Cisco QSFP-40G-BD-RX

phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco QSFP-40G-BD-RX

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco QSFP-40G-BD-RX
  • Mã sản phẩm: QSFP-40G-BD-RX
  • Dòng sản phẩm: Module quang
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Chuẩn kết nối: LC
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Cisco QSFP-40G-BD-RX tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco QSFP-40G-BD-RX được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco QSFP-40G-BD-RX chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Cisco QSFP-40G-BD-RX 832 - 918nm 150m MMF Transceiver

Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX BiDi 40-Gbps của Cisco QSFP là mô-đun quang có thể cắm để sử dụng với phần cứng màn hình liên kết, chẳng hạn như Nhà môi giới dữ liệu Cisco Nexus. 

Giống như bộ thu phát QSFP BiDi, nó có giao diện kết nối MMF LC song công. Cisco QSFP-40G-BD-RX được sử dụng trong đường dẫn giám sát của một liên kết có chứa bộ tách vòi quang thụ động. Trình giám sát QSFP của Cisco cung cấp các thông số kỹ thuật tương tự như Bộ thu phát BiSi QSFP, ngoại trừ việc nó không truyền bất kỳ tín hiệu nào và do đó loại bỏ nguy cơ can thiệp vào đường dẫn liên kết BiDi trực tiếp.

Thông số kỹ thuật Module SFP Cisco QSFP-40G-BD-RX

Mã sản phẩm: QSFP-40G-BD-RX

Hãng: Cisco

Kích thước 13,5 x 18,4 x 72,4 mm

Bước sóng (nm) 832 - 918

Loại cáp MMF

Kích thước lõi (micron) 50.0

Băng thông phương thức: (MHz-km) 500 (OM2), 2000 (OM3), 4700 (OM4)

Khoảng cách cáp 30m, 100m, 150m

Công suất tiêu thụ: (W) 3.5

Bảo hành: 12 tháng

Nhiệt độ hoạt động +10 đến 70 ° C (50 đến 158 ° F)

Nhiệt độ lưu trữ -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)

Tuân thủ quy định và tiêu chuẩn

Tiêu chuẩn • GR-20-CORE: Yêu cầu chung đối với Sợi quang và Quang

Cáp quang

• GR-326-CORE: Yêu cầu chung đối với Quang học một chế độ

Kết nối và lắp ráp nhảy

• GR-1435-CORE: Yêu cầu chung đối với Quang học đa sợi

Kết nối

• IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

• IEEE 802.3ae (-CSR4)

• QSFP + MSA SFF-8436

• SFP + MSA SFF-8431 và -8461

• RoHS 6

Các tính năng và lợi ích của các mô-đun Cisco QSFP-40G-BD-RX

• Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi được cắm vào cổng Cisco QSFP 40 Gigabit Ethernet

• Có thể tương tác với các giao diện 40GBASE tuân thủ theo chuẩn khác của IEEE khi áp dụng

• Được chứng nhận và thử nghiệm trên các cổng Cisco QSFP 40G cho hiệu suất, chất lượng và độ tin cậy cao

• Giao diện điện tốc độ cao tuân thủ tiêu chuẩn IEEE 802.3ba

• Yếu tố hình thức QSFP, giao diện truyền thông I2C 2 dây và giao diện điện tốc độ thấp khác tuân thủ SFF 8436 và QSFP Multisource

Đơn vị phân phối module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX chính hãng

Nếu bạn đang tìm kiếm một giải pháp, một sự chọn lựa hoàn hảo cho doanh nghiệp thì QSFP-40G-BD-RX dòng sản phẩm thế hệ mới chắc chắn sẽ không làm bạn thất vọng. Tất nhiên, bạn có thể đến với chúng tôi UNISYSTEM để được tư vấn hỗ trợ báo giá mua hàng nhanh và giá tốt nhất.

Chúng tôi nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco, Juniper, Cablexa uy tín hàng đầu trên thị trường. Với nhiều năm kinh nghiệm chúng tôi tin rằng sẽ làm hài lòng quý khách hàng.

Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm.


Sản phẩm Cisco QSFP-40G-BD-RX được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0373 699886
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0373 699886



Phân phối Cisco QSFP-40G-BD-RX chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco QSFP-40G-BD-RX tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco QSFP-40G-BD-RX chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333