Cisco SFP-10G-LR-X

phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco SFP-10G-LR-X

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco SFP-10G-LR-X
  • Dòng sản phẩm: Module quang
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-LR-X
  • Chuẩn kết nối: LC
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Cisco SFP-10G-LR-X tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco SFP-10G-LR-X được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco SFP-10G-LR-X chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Cisco SFP-10G-LR-X Compatible 10GBASE-LR SMF 1310nm 10km Industrial SFP+ Transceiver 

Tổng quan sản phẩm module quang Cisco SFP-10G-LR-X

Cisco SFP-10G-LR-X là mô-đun thu phát SFP + thế hệ mới của Cisco VỚI hiệu suất cao và hiệu quả chi phí hỗ trợ tốc độ dữ liệu 10.3125Gbps (10GBASE-LR) hoặc 9,953Gbps (10GBASE-LW) trên cáp quang chế độ đơn. 

Bộ thu phát Cisco SFP-10G-LR-X này được nghiên cứu thiết kế và sản xuất để tương thích với nhiều loại thiết bị mạng của Cisco như Bộ chuyển mạch, Bộ định tuyến, Thẻ giao diện mạng (NIC) 10 Gigabit Ethernet (Bộ chuyển đổi mạng), làm cho nó trở thành một thiết bị lý tưởng tương đương với Cisco chi phí cao Mô-đun quang học SFP-10G-LR-X.

Bộ thu phát này được sản xuất với các thành phần chất lượng cao và được kiểm tra nghiêm ngặt để đáp ứng hoặc vượt quá các thông số kỹ thuật ban đầu của nhà sản xuất và được tối ưu hóa cho các ứng dụng mạng trung tâm dữ liệu. Mô-đun thu phát SFP + tuân thủ đầy đủ các tiêu chuẩn SFP + Thỏa thuận đa nguồn (MSA) SFF-8431, SFF-8432 và IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW.

Ngoài ra, Cisco SFP-10G-LR-X này cũng cung cấp giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số (DDMI) cải tiến duy nhất cho SFF-8472, cung cấp giám sát thời gian thực về nhiệt độ quang học thu phát, dòng điện laser, công suất quang, công suất quang và điện áp cung cấp thu phát quang . Bộ thu phát là sản phẩm laser loại 1 tuân thủ các tiêu chuẩn FDA / CDRH và IEC-60825.

Đặc trưng của Module Cisco SFP-10G-LR-X chính hãng

• Dấu chân SFP + cắm nóng

• Giao diện điện tuân thủ SFF-8431

• Tuân thủ SFF-8472

• Giao diện quang nối tiếp 10Gb / s tuân thủ theo chuẩn 802.3ae 10GBASE-LR

• Máy phát DFB 1310nm, máy dò ảnh PIN

• Khoảng cách lên tới 10km trên sợi quang chế độ đơn

• Đầu nối LC kép

• Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp

• Nguồn 3,3V

• Vỏ kim loại, cho EMI thấp hơn

• Tuân thủ chuẩn và không có chì

Thông số kỹ thuật Module Cisco SFP-10G-LR-X

Mã sản phẩm: SFP-10G-LR-X

Yếu tố hình thức SFP +

Tốc độ dữ liệu 10Gb / s

Bước sóng 1310nm

Loại sợi SMF

Khoảng cách tối đa 10 km

Linh kiện quang DFB / PIN

Công suất máy phát -6 ~ 0 dBm

Tỷ lệ tuyệt chủng> 3,5 dB

Độ nhạy của máy thu <-14,4 dBm

Quá tải máy thu> 0,5 dBm

Kết nối song công LC

Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số Có

Môi trường Hoạt động: -40 ° C đến 85 ° C

Bảo quản: -40 ° C đến 85 ° C

Cân nặng 0,03 kg

Đơn vị phân phối module cisco SFP-10G-LR-X chính hãng

Nếu bạn đang tìm kiếm một giải pháp, một sự chọn lựa hoàn hảo cho doanh nghiệp thì SFP-10G-LR-X chắc chắn sẽ không làm bạn thất vọng. Tất nhiên, bạn có thể đến với chúng tôi UNISYSTEM để được tư vấn hỗ trợ báo giá mua hàng nhanh và giá tốt nhất.

Chúng tôi nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco, Juniper, Cablexa uy tín hàng đầu trên thị trường. Với nhiều năm kinh nghiệm chúng tôi tin rằng sẽ làm hài lòng quý khách hàng.


Sản phẩm Cisco SFP-10G-LR-X được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0373 699886
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0373 699886


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Cisco SFP-10G-LR-X chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco SFP-10G-LR-X tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco SFP-10G-LR-X chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333