Cisco QSFP-40G-ER4

Cisco QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 QSFP+ 1310nm 40km DOM LC SMF Optical Transceiver Module chính hãng phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco QSFP-40G-ER4

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Loại sản phẩm: Module quang 40G
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Dòng sản phẩm: Module quang QSFP+
  • Mã sản phẩm: QSFP-40G-ER4
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.COM.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Cisco QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 QSFP+ 1310nm 40km DOM LC SMF Optical Transceiver Module

Module quang 40G Cisco QSFP-40G-ER4 QSFP+ được thiết kế để sử dụng cho thông lượng Ethernet 40GBASE lên đến 40km qua sợi quang single mode (SMF) sử dụng bước sóng 1310nm qua đầu nối LC song công.

Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 QSFP+ cung cấp giải pháp Ethernet 40GBASE mật độ cao và công suất thấp cho các trung tâm dữ liệu, mạng điện toán hiệu suất cao, các ứng dụng lớp phân phối và lõi doanh nghiệp. Nó hoàn toàn phù hợp với tiêu chuẩn QSFP+ MSA, IEEE 802.3bm 40GBASE-ER4 và OTU3.

Thông số kỹ thuật Module quang 40G QSFP+ Cisco QSFP-40G-ER4 chính hãng

Mã sản phẩm

QSFP-40G-ER4

Description

Cisco 40GBASE-ER4 Module for SMF with OTU-3 data-rate support

Dimensions

13.5 x 18.4 x 72.4 mm

Wavelength (nm)

1310

Cable Type

SMF

Core Size (microns)

G.652

Modal Bandwidth (MHz-km)

 

Cable Distance

40km

Power Consumption (W)

3.5

Pull Tab Color

Red



BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Cisco QSFP-40G-ER4 chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco QSFP-40G-ER4 tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco QSFP-40G-ER4 chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333