Switch công nghiệp 8 ports 10/100/1000 PoE 4 ports SFP managed

Switch công nghiệp 8 Ports IES7511-8GE4GF-CA Cablexa tốc độ 10/100/1000M Managed Industrial PoE Switch with 4 SFP Uplink, băng thông 24Gbps, khả năng chống sét 8KV, thiết kế Din-Rail và Nguồn dự phòng, DC36-54V phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Switch công nghiệp 8 ports 10/100/1000 PoE 4 ports SFP managed

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Mã sản phẩm: IES7511-8GE4GF-CA
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Dòng sản phẩm: Switch công nghiệp
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Tại sao bạn nên mua Switch công nghiệp 8 ports 10/100/1000 PoE 4 ports SFP managed tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Switch công nghiệp 8 ports 10/100/1000 PoE 4 ports SFP managed được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Switch công nghiệp 8 ports 10/100/1000 PoE 4 ports SFP managed chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Switch công nghiệp 8 Ports 10/100/1000M Managed Industrial PoE Switch with 4 SFP Uplink

Switch công nghiệp hãng Cablexa bao gồm bộ chuyển mạch công nghiệp, DIN-rail, bộ chuyển đổi phương tiện công nghiệp, loạt bộ mở rộng công nghiệp.

Switch công nghiệp IES7511-8GE4GF-CA Cablexa

Hình ảnh:Switch công nghiệp IES7511-8GE4GF-CA Cablexa

Switch công nghiệp IES7511-8GE4GF-CA này là một giải pháp tiết kiệm chi phí và đáp ứng các yêu cầu về độ tin cậy cao được yêu cầu bởi các ứng dụng công nghiệp như dây chuyền lắp ráp nhà máy, tự động hóa, giao thông vận tải và nhà máy công nghiệp nặng, bộ chuyển mạch Ethernet cứng này được thiết kế để hoạt động ở -40 đến 85 ° C trong môi trường khắc nghiệt nơi có ESD cao, ma sốc và rung động và để cung cấp một giải pháp kinh tế cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn.

Switch IES7511-8GE4GF-CA 8 Ports có thể dễ dàng lắp đặt trên đường ray DIN cũng như trong các hộp phân phối. Khả năng gắn DIN-rail, khả năng nhiệt độ hoạt động rộng, và vỏ IP40 với đèn báo LED làm cho các công tắc plug-and-play dễ sử dụng và đáng tin cậy.

Thiết kế cấp công nghiệp, linh hoạt và thân thiện với môi trường

Switch công nghiệp IES7511-8GE4GF-CA có hệ thống đầu vào nguồn kép mạnh mẽ với điện áp rộng (12V ~ 52V DC) được kết hợp vào mạng tự động hóa của khách hàng để nâng cao độ tin cậy và thời gian hoạt động của hệ thống. Có thể hoạt động trong phạm vi nhiệt độ rộng từ -40 đến 85 độ C, switch công nghiệp Cablexa có thể được đặt trong hầu hết mọi môi trường khó khăn. Nó cũng cho phép thanh DIN hoặc treo tường để sử dụng hiệu quả không gian tủ.

Switch công nghiệp IES7511-8GE4GF-CA Cablexa

Hình ảnh:Switch công nghiệp IES7511-8GE4GF-CA Cablexa

Switch công nghiệp Cablexa được trang bị các giao diện quản lý Web và SNMP. Các tính năng Hệ thống quản lý thiết bị nhúng (DMS) cung cấp cho người dùng những lợi ích dễ sử dụng / định cấu hình / cài đặt / khắc phục sự cố trong giám sát video, truy cập không dây và các ứng dụng SMB và doanh nghiệp khác. Đó là lý tưởng để mang lại sự đơn giản trong quản lý, trải nghiệm người dùng tốt hơn và tổng chi phí sở hữu thấp nhất

IES7511-8GE4GF-CA Cablexa

Hình ảnh:Switch công nghiệp IES7511-8GE4GF-CA Cablexa

Với bốn khe cắm mini-GBIC SFP bổ sung được tích hợp trong bộ chuyển mạch hỗ trợ tốc độ kép, mô-đun sợi quang 1000BASE-SX / LX SFP, có nghĩa là người quản trị giờ đây có thể linh hoạt chọn bộ thu phát SFP phù hợp không chỉ theo khoảng cách truyền mà còn cả tốc độ truyền. Khoảng cách có thể được mở rộng từ 550 mét đến 2km (sợi quang đa chế độ) và 20/40/60/100/120 km (sợi quang đơn mode hoặc sợi quang WDM). Chúng rất phù hợp cho các ứng dụng trong các trung tâm dữ liệu doanh nghiệp và các bản phân phối.

Switch công nghiệp IES7511-8GE4GF-CA hãng Cablexa không được quản lý công nghiệp này dựa trên tiêu chuẩn IEC61643-21: 2000, được tích hợp với tính năng chống sét lan truyền cho cả tín hiệu mạng và nguồn cùng nhau.

Nó được điều chỉnh để chống sét lan truyền cho camera IP giám sát, đường dây điện của camera không dây, cáp mạng, miễn các thiệt hại do phản ứng quá áp, hoạt động quá điện áp và phóng điện tĩnh, v.v. Đạt đến khả năng chống sét lan truyền 6KV, các cổng Ethernet sở hữu khả năng giữ cho bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không bị sét đánh và các sự cố điện khác, mang lại hiệu suất đáng tin cậy ngay cả trong một số môi trường khắc nghiệt.

Mời bạn xem chi tiết bảng thông số kỹ thuật Switch IES7511-8GE4GF-CA

Mã sản phẩm IES7511-8GE4GF-CA
Hãng Cablexa
Cổng đồng Cổng 8 x 10/100 / 1000BASE-T RJ45 Auto-MDI / MDI-X
Khe cắm SFP / mini-GBIC Giao diện 4 x 1000BASE-X SFP
Bảng điều khiển 1 x cổng nối tiếp RS232-to-RJ45
Switch Fabric 32Gbps / non-blocking
Thông lượng chuyển đổi 19.86Mpps
Bảng địa chỉ 16k
Bộ đệm dữ liệu được chia sẻ 4.2 megabit
Kiểm soát lưu lượng Khung tạm dừng IEEE 802.3x cho chế độ bán song công ; Áp suất ngược cho chế độ bán song công
Khung Jumbo 10K byte
Nút reset <5 giây: Khởi động lại hệ thống ;> 5 giây: Mặc định ban đầu
Đèn LED PWR, SYS, LNK / ACT
Yêu cầu về nguồn điện 12 ~ 36V DC
Kích thước (W x D x H) 44,5 x 110 x 140 mm (1,75in x 4,33in x 5,51in)
Cân nặng 0,65kg
Bảo vệ ESD Liên hệ Xả 8KV DC; Xả không khí 15KV DC
Chức năng lớp 2  
Port Mirroring TX / RX / cả hai ; Màn hình nhiều-to-1
VLAN 802.1Q VLAN dựa trên được gắn thẻ
Lên đến 256 nhóm VLAN, trong số 4094 ID VLAN
802.1ad Q-in-Q đường hầm
Voice VLAN
Giao thức VLAN
Riêng tư VLAN (Cổng được bảo vệ)
GVRP
Liên kết tập hợp IEEE 802.3ad LACP và trung kế tĩnh
Hỗ trợ 8 nhóm trung kế 8 cổng
Giao thức Spanning Tree Giao thức cây kéo dài STP, IEEE 802.1D
RSTP, Giao thức cây kéo dài nhanh IEEE 802.1w
MSTP, Giao thức cây nhiều khung IEEE 802.1s
IGMP Snooping IGMP (v2 / v3) snooping
IGMP querier
Lên đến 256 nhóm phát đa hướng
QoS 8 ánh xạ ID đến hàng đợi ưu tiên 8 cấp
- Số cổng
- Ưu tiên 802.1p
- Thẻ VLAN 802.1Q
- Trường DSCP trong gói IP
Phân loại lưu lượng dựa trên mức độ ưu tiên nghiêm ngặt và WRR
Chức năng quản lý  
Giao diện quản lý cơ bản Trình duyệt web / Telnet / SNMP v1, v2c, V3
Nâng cấp chương trình cơ sở theo giao thức HTTP / TFTP thông qua mạng Ethernet Nhật ký hệ thống
Syslog từ xa / cục bộ Giao thức LLDP SNTP
Giao diện quản lý an toàn SSH, SSL, SNMP

Mọi thắc mắc về sản phẩm Qúy khách hàng xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các thông tin có trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.



BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Switch công nghiệp 8 ports 10/100/1000 PoE 4 ports SFP managed chính hãng

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Switch công nghiệp 8 ports 10/100/1000 PoE 4 ports SFP managed tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Switch công nghiệp 8 ports 10/100/1000 PoE 4 ports SFP managed chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333