Cisco QSFP-40G-LR4-S

phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco QSFP-40G-LR4-S

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco QSFP-40G-LR4-S
  • Mã sản phẩm: QSFP-40G-LR4-S
  • Dòng sản phẩm: Module quang
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Chuẩn kết nối: LC
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Cisco QSFP-40G-LR4-S tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco QSFP-40G-LR4-S được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco QSFP-40G-LR4-S chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Cisco QSFP-40G-LR4-S Compatible 40GBASE-LR4 CWDM 1271~1331nm 10km QSFP+ Optical Transceiver Module

Optcore từ QSFP-40G-LR4-S là bộ thu phát QSFP + LR4 hiệu suất cao và hiệu quả về chi phí được thiết kế cho các ứng dụng 40 Gigabit Ethernet (40GbE). Bộ thu phát 40GBase-LR4 QSFP + tuân thủ các thông số kỹ thuật của QSFP + MSA và IEEE 802.3ba 40GBASE-LR4. 

Bộ thu phát Cisco QSFP-40G-LR4-S chuyển đổi 4 kênh đầu vào của dữ liệu điện 10.3125Gb / s thành 4 tín hiệu quang CWDM và ghép chúng thành một kênh duy nhất để truyền quang 40Gb / s. Về phía người nhận, bộ thu phát quang khử đa kênh đầu vào 40Gb / s thành 4 tín hiệu kênh CWDM và chuyển đổi chúng thành dữ liệu điện đầu ra 4 kênh. Bước sóng trung tâm của 4 kênh CWDM là 1271, 1291, 1311 và 1331 nm. Bộ thu phát module Cisco QSFP-40G-LR4-S chứa đầu nối LC song công cho giao diện quang và đầu nối 38 chân cho giao diện điện.

Module Cisco QSFP-40G-LR4-S được lập trình và thử nghiệm để tương thích với các thiết bị chuyển mạch trung tâm dữ liệu, bộ định tuyến, NIC và các thiết bị truyền tải quang khác của Ethernet cho mạng 40G Ethernet và máy tính hiệu năng cao. 

Module SFP Cisco QSFP-40G-LR4-S với mức giá thấp hơn nhiều, cung cấp giải pháp quang học 40G QSFP + tương thích đáng tin cậy cho nhà tích hợp hệ thống, nhà phân phối và kết thúc người dùng trong cơ sở hạ tầng mạng trung tâm dữ liệu.

Ứng dụng của module cisco QSFP-40G-LR4-S

• Dung lượng kênh cao: 40 Gbps cho mỗi bộ thu phát

• Tốc độ truyền dữ liệu lên tới 10,3Gbps trên mỗi kênh

• Lên đến 10km liên kết trên sợi quang chế độ đơn

• 4 kênh CWDM 1271, 1291,1311 và 1331nm

• 4 làn đường CWDM Thiết kế Mux / Demux

• Hoán đổi điện nóng

• Tuân thủ QSFP + MSA

• Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3ba 40GBASE-LR4

• Phạm vi nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70ºC

• Tản điện <3,5 W

• Hỗ trợ theo dõi chẩn đoán kỹ thuật số

• Tuân thủ RoHS6

Thông tin sản phẩm Module SFP Cisco QSFP-40G-LR4-S chính hãng

Mã sản phẩm:  Cisco QSFP-40G-LR4-S

Tên nhà cung cấp: Cisco

Yếu tố hình thức QSFP +

Tốc độ dữ liệu tối đa 40Gbps

Bước sóng 1310nm

Khoảng cách cáp tối đa * 10km

Kết nối song công LC

Bộ chuyển đổi DFB CWDM

Hỗ trợ phương tiện SMF DDM / DOM

Các giao thức được CDR hỗ trợ OTN OTU3, Ethernet 40G, Infiniband, FiberChannel, SATA / SAS3, MSA tuân thủ

Công suất TX -7 ~ 2,3dBm

Độ nhạy của máy thu <-11,5dBm

Nhiệt độ thương mại 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)

Bảo hành: 12 tháng

Đơn vị phân phối module quang Cisco QSFP-40G-LR4-S chính hãng

Nếu bạn đang tìm kiếm một giải pháp, một sự chọn lựa hoàn hảo cho doanh nghiệp thì Cisco QSFP-40G-LR4-S dòng sản phẩm thế hệ mới chắc chắn sẽ không làm bạn thất vọng. Tất nhiên, bạn có thể đến với chúng tôi UNISYSTEM để được tư vấn hỗ trợ báo giá mua hàng nhanh và giá tốt nhất.

Chúng tôi nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco, Juniper, Cablexa uy tín hàng đầu trên thị trường. Với nhiều năm kinh nghiệm chúng tôi tin rằng sẽ làm hài lòng quý khách hàng.

Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm.


Sản phẩm Cisco QSFP-40G-LR4-S được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666



Phân phối Cisco QSFP-40G-LR4-S chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco QSFP-40G-LR4-S tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco QSFP-40G-LR4-S chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666