Module quang 10G 10Km

Module CABLEXA SFP+, 10GB/S, 10GBASE-LR, SMF, 1310NM, DUPLEX LC, 10KM TRANSCEIVER MODULE phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Module quang 10G 10Km

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Chuẩn kết nối: LC
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Loại sản phẩm: Module quang 10G
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-SM13-10KM
  • Dòng sản phẩm: Module quang SFP+
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.COM.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Module CABLEXA SFP+, 10GB/S, 10GBASE-LR, SMF, 1310NM, DUPLEX LC, 10KM TRANSCEIVER MODULE

Module SFP-10G-SM13-10KM hãng Cablexa sử dụng cho các thiết bị kết nối chuẩn Singlemode nhận và phát tín hiệu ở bước sóng 1310nm và 1550nm cho phép truyền tải ở khoảng cách lên đến 10km SFP-10G-SM13-10KM được thiết kế với đầu nối LC loại đầu nối vuông nhỏ có thể cắm nóng vào các thiết bị kết nối. Module hãng Cablexa có Logo và các thông tin cơ bản để quý khách hàng dễ dàng sử dụng triển khi thi công lắp đặt.

SFP-10G-SM13-10KM hãng Cablexa chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh được bảo hành tới 5 năm đang dược quý khách hàng ưa chuộng sử dụng.

Đặc trưng Module quang 10G 10Km Cablexa

  • Operating data rate up to 10.3Gbps
  • 1310nm DFB-LD Transmitter
  • Distance up to 10km
  • Single 3. 3V Power supply and TTL Logic Interface
  • Duplex LC Connector Interface,Hot Pluggable
  • Compliant with MSA SFP+ Specification SFF-8431
  • Compliant with 10G FC 1200-SM-LL-L FC standard
  • Compliant with 8.5G FC-PI-4 800-SM-LC-L FC standard
  • Compliant with 4.25G FC-PI-4 400-SM-LC-L FC standard
  • Compliant with 2.125G FC-PI-4 200-SM-LC-L FC standard
  • Compliant with 1.0625G FC-PI-4 100-SM-LC-L FC standard
  • Compliant with IEEE 802.3ae 10GBASE-LR/LW

Ứng dụng của Module quang 10G 10Km Cablexa

  • 10GBASE-ER at 10.31Gbps
  • 10GBASE-EW at 9.95Gbps
  • 1000 Base-LX Ethernet
  • 8x FC at 8.5Gbps
  • 4x FC at 4.25Gpbs
  • 2x FC at 2.125Gpbs
  • 1x FC at 1.0625Gbps
  • Other optical links

Thông số kỹ thuật Module quang 10G 10Km Cablexa

  • Part Number: SFP-10G-SM13-10KM
  • Product Type: Transceiver Module
  • Form Factor: SFP+
  • Data Rate (max): 10.5 Gb/s
  • Distance (max): 10KM
  • Transmitter: 1310nm DFB
  • Receiver: PIN
  • Digital Diagnostic: Yes
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Wavelength: 1310nm
  • Operating Temperature: COM/EXT/IND

Labelling

  • Cablexa Logo (Default)
  • Generic Label
  • Custom Label

This SFP-10G-SM13-10KM is marked and labelled with Cablexa brand as default. Customized labelling and branding are available as request.

Warranty

Cablexa offers 5-year limited warranty on this SFP-10G-SM13-10KM optical transceiver module.

Quality Guarantee

Cablexa cung cấp nhiều lựa chọn máy thu phát quang tương thích với tất cả các thương hiệu lớn. Chúng tôi cũng mang các bộ thu phát ở nhiều yếu tố hình thức khác nhau để đáp ứng nhu cầu kết nối mạng của bạn. Bây giờ bạn có một phương tiện đáng tin cậy, tương thích và giá cả phải chăng để mở rộng mạng lưới của bạn trong khi duy trì tính toàn vẹn của nó. Tất cả các bộ thu phát của Cablexa đều được kiểm tra chức năng 100% và tương thích được đảm bảo cho hiệu suất mạng vượt trội.

Bộ thu phát cáp Cablexa SFP +, 10Gb / s, 10GBase-LR, SMF, 1310nm, duplex LC, 10KM này tuân thủ 100% MSA. Nó được đảm bảo tương thích với bộ định tuyến hoặc chuyển đổi của bạn. Và nó đi kèm với bảo hành 5 năm và hỗ trợ kỹ thuật trọn đời. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về mô-đun thu phát SFP-10G-SM13-10KM này hoặc bất kỳ mục nào khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi.



BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Bình luận hỏi đáp về Module quang 10G 10Km



Phân phối Module quang 10G 10Km chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Module quang 10G 10Km tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Module quang 10G 10Km chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333