Module quang 2 sợi 10/100M 20Km

Module quang 2 sợi 10/100M 20Km hãng Cablexa giá rẻ, uy tín hoạt động ở bước sóng 1310-1550nm, khoảng cách truyền dẫn 20Km, đầu nối LC phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Module quang 2 sợi 10/100M 20Km

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Module quang 2 sợi 10/100M 20Km
  • Dòng sản phẩm: Module quang SFP
  • Chuẩn kết nối: LC
  • Loại sản phẩm: Module quang 1G
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Module quang 2 sợi 10/100M 20Km tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Module quang 2 sợi 10/100M 20Km được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Module quang 2 sợi 10/100M 20Km chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Module quang 2 sợi 10/100M 20Km chính hãng uy tín, giá rẻ, bảo hành 24 tháng.

Module quang 2 sợi 10/100 20Km chính hãng thiết bị thu phát quang nhỏ gọn có hình dáng tương đối giống với một chiếc USB được sử dụng cho việc truyền dữ liệu. Một đầu của Module quang SFP được gắn vào dây nhảy quang LC (đầu dây nhảy vuông nhỏ) còn một đầu được cắm trực tiếp vào các thiết bị : Switch, Router, converter quang. Chúng đóng vai trò vô cùng quan trọng trong việc kết nối và truyền tải tín hiệu giữa các hệ thống mạng hiện nay.

Module quang 2 sợi 10/100 20Km chính hãng này tạo ấn tượng với khách hàng không chỉ bởi chất lượng, những tính năng vượt trội trong truyền tín hiệu quang mà còn ở thiết kế nhỏ gọn và khả năng cắm nóng tiện lợi dễ sử dụng.

Đặc điểm thiết kế Module quang 2 sợi 10/100 20Km chính hãng

Bạn sẽ dễ dàng nhận thấy nhiều nét nổi bật ở thiết kế của module quang này với giao diện 2 sợi quang, được bọc cẩn thận bằng một đầu bịt bằng nhựa đảm bảo cho điểm tiếp xúc quang không bị ảnh hưởng.

Tương tự như các loại module quang 2 sợi cũng có vỏ được làm từ kim loại rất chắc chắn, đầu quang có nắp đậy và trên sản phẩm có tem chứa thông tin chính để người dùng dễ dàng nhận biết.

Hình ảnh

Như bạn thấy ở hình ảnh trên đây chính là mặt dưới của module với chân kết nối được thiết kế theo dạng USB tiện dụng, dễ dàng cắm rút với thiết bị kết nối đầu cuối (cắm với các thiết bị như Switch hay Router).

Trên module quang 2 sợi có tem nhỏ chứa một số những thông tin như là: Hãng sản xuất, tên sản phẩm, loại, khoảng cách truyền dẫn, bước sóng hoạt động hay số Series và mã vạch để bạn có thể dễ dàng xác minh các thông tin sản phẩm.

Sự khác biệt module quang 2 sợi 10/100 với loại 1 sợi quang

Cùng được nghiên cưu thiết kế và sản xuất bởi Cablexa 2 dòng sản phẩm đều đáp ứng các tiêu chuẩn khắt khe về tốc độ truyền dẫn, tuy nhiên ở một góc cạnh khác chúng lại có số sợi quang khác nhau bởi vậy mà hệ thống các thiết bị được kết hợp cũng theo đó mà sẽ khác nhau.

Khi sử dụng Module quang tốc độ 10/100 chính hãng bạn cần lưu ý thiết bị này chỉ có thể sử dụng với các hệ thống có tốc độ truyền dẫn 10/100Mbps, bởi vậy nếu bạn muốn có 1 tốc độ đường truyền lớn hơn sẽ là không thể.

Thông tin chi tiết sản phẩm module quang 2 sợi 10/100 20Km chính hãng

- Tên sản phẩm: Module quang 2 sợi 10/100 20Km

- Gói SFP với đầu nối LC

- Truyền dẫn lên đến 120Km với chế độ single-mode

- Nguồn cung cấp 3.3V đơn

- Giao diện dữ liệu đầu vào / đầu ra tương thích LVPECL

- Thấp EMI và ESD bảo vệ xuất sắc

- An toàn laser đạt tiêu chuẩn IEC-60825

- Tương thích với CE / RoHS / Eye Safety

- Kích thước (W x D x H): 11mm x 75mm x 11mm

- Cân nặng: 0,2 kg

- Nhiệt độ hoạt động : 32 ° đến 185 ° F (0 ° đến 85 ° C)

- Nhiệt độ lưu trữ : -40 ° đến 185 ° F (-40 ° đến 85 ° C)

- Bảo đảm : 24 tháng

Địa chỉ cung cấp module quang 2 sợi 10/100 20Km chính hãng

Siêu thị mạng đơn vị danh tiếng chuyên cung cấp các thiết bị quang, giải pháp quang hoàn hảo với sự uy tín và chất lượng qua từng dòng sản phẩm sẽ là một đối tác bền vững với bạn qua những công trình lớn nhỏ trong và ngoài nước.

Khi sử dụng sản phẩm module quang 2 sợi 10/100 20Km chính hãng bạn sẽ được thấy giá trị của một sản phẩm chất lượng cao với mức giá vô cùng cạnh tranh. Bên cạnh đó bạn sẽ được hỗ trợ các giải pháp , thông tin về sản phẩm cũng như các hệ thống.

Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để nhận báo giá và đặt hành nhanh nhất.


Sản phẩm Module quang 2 sợi 10/100M 20Km được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Module quang 2 sợi 10/100M 20Km chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Module quang 2 sợi 10/100M 20Km tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Module quang 2 sợi 10/100M 20Km chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666