Dây nhảy quang SC-SC MM DP 3.0 3M

Dây nhảy quang SC-SC MM DX 3.0 3M phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Dây nhảy quang SC-SC MM DP 3.0 3M

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Dây nhảy quang SC-SC MM DP 3.0 3M
  • Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Chuẩn kết nối: Multimode
  • Loại sản phẩm: 2 sợi
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang SC-SC MM DP 3.0 3M tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Dây nhảy quang SC-SC MM DP 3.0 3M được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Dây nhảy quang SC-SC MM DP 3.0 3M chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Dây nhảy quang SC-SC MM DX 3.0 3M chính hãng Cablexa USA giá tốt

Dây nhảy quang một loại dây nối quang phổ biến và được ứng dụng nhiều trong các hệ thống mạng cáp quang, nó đảm nhiệm vai trò như là cây cầu nối hữu hiệu giữa các đầu tín hiệu tới các thiết bị chuyên dụng.

Nổi bật trong đó phải nhắc tới chính là sản phẩm dây nhảy quang SC SC, một loại đầu nối phổ biến và một chuẩn tín hiệu tốc độ cao là giải pháp hoàn hảo cho nhiều hệ thống mạng.

Dây nhảy quang SC SC này có điểm gì đặc biệt? Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết trong nội dung dưới đây.

Dây nhảy quang SC SC

Hình ảnh: Dây nhảy quang SC SC Cablexa

Tìm hiểu những ưu điểm vượt trội của dây nhảy quang Multimode SC SC

Là một trong những loại dây nhảy được sử dụng phổ biến nhất, bạn có thể dễ dàng nhận dạng và phân biệt dây nhảy này so với các loại khác. Dây có màu tím mực đặc trưng riêng biệt của chính hãng Cablexa USA mà khi bạn quan sát có thể phân biệt với các thương hiệu trên thị trường.

Điểm đáng chú ý là dây có đường kính 3.0mm và phần vỏ có chứa thành phần là các chất chống cháy LSZH , nó có thể đảm bảo sự an toàn cho đường truyền sử dụng trong nhiều điều kiện khắc nghiệt.

Phần đầu nối quang vô cùng chắc chắn khi được đúc sẵn liền với dây nhảy, bạn có thể yên tâm sử dụng mà không phải lo đầu nối bị bung , bị tuột như các loại đầu nối của các hãng đang sử dụng.

Ngoài ra cũng phải nói rằng thiết kế của dây rất là tinh tế, trên dây có đầy đủ các thông tin về sản phẩm kèm theo một tem chứa LOGO của hãng ở phần đầu nối quang.

Dây nhảy quang Multimode SC SC chính hãng Cablexa USA những ứng dụng phổ biến

Loại dây này có đường kính lõi truyền dẫn lớn hơn nhiều so với dây nhảy quang Single mode và cùng với đó chúng cũng sở hữu một tốc độ truyền tải tín hiệu cao hơn.

Sở dĩ như vậy là bởi tín hiệu cáp quang hoạt động ở bước sóng 750nm, 850nm, truyền tín hiệu bằng nhiều tia laser ở khoảng cách ngắn do vậy mà tốc độ của dây nhảy quang này rất cao và có thể đạt tới 40G.

Đầu nối SC là loại đầu nối vuông to và thịnh hành nhất chúng có thể sử dụng với nhiều thiết bị và phụ kiện khác nhau như converter quang, adapter trong các hộp phối quang – hộp ODF. Với độ suy hao 0,2Db dây nhảy quang đảm bảo tốc độ đường truyền luôn ổn định và thích hợp với các ứng dụng truyền tải tín hiệu video, âm thanh, hình ảnh.

Tại sao cần sử dụng dây nhảy quang chính hãng Cablexa USA?

Đây không chỉ là thắc mắc của riêng bạn hay bất cứ ai thế nhưng khi tìm hiểu về những điểm vượt trội trong chất lượng cũng như thiết kế của sản phẩm ở trên chắc hẳn bạn đã có lời giải cho những thắc mắc đó.

Hơn nữa khi sử dụng dây nhảy quang chính hãng Cablexa USA bạn sẽ có thể cùng lúc sở hữu hệ thống thiết bị đồng bộ hóa của hãng và tất nhiên đi theo đó là những giải pháp tối ưu hóa hiệu suất, chi phí cho doanh nghiệp.

Dây nhảy quang thì có rất nhiều loại khác nhau tuy nhiên cũng theo đó mà chất lượng của những sản phẩm này không được đánh giá một cách khách quan nhất. Với cablexa lại khác , khi trên tay loại dây nhảy quang này bạn sẽ dễ dàng nhận thấy điểm vượt trội của chúng.

- Đường kính dây nhảy 2.0 và 3.0 dễ dàng lựa chọn sử dụng

- Vỏ dây được làm với thành phần là chất LSZH rất khó cháy nên dây có thể sử dụng trong nhiều môi trường khắc nghiệt.

- Thiết kế dây nhảy quang hoàn hảo bắt mắt, tính thẩm mỹ cao

- Đầu nối quang là đầu đúc sẵn rất chắc chắn

- Sản phẩm của Cablexa được bảo hành, được tư vấn hỗ trợ các giải php hoàn hảo nhất.

Đơn vị phân phối dây nhảy quang chính hãng Cablexa USA uy tín

Unisystem đơn vị danh tiếng trên thị trường nhận được sự tín nhiệm của đông đảo quý khách hàng bởi chất lượng và sự đa dạng trong những giải pháp mạng hoàn hảo.

Khi sử dụng sản phẩm của Uni quý khách hàng sẽ được tư vấn hỗ trợ chi tiết các thông tin về sản phẩm với mức giá thành cạnh tranh nhất.

Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.

Xem thêm các sản phẩm phẩm thiết bị quang khác của trung tôi tại Trang Chủ sản phẩm chính hãng số một trên thị trường Việt Nam !


Sản phẩm Dây nhảy quang SC-SC MM DP 3.0 3M được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0373 699886
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0373 699886


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Dây nhảy quang SC-SC MM DP 3.0 3M chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Dây nhảy quang SC-SC MM DP 3.0 3M tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Dây nhảy quang SC-SC MM DP 3.0 3M chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333