Cisco SG350-28SFP-K9-EU

Cisco SG350-28SFP-K9-EU 28-port Gigabit Managed SFP Switch 24 SFP, 2 Gigabit đồng / SFP combo phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco SG350-28SFP-K9-EU

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Loại sản phẩm: Switch quang
  • Chuẩn kết nối: SFP
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Dòng sản phẩm: Switch quang
  • Mã sản phẩm: SG350-28SFP-K9-EU
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Tại sao bạn nên mua Cisco SG350-28SFP-K9-EU tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco SG350-28SFP-K9-EU được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco SG350-28SFP-K9-EU chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Cisco SG350-28SFP 28-port SFP Switch (24 SFP Gigabit slots, 2 Gigabit copper/SFP combo)

Product Name 24 SFP Gigabit slots, 2 Gigabit copper/SFP combo
Manufacturer Part Number SG350-28SFP-K9
Product Series 350
Product Model SG350-28SFP-K9
Hardware
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 41.66
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 56.0
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better for 10BASE-T/100BASE-TX; UTP Category 5

Ethernet or better for 1000BASE-T

LEDs System, Link/Act, PoE, Speed, LED power saving option
Flash 256 MB
CPU memory 512 MB
Packet Buffer 12 Mb
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 257 mm (17.3 x 1.45 x 10.12 in)
Unit weight 2.7 kg (5.95 lb)
Power 100-240V 50-60 Hz, internal, universal
Power Dedicated to PoE 382W
Number of Ports That Support PoE 24
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and MTBF
FAN (Number) 1
Acoustic Noise 43.6 dB at 50C
MTBF @40C (hr) 101,523
Miscellaneous
Package Contents
- Cisco 350 Series Switch
- Power Cord (Power Adapter for Desktop SKUs)
- Mounting Kit included in all SKUs, including desktop models
- Console Cable
- Quick Start Guide
Other Information
Product Family 350


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Cisco SG350-28SFP-K9-EU chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco SG350-28SFP-K9-EU tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco SG350-28SFP-K9-EU chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333