SFP-25G-SR-S

Module Cisco SFP-25G-SR-S 25GBASE-SR SFP28 850nm 100m DOM Transceiver Module phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

SFP-25G-SR-S

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Loại sản phẩm: Module quang 25G
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Dòng sản phẩm: Module quang SFP28
  • Mã sản phẩm: SFP-25G-SR-S
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.COM.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Cisco SFP-25G-SR-S 25GBASE-SR SFP28 850nm 100m DOM Transceiver Module

Module quang Cisco SFP-25G-SR-S là bộ thu phát quang SFP28 25GBase tương thích của nhiều hãng khác và được nhà máy lập trình sẵn với tất cả các dữ liệu cấu hình cần thiết để tích hợp mạng liền mạch. Bộ thu phát Cisco SFP-25G-SR-S thực hiện đầy đủ các bộ tính năng hoàn hảo đáp ứng tiêu chuẩn thu nhận truyền tín hiệu của các thiết bị và tiêu biểu là chúng tương thích 100% với các bộ thu phát OEM và bên thứ ba khác.

Cisco SFP-25G-SR-S tuân thủ 100% MSA (Thỏa thuận đa nguồn) và không chỉ có thiết bị này mà nhiều những sản phẩm khác cũng đều được kiểm tra chức năng 100% và tương thích được đảm bảo cho hiệu suất mạng vượt trội.

Dòng sản phẩm Nexus 34180YC là một thiết bị lý tưởng sử dụng bộ thu phát SFP-25G-SR-S của Cisco. Thiết bị này cung cấp sự linh hoạt tuyệt vời về tốc độ cổng, bao gồm các tỷ lệ 1G, 10G, 25G, 40G và 100G. Cũng phải nói thêm các dòng Nexus được lập trình cho phép người dùng cho khách hàng điều chỉnh hành vi chuyển tiếp gói theo nhu cầu của ứng dụng của họ.

Đặc tính của sản phẩm module Cisco SFP-25G-SR-S

Module quang Cisco SFP-25G-SR-S là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC Duplex ( 2 đầu nhỏ). Module quang SFP-25G-SR-S hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module SFP-25G-SR-S vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module SFP-25G-SR-S được cắm vào.

Thông số kỹ thuật module Cisco SFP-25G-SR-S

Mã sản phẩm: SFP-25G-SR-S

Hãng: Cisco

Sự miêu tả: Mô-đun Cisco 25GBASE-SR SFP28 cho MMF

Khoảng cách cáp: 70 / 100m (OM3 / OM4)

Tiêu thụ năng lượng tối đa (W): 1.2

Bước sóng (nm): 850

Loại cáp: MMF

Kích thước lõi (Micron): 50,0

Băng thông phương thức : 2000 (OM3) 4700 (OM4)

Khoảng cách cáp: 70m 100m

Bảo hành: 12 tháng

Bạn có thể mua module quang Cisco SFP-25G-SR-S chính hãng ở đâu?

Sieuthimang.com.vn chắc chắn sẽ là một sự lựa chọn không thể thiếu ở thời điểm hiện tại và tương lại. Chúng tôi chuyên nhập khẩu và phân phối các sản phẩm thiết bị mạng Cisco chính hãng, giá thành cạnh tranh có đầy đủ giấy tờ nên giá thành rất hợp lý. Ngoài ra, sản phẩm còn được bảo hành tới 12 tháng và được hỗ trợ thông tin, cấu hình trong quá trình lăp đặt.

Sở hữu đội ngũ kỹ thuật viên, chuyên gia giàu kinh nghiệm sẵn sàng tư vấn, hỗ trợ giúp quý khách hàng các giải pháp trong sản phẩm , quá trình triển khai lắp đặt và khắc phục sự cố.



BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối SFP-25G-SR-S chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng SFP-25G-SR-S tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá SFP-25G-SR-S chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333