Cisco SFP-10G-BX40D-I

phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco SFP-10G-BX40D-I

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco SFP-10G-BX40D-I
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-BX40D-I
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Cisco SFP-10G-BX40D-I tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco SFP-10G-BX40D-I được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco SFP-10G-BX40D-I chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Cisco SFP-10G-BX40D-I, Cisco SFP+ những thông tin cần biết


Sản phẩm Cisco SFP-10G-BX40D-I chính hãng được phân phối bởi Siêu Thị Mạng - Nhà phân phối Cisco SFP+ uy tín chuyên nghiệp.

Khuyến cáo: Trước khi lựa chọn mua và sử dụng Cisco SFP-10G-BX40D-I. Chúng tôi mong bạn hãy dành chút thời gian tìm hiểu kỹ các nội dung bên dưới để tránh nguy cơ mua phải sản phẩm Cisco SFP+ kém chất lượng, dẫn tới gây lỗi, hệ thống mạng của bạn không ổn định...

✅ Xem thêm các sản phẩm khác thuộc loại: Cisco SFP+


Lưu ý: Việc thể hiện xuất xứ trên bao bì sản phẩm Cisco SFP+ không nói lên được sản phẩm đó có phải là sản phẩm Cisco SFP+ chính hãng hay không? Chỉ có những người am hiểu về sản phẩm Cisco SFP+ chính hãng hoặc các chuyên gia đến từ Cisco SFP+ mới có thể nhận biết được sản phẩm Cisco SFP+ đó có phải là chính hãng hay không.
Để biết chính xác Xuất xứ Cisco SFP-10G-BX40D-I của Quốc gia nào, Hãy liên hệ với Siêu Thị Mạng tại thời điểm Quý khách cần mua Cisco SFP-10G-BX40D-I, chúng tôi sẽ báo chính xác xuất xứ Cisco SFP-10G-BX40D-I tại thời điểm đó căn cứ vào tồn kho (stock) của chúng tôi.

Tại sao nên mua Cisco SFP-10G-BX40D-I chính hãng?

Thiết bị quang hãng Cablexa USA được sản xuất và thiết kế ra để làm các công việc sau:
• Truyền tải dữ liệu • quản lý hệ thống mạng • phân quyền, chia quyền truy cập dữ liệu

✅ Đọc thêm: Tìm hiểu thông tin của Cisco SFP+


Giá trị của hệ thống mạng của bạn càng lớn thì yêu cầu thiết bị mạng Cisco SFP+ tốt đòi hỏi càng cao. Để tránh nguy cơ hệ thống mạng lỗi, hoạt động không ổn định kéo theo hệ lụy năng xuất làm việc của cán bộ công nhân viên sẽ bị dán đoạn, gây gián đoạn trong quá trình vận hành của công ty bạn. Cisco SFP+ đã được khẳng định về chất lượng trên thị trường hơn 15 năm qua và được coi là hãng sản xuất thiết bị mạng Số 1 thế giới. Những hệ thống mạng lớn đa số đều sử dụng Switch mạng, Router hay Firewall của Cisco SFP+.

Tuy nhiên trên thị trường có rất nhiều đơn vị làm giả thương hiệu Cisco SFP+ có chất lượng không đảm bảo, có thể gây hỏng hóc bất cứ lúc nào do nó chỉ được làm giả thương hiệu, Còn các nguyên vật liệu cấu thành và công nghệ chế tạo của Cisco SFP+ thì không thể làm giả nên chất lượng những sản phẩm này thường rất kém, rủi do cho thiết bị của bạn là rất cao. Vì vậy để đảm bảo cho sự ổn định của thiết bị của bạn, hãy sử dụng thiết bị mạng Cisco SFP+ chính hãng được mua tại các nhà phân phối của Cisco SFP+.

Làm thế nào để phân biệt được Thiết bị mạng Cisco SFP+ chính hãng?

Hiện nay trên thị trường và Internet chỉ cần gõ từ khóa vào Google: "Cisco SFP-10G-BX40D-I chính hãng", "Cisco SFP-10G-BX40D-I" hay "Phân phối Cisco SFP-10G-BX40D-I" và kết quả tìm kiếm của Google sẽ có hàng ngàn kết quả về sản phẩm đó. Đứng ở góc độ người dùng, thật sự rất khó có thể nhận biết Thiết bị mạng Cisco SFP+ chính hãng và thiết bị mạng Cisco SFP+ giả (fake), chỉ có những Chuyên gia từ Cisco SFP+ mới có thể xác định được nguồn gốc của một sản phẩm hoặc bao bì có nhãn hiệu Cisco SFP+ bị làm giả. Vì vậy để tránh nguy cơ mua phải sản phẩm Cisco SFP+ bị làm giả, hãy mua hàng từ các nhà phân phối của Cisco SFP+ để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Siêu Thị Mạng là đại phân phối của Cisco SFP+ tại Việt Nam. Mọi sản phẩm bán ra đều có chứng nhận xuất xứ và chất lượng (CO,CQ) do Cisco SFP+ cung cấp. Quý khách hoàn toàn yên tâm khi mua sản phẩm tại Siêu Thị Mạng.
Ngoài ra Cisco SFP+ cung cấp công cụ Cisco SFP+ Authenticate kiểm tra sản phẩm Cisco SFP+ có phải chính hãng không để người dùng có thể tự kiểm tra được tại nhà.

Cisco SFP-10G-BX40D-I chính hãng bảo hành trong bao lâu?

Tất cả các thiết bị mạng Cisco SFP+ chính hãng phân phối bởi Siêu Thị Mạng sẽ có thời hạn bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất là 12 tháng.

Giá bán Cisco SFP-10G-BX40D-I chính hãng

Để có báo giá Cisco SFP-10G-BX40D-I chính hãng tốt nhất, Hãy liên hệ với bộ phận bán hàng của Siêu Thị Mạng. Hỗ trợ 24/7.

Nơi bán Cisco SFP-10G-BX40D-I chính hãng

Siêu Thị Mạng, Nhà phân phối Cisco SFP+ chính hãng, Mua hàng Online - Giao hàng toàn Quốc 24/7. Chúng tôi áp dụng phương thức giao hàng nhanh từ 10 đến 45 phút trong nội thành TP Hà Nội. và địa bàn Hồ Chí Minh.
Đối với các tỉnh lân cận có thể nhận hàng trong ngày kể từ khi xác nhận đơn hàng. Tùy thuộc vào vị trí địa lý sẽ nhanh hay chậm,
Bắc ninh, Vĩnh Phúc, Bắc Giang, Hà Nam, Phủ Lý, Nam Định, Thái Bình, Ninh Bình, Thanh Hóa, Hưng Yên, Hải Dương, Hải Phòng, Hòa Bình, Sơn La, Tuyên Quang, Thái Nguyên, Bắc Kạn, Cao Bằng ... Những trường hợp đặc biệt cần gấp liên hệ với chúng tôi để được trợ giúp.

Phân phối Cisco SFP-10G-BX40D-I giao hàng tận nơi: Quận 1, Quận 2, quận 3, quận 4, Quận 5, Quận 6, Quận 7, Quận 8, Quận 9, Quận 10, Quận 11, Quận 12, Quận Thủ Đức, Quận Tân Phú, Quận Gò vấp, Quận Tân Bình, Quận Bình Thạnh, Quận Bình Tân, Quận Phú Nhuận, Huyện Bình Chánh, Huyện Cần giờ, Huyện Nhà Bè, Huyện Củ chi, Huyện Hóc Môn.


Sản phẩm Cisco SFP-10G-BX40D-I được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Cisco SFP-10G-BX40D-I chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco SFP-10G-BX40D-I tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco SFP-10G-BX40D-I chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666