EX-SFP-10GE-SR

phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

EX-SFP-10GE-SR

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm EX-SFP-10GE-SR
  • Mã sản phẩm: EX-SFP-10GE-SR
  • Dòng sản phẩm: Module quang
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Chuẩn kết nối: LC
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua EX-SFP-10GE-SR tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm EX-SFP-10GE-SR được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về EX-SFP-10GE-SR chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Juniper Networks EX-SFP-10GE-SR Compatible, 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m DOM Transceiver Module (JU)

Juniper thương hiệu nổi tiếng lâu đời và uy tín hàng đầu trên thị trường hiện nay được đông đảo quý khách hàng tin tưởng lựa chọn sửa dụng với những sản phẩm chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh.

Một trong số đó có thể kể tới chính là module quang tốc độ cao, EX-SFP-10GE-SR với những đặc điểm nổi bật vượt trội trong thiết kế và lợi thế về giá thành rẻ. Xin mời quý khách hàng hãy cùng tìm hiểu về sản phẩm.

Giới thiệu sản phẩm Module quang EX-SFP-10GE-SR

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-SR là thiết bị chuyên dụng dành cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ - LC Duplex). 

Module EX-SFP-10GE-SR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode.  Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for 300km Multimode Transceiver đang được ưa chuộng sử dụng rộng rãi.

Nếu Module quang EX-SFP-10GE-SR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-10GE-SR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-10GE-SR 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang EX-SFP-10GE-SR chính hãng

Mã sản phẩm: EX-SFP-10GE-SR

Hãng: Juniper

Yếu tố hình thức SFP +

Tốc độ dữ liệu tối đa 10.3125Gbps

Bước sóng 850nm

Khoảng cách cáp tối đa * 300m so với OM3 MMF

Kết nối song công LC

Linh kiện quang

VCSEL 850nm

Truyền thông MMF

Hỗ trợ DOM Có

Công suất TX -7,3 ~ -1dBm

Độ nhạy của máy thu <-11.1dBm

Nhiệt độ công nghiệp -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)

Giao thức MSA Tuân thủ

Module quang EX-SFP-10GE-SR Juniper khác gì với các hãng khác

Là một trong hai thương hiệu uy tín hàng đầu trên thị trường, module quang Juniper cũng có rất nhiều những điểm khác biệt so với những thương hiệu khác trên thị trường mà điển hình chính là thiết kế bên ngoài và một số những nền tảng chức năng khác trong thiết bị.

Giá thành cũng chính là một yếu tố khác biệt, so với các hãng như Cisco thì module quang Juniper có giá rẻ hơn tương đối nhiều và nếu bạn đang tìm kiếm một giải pháp hoàn hảo để tiết kiệm chi phí thì EX-SFP-10GE-SR là một lựa chọn tuyệt vời.

Mua module quang EX-SFP-10GE-SR hãng Juniper uy tín ở đâu?

UNISYSTEM chắc chắn sẽ là một sự lựa chọn không thể thiếu ở thời điểm hiện tại và tương lại. Chúng tôi chuyên nhập khẩu và phân phối các sản phẩm thiết bị mạng Cisco chính hãng, giá thành cạnh tranh có đầy đủ giấy tờ nên giá thành rất hợp lý. Ngoài ra, sản phẩm còn được bảo hành tới 12 tháng và được hỗ trợ thông tin, cấu hình trong quá trình lăp đặt.

Sở hữu đội ngũ kỹ thuật viên, chuyên gia giàu kinh nghiệm sẵn sàng tư vấn, hỗ trợ giúp quý khách hàng các giải pháp trong sản phẩm , quá trình triển khai lắp đặt và khắc phục sự cố.


Sản phẩm EX-SFP-10GE-SR được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0373 699886
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0373 699886


Sản phẩm cùng dòng Juniper SFP+

Phân phối EX-SFP-10GE-SR chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng EX-SFP-10GE-SR tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá EX-SFP-10GE-SR chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333