Dây hàn quang SC SM 0.9mm1.5M-12 màu

Dây hàng quang SC Singlemode 0.9mm dài 1.5m với 12 màu dùng trong hộp phối quang phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Dây hàn quang SC SM 0.9mm1.5M-12 màu

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Dây hàn quang SC SM 0.9mm1.5M-12 màu
  • Dòng sản phẩm: Dây hàn quang
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Chuẩn kết nối: SC
  • Loại sản phẩm: Singlemode
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Dây hàn quang SC SM 0.9mm1.5M-12 màu tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Dây hàn quang SC SM 0.9mm1.5M-12 màu được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Dây hàn quang SC SM 0.9mm1.5M-12 màu chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Dây hàn quang SC SM 0.9mm1.5M-12 màu chính hãng Cablexa USA giá rẻ

Dây hàn quang loại dây được sử dụng nhiều trong các hệ thống mạng nhưng cũng là một sản phẩm khiến nhiều khách hàng gặp khó khăn trong việc lựa chọn và phân biệt.

Vậy dây hàn quang là thiết bị gì? Hãy cùng với chúng tôi tìm hiểu thông qua sản phản phẩm dây hàn quang SC SM 0.9mm 1,5M 12 màu chính hãng Cablexa USA.

Dây hàn quang SC SM chính hãng Cablexa USA có gì nổi bật?

Đầu tiên bạn nên biết rằng dây hàn quang là một loại dây có kết được sử dụng để nối với dây cáp quang và truyền tín hiệu tới các thiết bị đầu cuối trong hệ thống mạng. Cũng bởi vậy mà dây hàn quang có những kết cấu các lớp tương đối giống với dây cáp quang.

Dây hàn quang SC Singlemode

Hình ảnh: Dây hàn quang SC Singlemode chính hãng Cablexa USA

Dây hàn quang SC Singlemode có một đầu là loại đầu nối SC và đầu còn lại bỏ trống để hàn với dây cáp quang. Dây có chiều dài chỉ 1,5M, đường kính nhỏ chỉ 0,9mm dùng trong kết nối của hộp phối quang ODF.

Tuy nhỏ nhưng dây hàn quang SC cũng không phải vì thế mà dễ hư hại, dây có vỏ làm bằng nhựa chuyên dụng với thành phần là chất khó cháy LSZH rất chắc chắn, lõi truyền dẫn cũng được làm bằng sợi cáp quang Singlemode.

Dây hàn quang SC Singlemode thường có 12 sợi trong 1 sản phẩm với nhiều màu sắc khác nhau (12 màu), tùy theo số lượng sợi quang sử dụng mà bạn sẽ sử dụng tương xứng với số sợi dây hàn quang.

Dây hàn quang dùng với thiết bị gì? Nguyên lý hoạt động?

Đảm nhiệm sứ mệnh kết nối thiết bị và truyền tải tín hiệu cáp quang, dây hàn quang có thể sử dụng với rất nhiều những thiết bị khác nhau trong đó chủ yếu là các loại linh phụ kiện trong hộp phối quang.

Một số có thể kể tên như là: dây nhảy quang, dây ống co nhiệt, adapter, khay hàn quang.

Dây hàn quang SC Singlemode được sử dụng để hàn với dây cáp quang, sau đó được cố định bằng ống co nhiệt và sau đó xếp vào trong các khe của khay hàn quang và thông qua adapter quang SC truyền tín hiệu tới đầu bên kia là dây nhảy quang cho tín hiệu tới các bộ chuyển đổi quang điện.

Phân biệt dây hàn quang SC và dây nhảy quang SC

Rất nhiều khách hàng khi chưa hiểu rõ về sản phẩm thường nhầm lẫn dây nhảy quang SC với dây hàn quang SC. Tuy nhiên, nếu bạn để ý một chút có thể dễ dàng phân biệt 2 loại dây này.

Dây hàn quang SC Singlemode hay bất cứ loại dây hàn quang nào cũng chỉ có một đầu kết nối đó có thể là SC hay LC hay FC còn ngược lại dây nhảy quang sẽ phải có đầy đủ cả 2 loại đầu nối.

Hơn nữa dây hàn quang SC có đường kính 0.9mm rất nhỏ còn với dây nhảy quang thì là 2.0mm và 3.0mm nên bạn hoàn toàn có thể phân biệt.

Mua dây hàn quang SC 12 màu Singlemode chính hãng Cablexa USA ở đâu?

Siêu thị mạng đơn vị chuyên phân phối các sản phẩm chính hãng chất lượng tốt của chính hãng Cablexa USA uy tín hàng đầu trên thị trường hiện nay.

Khi sử dụng sản phẩm của Siêu thị mạng bạn sẽ không phải lo lắng về chất lượng cũng như giá thành của các sản phẩm chính hãng Cablexa USA và bên cạnh đó bạn sẽ được hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm cũng như các giải pháp


Sản phẩm Dây hàn quang SC SM 0.9mm1.5M-12 màu được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0373 699886
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0373 699886


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Dây hàn quang SC SM 0.9mm1.5M-12 màu chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Dây hàn quang SC SM 0.9mm1.5M-12 màu tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Dây hàn quang SC SM 0.9mm1.5M-12 màu chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333