhau, kích thước nhỏ bé nhưng lại có nhiều những ưu điểm vượt trội. Adapter SC Duplex có kết cấu 2 đầu cắm thiết bị, có vỏ bọc làm từ nhựa và hai đầu tiếp xúc được làm bằng xứ mang đến khả năng truyền tải tín hiệu cực tốt.

Các điểm tiếp xúc quang trên Adapter được bảo vệ cẩn thận bằng những đầu bịt bằng cao su giúp cho tín hiệu không bị ảnh hưởng bởi các tác nhân bên ngoài. Thiết bị được thiết kế một cách đơn giản và tiện lợi giúp cho quý khách hàng rất dễ dàng thao tác lắp đặt.

Adapter SC/UPC Multimode chính hãng Cablexa USA khác gì với chuẩn Singlemode

Được nghiên cứu sản xuất dự trên các tiêu chuẩn truyền dẫn của dây cáp quang, thiết bị này cũng sở hữu 2 loại sản phẩm chính dạng Simplex và Duplex và tất nhiên cũng là đầy đủ ở cả chuẩn UPC và APC.

Cũng xin giới thiệu với quý bạn đọc UPC và APC là 2 chuẩn công nghệ sử dụng cho adapter quang và dây nhảy quang. UPC là chuẩn tín hiệu được sử dụng phổ biến nhất trong các hệ thống mạng hiện nay, bạn có thể nhận biết chúng bằng một màu xanh dương (UPC). APC một chuẩn tín hiệu sử dụng công nghệ GPON tân tiến nên thích hợp cho việc sử dụng ở các phạm vi lớn hơn có thể là giữa các tòa nhà, các khu vực với nhau và chúng có màu xanh lá cây.

Adapter SC Multimode về thiêt kế là loại 2 cổng khác và dễ nhận thấy so với adapter simplex một sợi quang. Thiết bi này truyền tín hiệu với các thiết bị, các loại phụ kiện kết nối cũng là chuẩn Multimode.

Hệ thống phụ kiện xoay quanh Adapter quang SC/UPC Simplex, Duplex Cabexa

Adapter SC/UPC Multimode là một thiết bị nhỏ bé và để có thể kết nối hoạt động được cần tơi rất nhiều những phụ kiện khác mới tạo ra một hệ thống hoàn chỉnh. Những thiết bị đó lần lượt như dây hàn quang, ống nung nhiệt, khay hàn quang, thanh blank.

Dây hàn quang sẽ được dùng để kết nối với dây cáp quang và sau đó sử dụng ống nung nhiệt để điểm tiếp xúc (mối hàn cáp quang) được cố định chắc chắn hơn. Sau đó chúng còn được cố định bằng khay hàn quang được cố định bên trong hộp phối quang ODF, những khay hàn quang này thường là 24FO (24 khe cắm cổng quang tương ứng với 24 sợi cáp quang).

Sau đó dây hàn quang sẽ thống qua một điểm tiếp xúc quang trên Adapter và truyền tín hiệu qua điểm tiếp xúc còn lại ở đầu bên kia là dây nhảy quang đưa tín hiệu tới các bộ chuyển đổi quang điện.

Mách bạn một số những lưu ý khi sử dụng Adapter SC Multimode chính hãng Cablexa USA

Adapter quang SC có 2 loại và điều đầu tiên bạn cần xác định đúng mục đích và hệ thống các thiết bị quang bạn đang sử dụng là chuẩn gì? Bởi lẽ sự đồng bộ hóa là yếu tố quyết định tính ổn định và hiệu quả của đường truyền.

Khi bắt Adapter SC bạn nên cắm theo 1 quy chuẩn để tính thẩm mỹ tốt hơn và hơn nữa để bạn dễ dàng quản lý. Trường hợp Adapter bắt trên thanh Blank mà bị lỏng thì tốt nhất bạn nên sử dụng thêm ốc vít nhỏ để cố định chúng chắc chắn hơn.

Bạn cũng nên tìm kiếm, lựa chọn và sử dụng sản phẩm của một đơn vị uy tín như Cablexa. Bởi lẽ, hộp ODF cũng như các sản phẩm khác của chính hãng Cablexa USA luôn có chất lượng tốt hơn so với phần còn lại và do đó sẽ giảm thiểu được rất nhiều những sự sai số với thiết bị.

Để thuận tiện và yên tâm hơn hãy liên hệ với chúng tôi để chúng tôi tư vấn, hỗ trợ bạn tốt hơn. Liên hệ ngay tại đây


Sản phẩm Adapter SC/UPC Multimode được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Adapter SC/UPC Multimode chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Adapter SC/UPC Multimode tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Adapter SC/UPC Multimode chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666