Cáp quang 4FO OM3 multimode

Báo giá phân phối dây cáp quang 4FO OM3 multimode nhập khẩu 【 Chính Hãng ™】số 1️⃣ VN ✅ Đầy đủ CO,CQ phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cáp quang 4FO OM3 multimode

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cáp quang 4FO OM3 multimode
  • Loại sản phẩm: Cáp quang OM3
  • Dòng sản phẩm: Cáp quang Multimode
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Chuẩn kết nối: Multimode
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.COM.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cáp quang 4FO OM3 multimode tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang 4FO OM3 multimode được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang 4FO OM3 multimode chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Cáp quang Multimode OM3 4FO sản phẩm xuất sắc sản xuất trên dây truyền công nghệ cao nhất hiện nay nó đáp ứng nhu cầu khắt khe của thị trường cáp quang với đường truyền tốc đọ cao nhất. Cáp quang OM3 được sản xuất theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B, Telordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1, ISO/IEC 11801và ICEA-640.

Cáp quang OM3 4FO, báo giá phân phối dây cáp quang 4FO OM3 multimode

Hình ảnh: Cáp quang 4FO OM3 multimode

Cáp quang Multimode 4Fo OM3 được cấu tạo theo hai dạng cơ bản: dạng ống đơn ( single loose tube) và dạng nhiều ống buffer ( stranded loose tube). Cấu trúc dạng ống đơn ( single loose tube) sẽ có một ống buffer bên trong sợi cáp, với lớp hợp chất chống thấm nước dạng khô, cùng với một dải thép gấp nếp ( loại bọc thép) và lớp vỏ bằng chất polyethylene ( MDPE) bên ngoài.

Cáp quang 4FO, Cáp quang 4FO OM3, dây cáp quang 4FO, Cáp quang 4FO OM3 chính hãng

Hình ảnh: cáp quang OM2, OM3 chính hãng

Cáp quang Multimode 4Fo OM3 được cấu tạo theo hai dạng cơ bản: dạng ống đơn ( single loose tube) và dạng nhiều ống buffer ( stranded loose tube). Cấu trúc dạng ống đơn ( single loose tube) sẽ có một ống buffer bên trong sợi cáp, với lớp hợp chất chống thấm nước dạng khô, cùng với một dải thép gấp nếp ( loại bọc thép) và lớp vỏ bằng chất polyethylene ( MDPE) bên ngoài.

Thông số kỹ thuật cáp quang Multimode OM3 4FO

  • Màu sắc: Màu xanh, đen
  • Cấu trúc: 1 x 6
  • Sản phẩm thuộc loại: Cáp quang đa mode
  • Hiệu suất: OM3 50/125 µm
  • Loại sợi quang: ống lỏng 250 µm
  • Điều kiện sử dụng: Trong nhà hoặc Ngoài trời
  • Số sợi quang: 4 sợi (4 core)
  • Băng thông: >= 2000 Hz.km @850 nm DMD :
    >= 1500 Hz.km @850 nm LED :
    >= 500 Hz.km @1300 nm LED :
  • Suy hao: <= 0.6 dB/km @1300 nm
    <= 2.5 dB/km @850 nm
  • Vỏ bọc : vỏ bọc bên ngoài mài xanh lá cây,RAL 6018
  • Đường kính: 6,2mm
  • Trọng lượng : 42kg / km
  • Bán kính uốn cong: 60mm
  • Lực kéo: 1500N
  • Chỉ số khúc xạ: 1.483@850nm, 1.479@1300nm
  • Cáp đóng gói: 500m & thùng 2100m
  • Nhiệt trị: 0,542MJ
  • Các tiêu chuẩn của cáp:
    Đặc đặc ký thuật cáp: IEC60794-2
  • Kiểm tra sản phẩm:IEC 60794-1-2
  • Mã màu cáp:TIA/EIA-598-A2
  • Hiệu suất cáp: IEC 60793-2-10 loại A1a.2 – ITU G.651
  • Chống cháy: IEC 60.332-1, LSZH: IEC 60.754-1, LSZH: IEC 60.754-2, LSZH: IẼC 61.034
  • Nhiệt độ, môi trường để cài đặt -5…50 ° C
  • Nhiệt độ, môi trường để hoạt động: – 20 … 70 ° C
  • Nhiệt độ môi trường để bảo quản: -40 … 70 ° C
  • Vật liệu chống động vật gặm nhấm: sợi thủy tinh
  • Chống nước (theo chiều dọc): gel

Cáp quang 4FO OM3 Multimode chính hãng Cablexa USA đang được phân phối bởi siêu thị mạng cam kết giá thành tốt nhất trên thị trường. Chúng tôi với sự thành công từ những dự án trong và ngoài nước tin rằng sẽ tiếp tục cùng quý đối tác đi trên nhiều công trình với giá trị từ các sản phẩm mà chúng tôi mang tới.


Sản phẩm Cáp quang 4FO OM3 multimode được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666



SIEUTHIMANG.COM.VN - Báo giá phân phối Cáp quang 4FO OM3 multimode chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Cáp quang 4FO OM3 multimode chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 033 6163333 - Hotline: 0344 699886

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0921 456666 - Hotline: 0373 699886


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Cáp quang 4FO OM3 multimode chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cáp quang 4FO OM3 multimode tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cáp quang 4FO OM3 multimode chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666