Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10/100/1000M 20Km

Báo giá phân phối bộ chuyển đổi 1 sợi quang, converter quang 1 sợi FMC-GESA-1SFP-1T【Chính hãng】 phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10/100/1000M 20Km

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10/100/1000M 20Km
  • Dòng sản phẩm: Converter quang
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Mã sản phẩm: FMC-GESA-1SFP-1T
  • Loại sản phẩm: 1 SỢI 10/100/1000Mbps
  • Chuẩn kết nối: SC
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10/100/1000M 20Km tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10/100/1000M 20Km được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10/100/1000M 20Km chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Converter quang 1 sợi 10/100/1000M 20Km chính chính hãng Cablexa USA USA giá rẻ​

Bộ chuyển đổi quang điện hay vẫn còn gọi là converter quang một thiết bị quan trọng và rất thịnh hành trên thị trường có công dụng chuyển đổi tín hiệu quang sang điện và ngược lại.

Trên thị trường hiện nay cũng tràn lan nhiều những loại converter quang được phân phối bởi các thương hiệu khác nhau, tất nhiên chất lượng, giá thành hay đặc trưng của mỗi sản phẩm cũng có ít nhiều những nét riêng. Và nếu bạn đang tìm hiểu về thiết bị quang này hãy đừng bỏ qua bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi chính chính hãng Cablexa USA USA, một sản phẩm đang được đánh giá rất cao hiện nay.

Nhận diện bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10/100/1000M 20Km

Converter quang chính chính hãng Cablexa USA USA cũng như bao sản phẩm khác của hãng từ khi xuất hiện đã ngay lập tức tạo ra một tầm ảnh hưởng nhất định với thiết kế và chất lượng của sản phẩm, bạn có thể thấy rõ qua chính converter quang này.

Một bộ chuyển đổi quang điện với kích thước nhỏ bé nhưng lại vô cùng bổi bật. Thiết bị này được bao phủ toàn bộ bằng kim loại có sơn tĩnh điện màu đen rất sạch kết hợp với các thông tin được in nổi tạo ra sự tương phản rõ nét.

converter 1 sợi quang, converter quang 1 sợi, Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi, bộ chuyển đổi 1 sợi quang, converter 10 100 1000, converter quang 10 100 1000, FMC-GESA-1SFP-1T

Hình ảnh: Converter quang 1 sợi 10/100/1000 chính chính hãng Cablexa USA USA

Các thông tin đó bao gồm tên sản phẩm, Logo của hãng kèm theo tem bảo hành của nhà sản xuất. Không quá nhiều nhưng chắc chắn những gì được ghi chú trên tem cũng đủ để bạn nhận biết về thiết bị này.

Tiếp đó cũng phải chú ý tới giao diện của bộ chuyển đổi quang chính chính hãng Cablexa USA USA với 1 cổng quang trên 2 thiết bị (1 bộ gồm 2 converter quang) trong đó một là điểm nhận và điểm còn lại là điểm phát. Các cổng này sử dụng đầu nối quang SC (đầu nối vuông to phổ biến).

Bên cạnh đó 6 đèn led được ghi chú sẽ giúp bạn dễ dàng kiểm soát tình trạng của thiết bị, và tất nhiên không thể thiếu cổng RJ45 , nút nguồn cung cấp điện cho converter quang. Converter quang 1 sợi được kết nối với hộp phối quang ODF, module quang, dây nhảy quang.

Đặc điểm của Converter quang 1 sợi 10/100/1000M Cablexa

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang này có thể được sử dụng trong khung 16 khe làm mô-đun trình cắm. Thiết bị này có thể chuyển đổi phương tiện 1000Base-T (Copper Gigabit) sang phương tiện 1000Base-SX / LX / ZX (Fiber Gigabit) và ngược lại.

Cổng 1000Base-T hỗ trợ kết nối Gigabit song công hoàn toàn ở tốc độ dây với đầu nối RJ45. Kết nối Gigabit sợi quang hỗ trợ quang laser sóng ngắn (SX) hoặc sóng dài (LX) với đầu nối loại SC / FC / ST đa chế độ hoặc đơn chế độ.

Converter quang 1 sợi này sẽ cung cấp cho kết nối Copper Gigabit của bạn khả năng giao diện với kết nối sợi quang vượt quá 80 km, tốc độ 10/100/1000 có nghĩa là bộ chuyển đổi quang điện có thể chuyển đổi tín hiệu điện của tín hiệu Ethernet a10 / 100/1000 từ đồng sang sợi quang.

Đặc trưng của bộ chuyển đổi quang 1 sợi tốc độ 10/100/1000

- Tuân thủ đàm phán tự động theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE 802.3x

- Hoạt động ở tốc độ 10Mbps hoặc 100Mbps, chế độ song công hoàn toàn hoặc bán song công hoặc chế độ song công hoàn toàn 1000Mbps

- Mở rộng khoảng cách từ 550m (sợi đa chế độ) đến 120km (sợi đơn chế độ)

- Hỗ trợ chức năng MDI / MDIX tự động

- Đèn LED trạng thái để dễ dàng theo dõi trạng thái thiết bị

- Hỗ trợ kích thước khung jumbo 9K byte

- Cung cấp điện bên ngoài

- Hỗ trợ chức năng LFP độc lập

Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi chính chính hãng Cablexa USA USA

Tham số Thông số kỹ thuật

chính chính hãng Cablexa USA USA

Sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi

Chế độ truy cập 10/100 / 1000Mb

Giao diện 1 x Cổng Ethernet (RJ45) 10/100 / 1000Base-T

1 x Cổng sợi đơn (1x9) 1000Base-Fx

Bước sóng 1310nm / 1490nm / 1550nm

Khoảng cách truyền Cổng cáp quang: 20km / 40km / 80km

Cổng RJ45: 100m

Đầu nối cổng sợi Tùy chọn SC / PC, Simplex ST / PC, Simplex FC / PC

Phương tiện chuyển đổi Chế độ lưu trữ và chuyển tiếp

Kiểm soát lưu lượng Full duplex: điều khiển dòng chảy,

Half duplex: áp suất ngược

Điện áp đầu vào AC 110 V ~ 240V, DC 5V + 2A, DC-48, DC24V, PCB

Tiêu thụ điện năng <3W

Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 50 CC

Độ ẩm hoạt động 5% ~ 90%

Duy trì nhiệt độ -40 ~ 70 CC

Duy trì độ ẩm 5% ~ 90% không ngưng tụ

Đơn vị uy tín phân phối bộ chuyển đổi quang 1 sợi chính chính hãng Cablexa USA USA

Unisystem sẽ thật tuyệt khi bạn đến với chúng tôi và cảm nhận, trải nghiệm quy trình chuyên nghiệp hóa, sở hữu những sản phẩm chất lượng tốt với nguồn gốc rõ ràng và giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường.

Không chỉ vậy, bạn còn được tư vấn hỗ trợ giải pháp tốt nhất với các thiết bị bởi đội ngũ kỹ thuật chuyên môn cao. Với những thành công đã tạo dựng được trên thị trường chúng tôi tin rằng sẽ cùng quý đối tác đồng hành trên các công trình. Hãy liên hẹ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.

>>Trở về trang chủ: https://sieuthimang.com.vn/


Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10/100/1000M 20Km được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0373 699886
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0373 699886


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10/100/1000M 20Km chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10/100/1000M 20Km tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 10/100/1000M 20Km chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333