HP J4858C

Module HP J4858C HP X121 1G SFP LC SX Transceiver Up to 550m ( MM) phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

HP J4858C

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: HP
  • Loại sản phẩm: Module quang 1G
  • Mã sản phẩm: J4858C
  • Dòng sản phẩm: Module quang SFP
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Tại sao bạn nên mua HP J4858C tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm HP J4858C được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về HP J4858C chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Module HP J4858C HP X121 1G SFP LC SX Transceiver Up to 550m ( MM)

A small form-factor pluggable (SFP) Gigabit SX transceiver that provides a full-duplex Gigabit solution up to 550m on multimode fiber.

Specifications

Ports

1 LC 1000BASE-SX port; Duplex: full only

Cabling type

62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) diameter, graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2 Type A1b or A1a, respectively

Transceiver form factor

SFP

Maximum distance

2 - 220m (62.5µm core diameter, 160 MHz*km bandwidth)

2 - 275m (62.5µm core diameter, 200 MHz*km bandwidth)

2 - 500m (50µm core diameter, 400 MHz*km bandwidth)

2 - 550m (50µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth)

Cable length

2-550m

Fiber type

Multi Mode

Altitude

3km

Power consumption

0.4 W

Power consumption maximum

0.7 W

Operating temperature

32°F to 158°F (0°C to 70°C)

Operating relative humidity

5% to 85%, noncondensing

Dimensions

5.69 x 1.37 x 1.22 cm

Weight

0.02 kg



BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối HP J4858C chính hãng

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng HP J4858C tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá HP J4858C chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333