Cisco QSFP-40G-CSR4

phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco QSFP-40G-CSR4

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco QSFP-40G-CSR4
  • Mã sản phẩm: QSFP-40G-CSR4
  • Dòng sản phẩm: Module quang
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Cisco QSFP-40G-CSR4 tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco QSFP-40G-CSR4 được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco QSFP-40G-CSR4 chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Cisco QSFP-40G-CSR4 Compatible 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 300m Transceiver​

QSFP-40G-CSR4 là sản phẩm mở rộng của Cisco QSFP-40G-SR4. Mỗi làn đường 10 gigabit của bộ thu phát này tuân thủ các thông số kỹ thuật của IEEE 10GBASE-SR. Nó mở rộng phạm vi của giao diện 40GBASE-SR4 lên 300 và 400 mét trên sợi song song OM3 và OM4 được tối ưu hóa bằng laser. QSFP-40G-CSR4 có thể được sử dụng cho các liên kết quang 40G gốc qua cáp song song với đầu nối MPO / MTP hoặc ở chế độ 4 × 10G với cáp ngắt song song để kết nối với bốn giao diện 10GBASE-SR. Cisco QSFP 40G-CSR4 được tối ưu hóa để đảm bảo khả năng tương tác trong phạm vi thông số kỹ thuật hoàn chỉnh là 10GBASE-SR.
Sau khi đi qua đoạn này, bạn có muốn cài đặt bộ thu phát Cisco QSFP-40G-SR4 hoặc Cisco QSFP-40G-CSR4 để tiết kiệm tốc độ internet kém của bạn không? FS.COM, một nhà sản xuất và cung cấp các sản phẩm truyền thông quang chuyên nghiệp và hàng đầu, cam kết cung cấp cho khách hàng các sản phẩm chất lượng cao và dịch vụ tốt nhất. Các bộ thu phát quang 40G hiệu quả với chi phí QSFP-40G-CSR4, QSFP-40G-PLR4, 40GBASE-PLRL4, QSFP-40G-SR4, QSFP-40G-LR4 nằm trong tầm tay của bạn. Xin cứ thoải mái liên lạc với chúng tôi.

Thông số kỹ thuật module quang Cisco QSFP-40G-CSR4

Mã sản phẩm: Cisco QSFP-40G-CSR4

Hãng: Cisco

Loại thu phát: SWDM4

Khoảng cách: 350m

Đầu nối: LC

Loại hình: QSFP +

Bước sóng: 850nm

Truyền thông: MMF

Mô tả tốc độ: 40-Gigabit

Tốc độ: 40GBase

Kích thước vận chuyển sản phẩm (HxWxD) 1.2 in. X 2.75 in. X 4.75 in.

Trọng lượng vận chuyển sản phẩm (LB) 0,4

Bảo hành: 12 tháng

Các tính năng và lợi ích của các mô-đun Cisco QSFP-40G-CSR4

• Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi được cắm vào cổng Cisco QSFP 40 Gigabit Ethernet

• Có thể tương tác với các giao diện 40GBASE tuân thủ theo chuẩn khác của IEEE khi áp dụng

• Được chứng nhận và thử nghiệm trên các cổng Cisco QSFP 40G cho hiệu suất, chất lượng và độ tin cậy cao

• Giao diện điện tốc độ cao tuân thủ tiêu chuẩn IEEE 802.3ba

• Yếu tố hình thức QSFP, giao diện truyền thông I2C 2 dây và giao diện điện tốc độ thấp khác tuân thủ SFF 8436 và QSFP Multisource.

Tại sao nên sử dụng module Cisco QSFP-40G-CSR4 tại UNISYSTEM?

Nếu bạn đang tìm kiếm một giải pháp, một sự chọn lựa hoàn hảo cho doanh nghiệp thì Cisco QSFP-40G-CSR4 dòng sản phẩm thế hệ mới chắc chắn sẽ không làm bạn thất vọng. Tất nhiên, bạn có thể đến với chúng tôi UNISYSTEM để được tư vấn hỗ trợ báo giá mua hàng nhanh và giá tốt nhất.

Chúng tôi nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco, Juniper, Cablexa uy tín hàng đầu trên thị trường. Với nhiều năm kinh nghiệm, sự thành công qua những khách hàng, công trình lớn nhỏ trong và ngoài nước kết hợp với đội ngũ chuyên gia giỏi chúng tôi tin rằng sẽ mang tới cho quý đối tác những giải pháp tốt nhất.

Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.


Sản phẩm Cisco QSFP-40G-CSR4 được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0373 699886
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0373 699886



Phân phối Cisco QSFP-40G-CSR4 chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco QSFP-40G-CSR4 tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco QSFP-40G-CSR4 chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333