Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km

Báo giá phân phối bộ chuyển đổi 2 sợi quang, converter quang 2 sợi FMC-FESA-1F1T-31S20【Chính hãng】 phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km
  • Dòng sản phẩm: Converter quang
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Mã sản phẩm: FMC-FESA-1F1T-31S20
  • Loại sản phẩm: 2 sợi 10/100Mbps
  • Chuẩn kết nối: SC
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km chính chính hãng Cablexa USA, giá tốt

Cablexa một thương hiệu uy tín, nổi tiếng ở nhiều quốc gia trên thế giới vốn được đông đảo quý khách hàng biết tới bởi những sản phẩm chất lượng tốt, giá thành rẻ và cũng với đó là một hệ thống các giải pháp mạng cáp quang hoàn hảo tối ưu hóa chi phí và hiệu suất cho doanh nghiệp.

Bộ chuyển đổi quang 2 sợi  tốc độ 10/100 cũng là một trong số đó, sản phẩm được nhận định sẽ mang hơi thở mới tới cho thị trường hiện nay.

Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km chính hãng Cablexa USA

Bộ chuyển đổi quang 2 sợi chính hãng Cablexa USA  như bao sản phẩm khác có thể gọi với cái tên khác như converter quang 2 sợi, thiết bị này có vai trò tiếp nhận và phát tín hiệu , chuyển đổi tín hiệu quang / đồng – đồng / quang hiện đang là một thiết bị không thể thiếu trong các hệ thống mạng.

Converter quang 2 sợi quang được đánh giá là hơi thở mới bởi những điểm vượt trội hoàn hảo và mới lạ so với phần còn lại trên thị trường. Mà có thế dễ dàng nhận thấy nhất chính là sự nổi bật bởi gam màu trắng đen tính tế. Toàn bộ converter quang được phủ bằng kim loại màu đen có lớp sơn tĩnh điện bảo vệ, trên đó là các thông tin của sản phẩm và logo màu đỏ gọn gàng in nổi bật.

Converter quang 2 sợi

Hình ảnh: Converter quang 2 sợi 10/100Mbps chính hãng Cablexa USA

Một cái tem nhỏ ở phần mặt dưới tuy không lớn nhưng cũng chứa đủ các thông tin để bạn có thể dễ dàng nhận biết về sản phẩm này.Bộ chuyển đổi quang 2 sợi được thiết kế với giao diện 2 cổng quang là các cổng SC tốc độ 10/100 cùng với đó là đèn LED hiển thị trạng thái, 1 cổng RJ45 và cuối cùng là nguồn cung cấp điện cho thiết bị. Sản phẩm này được sử dụng phổ biến trong các hệ thông mạng những chủ yếu kết nối với dây nhảy quang, hộp phối quang ODF, Module quang.

Đặc trưng của bộ chuyển đổi quang 2 sợi tốc độ 10/100M 20Km Cablexa

Bộ chuyển đổi quang 2 sợi chính hãng Cablexa USA tuân thủ các tiêu chuẩn quốc tế về chất lượng chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE 802.3x và truyền tín hiệu với cáp quang Singlemode khoảng cách có thể lên tới 120Km. Bộ chuyển đổi quang 2 sợi Cablexa hoạt động ở tốc độ 10Mbps hoặc 100Mbps với các thiết bị cùng chuẩn tín hiệu.

Converter quang 2 sợi 10 100 Cablexa có thể linh hoạt sử dụng cho cả 2 đường truyền chuẩn dây cáp quang Singlemode hoặc dây cáp quang Multimode trên cùng 1 thiết bị, điều này sẽ rất tiện để bạn dễ dàng hơn cho việc triển khai lắp đặt.

Cũng như bao sản phẩm của chính hãng Cablexa USA converter quang 2 sợi cũng có giá thành cạnh tranh so với các hãng khác trên thị trường và là một giải pháp hoàn hảo để tiết kiệm chi phí cho doanh nghiệp.

Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi quang 2 sợi chính hãng Cablexa USA 

Tham số Thông số kỹ thuật

chính hãng Cablexa USA

Sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi

Chế độ truy cập 10/100Mb

Giao diện 2 cổng quang

Bước sóng 1310nm / 1490nm / 1550nm

Khoảng cách truyền Cổng cáp quang: 20km / 40km / 80km

Cổng RJ45: 100m

Đầu nối cổng sợi Tùy chọn SC / PC, Simplex ST / PC, Simplex FC / PC

Phương tiện chuyển đổi Chế độ lưu trữ và chuyển tiếp

Kiểm soát lưu lượng Full duplex: điều khiển dòng chảy,

Half duplex: áp suất ngược

Điện áp đầu vào AC 110 V ~ 240V, DC 5V + 2A, DC-48, DC24V, PCB

Tiêu thụ điện năng <3W

Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 50 CC

Độ ẩm hoạt động 5% ~ 90%

Duy trì nhiệt độ -40 ~ 70 CC

Duy trì độ ẩm 5% ~ 90% không ngưng tụ

Bạn có thể mua bộ chuyển đổi quang 2 sợi chính hãng Cablexa USA giá rẻ ở đâu?

Công ty TNHH và nhập khẩu phân phối UNISYSTEM chuyên cung cấp thiết bị quang, giải pháp mạng cáp quang uy tín hàng đầu trên thị trường.

Khi mua bộ chuyển đổi quang điện chính hãng Cablexa USA tại UNISYSTEM quý khách hàng sẽ được sở hữu một sản phẩm chất lượng tốt, một diện mạo mới và giá thành rẻ. Ngoài ra, bạn cũng sẽ được tư vấn hỗ trợ chi tiết các giải pháp mạng cáp quang hoàn hảo cho doanh nghiệp.

Với những thành công đã tạo dựng được trên thị trường chúng tôi tin rằng sẽ cùng quý đối tác đồng hành trên các công trình.  Hãy liên hệ với chúng tôi tại đây để được tư vấn chi tiết về các sản phẩm trên thị trường !


Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100M 20Km chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666