Module quang 10G 80Km

Module SFP-10G-SM15-80KM Cablexa Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Module quang 10G 80Km

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Loại sản phẩm: Module quang 10G
  • Dòng sản phẩm: Module quang SFP+
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.COM.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Module SFP-10G-SM15-80KM Cablexa Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM.

Module quang 10G 80Km, báo giá phân phối Module quang 10G 80Km Multimode loại 2 sợi quang, tốc độ 10G chính hãng có đầy đủ giấy tờ, bảo hành 24 tháng, cam kết uy tín, giá rẻ.

Features

  • Operating data rate up to 10.3Gbps
  • 1550nm cooled EML Transmitter
  • High sensitivity APD Receiver
  • Distance up to 80km over SMF
  • Single 3. 3V Power supply and TTL Logic Interface
  • Duplex LC Connector Interface,Hot Pluggable
  • Compliant with SFP+ MSA Specification SFF-8431
  • Compliant with SFF-8472
  • Operating Case Temperature Standard:0℃~+70℃

Applications

  • 10GBase-ZR/ZW
  • 10G Fiber Channel (with/without FEC)
  • Custom High-speed Data Pipes

Specifications

  • Part Number: SFP-10G-SM15-80KM
  • Product Type: Transceiver Module
  • Form Factor: SFP+
  • Data Rate (max): 10.5 Gb/s
  • Distance (max): 80KM
  • Transmitter: Cooled EML
  • Receiver: APD
  • Digital Diagnostic: Yes
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Wavelength: 1550nm
  • Operating Temperature: 0 to 70°C (32 to 158°F)

Labelling

  • Cablexa Logo (Default)
  • Generic Label
  • Custom Label

This SFP-10G-SM15-80KM is marked and labelled with Cablexa brand as default. Customized labelling and branding are available as request.

Warranty

Cablexa offers 5-year limited warranty on this SFP-10G-SM15-80KM optical transceiver module.

Quality Guarantee

Cablexa offers a large selection of optical transceivers that are compatible with all the major brands. We also carry transceivers in various form factors to meet your networking needs. Now you have a reliable, compatible and affordable means to expand your network while maintaining its integrity. All of Cablexa's transceivers are tested for 100% functionality and guaranteed compatible for outstanding network performance.

This Cablexa SFP+, 10Gb/s, 10GBase-ZR, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM Transceiver Module is 100% MSA compliant. It is guaranteed compatible with your router or switch. And it comes with a 5-year warranty and lifetime technical support. If you have any questions about this SFP-10G-SM15-80KM transceiver module or any other item, feel free to contact us.



BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Module quang 10G 80Km chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Module quang 10G 80Km tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Module quang 10G 80Km chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333