Cisco QSFP-40G-SR4

phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco QSFP-40G-SR4

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco QSFP-40G-SR4
  • Mã sản phẩm: QSFP-40G-SR4
  • Dòng sản phẩm: Module quang
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Chuẩn kết nối: LC
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Cisco QSFP-40G-SR4 tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco QSFP-40G-SR4 được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco QSFP-40G-SR4 chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Cisco QSFP-40G-SR4 Compatible 40GBASE-SR4 MMF 850nm 150m QSFP+ Optical Transceiver Module

Module SFP Cisco QSFP-40G-SR4 được thiết kế để sử dụng trong các ứng dụng 40 Gigabit Ethernet (40GbE) trên sợi đa chế độ. Nó tuân thủ các thông số kỹ thuật của QSFP + MSA và IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4. Bộ thu phát QSFP + SR4 tích hợp bốn làn dữ liệu theo mỗi hướng với mỗi làn để tạo ra băng thông tổng hợp 40 Gbps. 

Mỗi làn đường hỗ trợ độ dài liên kết 100m trên sợi đa chế độ OM3 hoặc 150m trên sợi đa chế độ OM4. Bộ phát quang kết hợp với laser VCSEL 4 kênh 850nm, bộ đệm đầu vào 4 kênh và trình điều khiển laser, các khối điều khiển và thiên vị. Bộ thu quang kết hợp với photodiode PIN 4 kênh, mảng TIA 4 kênh, bộ đệm đầu ra 4 kênh, các khối điều khiển.

Bộ thu phát module SFP Cisco QSFP-40G-SR4 được lập trình và thử nghiệm để tương thích với các thiết bị chuyển mạch trung tâm dữ liệu, bộ định tuyến, NIC và các thiết bị truyền tải quang khác của Ethernet cho mạng 40G Ethernet và máy tính hiệu năng cao. Cisco QSFP-40G-SR4 mô-đun quang học với mức giá thấp hơn nhiều, cung cấp giải pháp quang học 40G QSFP + tương thích đáng tin cậy cho nhà tích hợp hệ thống, nhà phân phối và người dùng cuối trong cơ sở hạ tầng mạng trung tâm dữ liệu.

Đặc điểm nổi bật của Module Cisco QSFP-40G-SR4

• Dung lượng kênh cao: 40 Gbps cho mỗi bộ thu phát

• Tốc độ truyền dữ liệu lên tới 10,3Gbps trên mỗi kênh

• Lên tới 100m liên kết trên OM3 MMF hoặc 150m trên OM4 MMF

• Laser VCSEL 4 kênh 850nm có độ tin cậy cao

• Hoán đổi điện nóng

• Tuân thủ QSFP + MSA

• Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4

• Đầu nối quang MPO

• Phạm vi nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70ºC

• Tản điện <1,5 W

• Hỗ trợ chức năng DDM

• Tuân thủ RoHS6

Thông số kỹ thuật chính của module Cisco QSFP-40G-SR4

Mã sản phẩm: Cisco QSFP-40G-SR4

Hãng: Cisco

Yếu tố hình thức: QSFP + 

Tốc độ dữ liệu tối đa: 41,25Gbps

Bước sóng tối đa: 850nm 

Khoảng cách cáp:  150m @ OM4 MMF **

Đầu nối loại: MTP / MPO 

Bộ chuyển đổi VCSEL: 850nm

Phương tiện: MMF DDM / DOM được hỗ trợ

Các giao thức được CDR hỗ trợ: Ethernet 40G, Infiniband QĐR, SATA / SAS3, IEEE 802.3ba, MSA tuân thủ

Độ nhạy của máy thu: TX -7,6 ~ 1dBm <-11.1dBm

Nhiệt độ thương mại: 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)

Bảo hành: 12 tháng

Ứng dụng của module quang Cisco QSFP-40G-SR4

- Các giao thức độc quyền và ứng dụng mật độ

- Kết nối bộ định tuyến và bộ định tuyến viễn thông

- Ứng dụng tập hợp dữ liệu và bảng nối đa năng

- Mạng máy tính hiệu năng cao

- Truyền Infiniband ở 4ch SDR, DDR và QĐR

Đơn vị phân phối module quang Cisco QSFP-40G-SR4 chính hãng

Nếu bạn đang tìm kiếm một giải pháp, một sự chọn lựa hoàn hảo cho doanh nghiệp thì QSFP-40G-SR4 dòng sản phẩm thế hệ mới chắc chắn sẽ không làm bạn thất vọng. Tất nhiên, bạn có thể đến với chúng tôi UNISYSTEM để được tư vấn hỗ trợ báo giá mua hàng nhanh và giá tốt nhất.

Chúng tôi nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco, Juniper, Cablexa uy tín hàng đầu trên thị trường. Với nhiều năm kinh nghiệm chúng tôi tin rằng sẽ làm hài lòng quý khách hàng.

Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm.


Sản phẩm Cisco QSFP-40G-SR4 được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666



Phân phối Cisco QSFP-40G-SR4 chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco QSFP-40G-SR4 tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco QSFP-40G-SR4 chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666