Mini-Pro OTDR

Máy đo quang Mini-Pro OTDR phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Mini-Pro OTDR

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Đặt hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.COM.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Máy đo quang Mini-Pro OTDR NK2000/NK2230 chính hãng, giá tốt

Máy đo quang Mini-Pro OTDR NK2000/NK2230 chính hãng, giá tốt

Mini-Pro OTDR NK2000/NK2230 được áp dụng cho FTTx và xây dựng và bảo trì mạng truy cập, để kiểm tra điểm dừng sợi, độ dài, tổn thất và tự động phát hiện ánh sáng đầu vào, kiểm tra tự động bằng một phím.

Máy thử có thiết kế nhỏ gọn với màn hình LCD 3,5 inch nhiều màu sắc, thiết kế vỏ nhựa mới, chống sốc và chống rơi.
Máy kiểm tra cũng kết hợp 8 chức năng với OTDR tích hợp cao, Bản đồ sự kiện, Nguồn sáng ổn định, Đồng hồ đo công suất quang, Định vị lỗi hình ảnh, hiệu đính chuỗi cáp, đo chiều dài cáp và chức năng chiếu sáng. Nó có thể phát hiện nhanh điểm dừng, đầu nối phổ quát, bộ nhớ trong 600, thẻ TF, bộ lưu trữ dữ liệu USB và pin lithium 4000mAh tích hợp, sạc USB. Đó là một lựa chọn tốt cho công việc thực địa lâu dài



BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Bình luận hỏi đáp về Mini-Pro OTDR


Phân phối Mini-Pro OTDR chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Mini-Pro OTDR tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Mini-Pro OTDR chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0373699886