220Vdc-48Vdc 10A dc dc converter

220Vdc-48Vdc 10A dc dc converter phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

220Vdc-48Vdc 10A dc dc converter

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Đặt hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.COM.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

220Vdc-48Vdc 10A dc dc converter

220Vdc-48Vdc 10A dc dc converter

1. Đầu vào và đầu ra hoàn toàn cách ly, an toàn và đáng tin cậy.

2. Chế độ điều khiển dòng điện nâng cao và cấu trúc tôpô mạch ổn định và đáng tin cậy.

3. Các bộ phận chính đều sử dụng linh kiện nhập khẩu và các chỉ số kỹ thuật chính cao hơn nhiều so với tiêu chuẩn quốc gia liên quan

4. Các chức năng bảo vệ toàn diện, đầu ra quá / dưới điện áp, bảo vệ quá dòng, ngắn mạch và quá nhiệt của toàn bộ cơ thể

5. Áp dụng công nghệ dòng điện cân bằng tự động không có chủ, có thể kết nối song song, thuận tiện để mở rộng công suất

6. Có sẵn đầu vào AC và DC, AC và DC có thể được cách ly hoàn toàn bằng điện



Bình luận hỏi đáp về 220Vdc-48Vdc 10A dc dc converter


Phân phối 220Vdc-48Vdc 10A dc dc converter chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng 220Vdc-48Vdc 10A dc dc converter tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá 220Vdc-48Vdc 10A dc dc converter chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0373699886