Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 SFP, 1 Console

Phân phối Switch POE 8 Ports 10/100/1000Mbps managed PoE Switch with 2 Gigabit SFP Uplink and 1 Console, FMC-8GP2GF hãng Cablexa chất lượng tốt, giá thành rẻ, Liên hệ đặt hàng ngay. phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 SFP, 1 Console

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Tại sao bạn nên mua Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 SFP, 1 Console tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 SFP, 1 Console được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 SFP, 1 Console chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps managed, 2 Gigabit SFP Uplink and 1 Console

Switch PoE 8 ports 10/100/1000 FMC-8GP2GF Cablexa, PoE 2 ports SFP managed được đánh giá là một trong những dòng Switch PoE hoàn hảo nhất cho các giải pháp bảo mật video với ưu điểm vượt trội như:

- Quản lý thông minh hoàn toàn trên Web Layer2 với cổng Console

- Hoàn toàn tuân thủ IEEE802.3af / ở tiêu chuẩn.

- Hỗ trợ nguồn PoE lên đến 15,4 / 25,5W cho mỗi cổng PoE.

- Hỗ trợ truyền khoảng cách 250m PoE

- Plug & Play. Không cần cấu hình.

- Đáng tin cậy và giá trị tuyệt vời.

- Bảo vệ chống sét lan truyền 6KV

- Lắp đặt giá đỡ 11 inch

Chi tiết các đặc trưng nổi bật và ứng dụng như thế nào? Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu trong nội dung bên dưới đây.

Giới thiệu sơ bộ Switch 8 cổng 10/100 / 1000Mbps Managed PoE Switch với 2 Gigabit SFP

Với 8 cổng WEB Smart Industrial gigabit PoE Switch này lấp đầy khoảng cách giữa các thiết bị chuyển mạch không được quản lý và được quản lý đầy đủ. Công cụ quản lý dựa trên web để triển khai và cấu hình nhanh chóng, dễ dàng, lý tưởng cho việc triển khai các điểm truy cập, điện thoại VoIP và camera giám sát dựa trên IP. Nó đi kèm với 2 đường lên cáp quang SFP giúp việc lắp đặt linh hoạt hơn.

Cung cấp hệ thống bảo vệ an ninh toàn diện, chính sách QoS hoàn hảo và chức năng VLAN linh hoạt, quản lý và bảo trì đơn giản, đáp ứng các yêu cầu truy cập và kết nối mạng của doanh nghiệp, cộng đồng, khách sạn, mạng văn phòng và mạng khuôn viên, phù hợp cho khách sạn, khu học xá, khu nhà máy và trường trung học cơ sở.

Các doanh nghiệp nhỏ tạo thành một mạng lưới hiệu quả về chi phí. Hỗ trợ chức năng quản lý nguồn SmartLink, cho phép tắt nguồn ưu tiên của cơ chế cổng PoE khi hệ thống bị quá tải, cắt nguồn cấp của cổng có mức ưu tiên thấp hơn và mức ưu tiên thấp hơn, đảm bảo rằng thiết bị quan trọng được cấp nguồn ưu tiên và Switch bị quá tải chạy để bảo vệ.

Switch PoE FMC-8GP2GF hãng Cablexa

Hình ảnh: Switch PoE FMC-8GP2GF hãng Cablexa

Đặc điểm nổi bật có trên Switch FMC-8GP2GF hãng Cablexa

Giao diện quản lý bảo mật

Để quản lý hiệu quả, bộ chuyển mạch PoE được quản lý dòng PoE Switch Managed của Cablexa được trang bị giao diện quản lý Web và SNMP. Các tính năng Hệ thống quản lý thiết bị nhúng (DMS) cung cấp cho người dùng những lợi ích dễ sử dụng / định cấu hình / cài đặt / khắc phục sự cố trong giám sát video, truy cập không dây và các ứng dụng SMB và Doanh nghiệp khác. Đó là lý tưởng để mang lại sự đơn giản trong quản lý, trải nghiệm người dùng tốt hơn và tổng chi phí sở hữu thấp nhất.

Giải pháp cho mạng IPv6

Với ngăn xếp kép IPv6 / IPv4 và các chức năng quản lý khác với giao diện thân thiện với người dùng, PoE Switch Managed là lựa chọn tốt nhất cho các nhà cung cấp dịch vụ giám sát IP, VoIP và không dây để triển khai mạng IPv6. Quan trọng hơn, chúng giúp các doanh nghiệp vừa và nhỏ nâng cấp cơ sở hạ tầng mạng của họ lên kỷ nguyên IPv6 mà không cần đầu tư tiền tệ.

Các tính năng mạnh mẽ của lớp 2

PoE Switch Managed FMC-8GP2GF có thể được lập trình cho các chức năng quản lý chuyển mạch nâng cao, chẳng hạn như tổng hợp liên kết cổng động, Q-in-Q VLAN, Giao thức nhiều cây kéo dài (MSTP), QoS lớp 2/4, kiểm soát băng thông và IGMP / MLD snooping. PoE Switch Managed cho phép vận hành đường trục tốc độ cao kết hợp nhiều cổng. Nó bao gồm tối đa 9 nhóm trung kế với 2 cổng cho mỗi nhóm và cũng hỗ trợ dự phòng kết nối.

Ring dự phòng, phục hồi nhanh cho các ứng dụng mạng quan trọng

PoE Switch Managed FMC-8GP2GF hỗ trợ công nghệ vòng dự phòng và có khả năng tự phục hồi mạnh mẽ, nhanh chóng để ngăn chặn sự gián đoạn và sự xâm nhập từ bên ngoài. Nó kết hợp Giao thức Spanning Tree tiên tiến (802.1s MSTP) và hệ thống đầu vào nguồn điện dự phòng vào mạng tự động hóa công nghiệp của khách hàng để nâng cao độ tin cậy của hệ thống và thời gian hoạt động trong môi trường nhà máy khắc nghiệt. Trong mạng Ring đơn giản, thời gian khôi phục liên kết dữ liệu có thể nhanh đến 20ms.

Hai cổng đường lên Gigabit SFP

Bộ chuyển mạch PoE FMC-8GP2GF mới phát hành đi kèm với 2 cổng đường lên Gigabit SFP với tốc độ truyền 1000Mbps để đảm bảo truyền dữ liệu và video tốc độ cao, đảm bảo kết nối đáng tin cậy giữa hệ thống giám sát và mạng bên ngoài, nơi các cổng PoE có thể được sử dụng để tiềm năng đầy đủ của họ.

Giải pháp mở rộng và linh hoạt

Hai khe cắm mini-GBIC SFP bổ sung được tích hợp trong FMC-8GP2GF hỗ trợ tốc độ kép, mô-đun cáp quang 1000BASE-SX / LX SFP, có nghĩa là người quản trị giờ đây có thể linh hoạt chọn bộ thu phát SFP phù hợp không chỉ theo khoảng cách truyền mà còn cả tốc độ truyền. Khoảng cách có thể được mở rộng từ 550 mét đến 2km (sợi quang đa chế độ) và 20/40/60/100/120 km (sợi quang đơn mode hoặc sợi quang WDM). Chúng rất phù hợp cho các ứng dụng trong các trung tâm dữ liệu doanh nghiệp và các bản phân phối.

Và cùng với đó là khả năng giám sát PoE AI có thể phát hiện Camera PoE bị đóng băng và khởi động lại nó bằng AI PoE mới cũng như khả năng chống sét lan truyền 6KV.

Bảng chi tiết các thông số kỹ thuật PoE Switch Managed FMC-8GP2GF Cablexa

Mã sản phẩm FMC-8GP2GF
Hãng Cablexa
Cổng đồng Cổng 8 x 10/100 / 1000BASE-T RJ45 Auto-MDI / MDI-X
Khe cắm SFP / mini-GBIC Giao diện SFP 2 x 100 / 1000BASE-X được chia sẻ với cổng-9 đến cổng-10 , Hỗ trợ chế độ kép 100 / 1000Mbps và DDM
Cổng PoE Injector 8 cổng với chức năng phun PoE 802.3at / af với cổng-1 đến cổng-8
Bảng điều khiển 1-Cổng nối tiếp RJ45 (115200, 8, N, 1)
Switch Fabric 32Gbps / non-blocking
Switch Throughput@64Bytes 14.88Mpps
Bảng địa chỉ 8K mục nhập
Bộ đệm dữ liệu được chia sẻ 4,1 megabit
Kiểm soát lưu lượng Khung tạm dừng IEEE 802.3x cho chế độ bán song công ; Áp lực ngược cho chế độ bán song công
Khung Jumbo 10K byte
Nút reset <5 giây: Khởi động lại hệ thống ;> 5 giây: Mặc định ban đầu
Đèn LED PWR, SYS, LNK / ACT, PoE-in-Use
Yêu cầu về nguồn điện 100 ~ 240V AC, 50 / 60Hz, tự động cảm biến
Kích thước (W x D x H) 310 x 180 x 44,5 mm, chiều cao 1U (12,2in x 7,09in x 1,75in)
Bảo vệ ESD Liên hệ Xả 4KV DC; Xả khí 8KV DC
Vỏ bọc Kim loại
Cấp nguồn qua Ethernet
PoE Standard IEEE 802.3af / 802.3at PoE + PSE
PoE Power Supply Type End-span
PoE Power Output Per port 52V DC, 30.8 watts (max.)
Power Pin Assignment 1/2(+), 3/6(-)
PoE Power Budget 120W
Chức năng lớp Layer2
Port Mirroring TX / RX / cả hai ; Màn hình nhiều-to-1
VLAN 802.1Q VLAN dựa trên được gắn thẻ
Lên đến 256 nhóm VLAN, trong số 4094 ID VLAN
802.1ad Q-in-Q đường hầm
Voice VLAN
Giao thức VLAN
Riêng tư VLAN (Cổng được bảo vệ)
GVRP
Liên kết tập hợp IEEE 802.3ad LACP và trung kế tĩnh
Hỗ trợ 8 nhóm trung kế 8 cổng
Giao thức Spanning Tree
Giao thức cây kéo dài STP, IEEE 802.1D
RSTP, Giao thức cây kéo dài nhanh IEEE 802.1w
MSTP, Giao thức cây nhiều khung IEEE 802.1s
IGMP Snooping
IGMP (v2 / v3) snooping
IGMP querier
Lên đến 256 nhóm phát đa hướng
MLD Snooping MLD (v1 / v2) snooping, lên đến 256 nhóm phát đa hướng
Danh sách điều khiển truy cập IPv4 / IPv6 ACL dựa trên IP / ACL dựa trên MAC
Quản lý PoE Mở hoặc đóng cổng
Quản lý lập lịch POE tiêu chuẩn Hiển thị nguồn và hiện tại
Chức năng khởi động lại tự động của thiết bị chết máy Định thời gian kích hoạt lại
Hỗ trợ các ràng buộc IP khởi động lại
QoS
8 ánh xạ ID đến hàng đợi ưu tiên 8 cấp
Chức năng quản lý Giao diện quản lý cơ bản
Trình duyệt web / Telnet / SNMP v1, v2c, V3
Nâng cấp chương trình cơ sở theo giao thức HTTP / TFTP thông qua mạng Ethernet Nhật ký hệ thống
Syslog từ xa / cục bộ Giao thức LLDP SNTP
Giao diện quản lý an toàn SSH, SSL, SNMP
Sự phù hợp tiêu chuẩn
Tuân thủ Quy định FCC Phần 15 Lớp A, CE

SIEUTHIMANG đơn vị phân phối Switch POE 8 Ports 10/100/1000Mbps managed PoE Switch with 2 Gigabit SFP Uplink and 1 Console, FMC-8GP2GF hãng Cablexa chất lượng tốt, giá thành rẻ, Liên hệ đặt hàng ngay.



Phân phối Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 SFP, 1 Console chính hãng

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 SFP, 1 Console tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 SFP, 1 Console chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333