Cáp quang 2FO ống lỏng

Báo giá phân phối dây Cáp quang 2FO ống lỏng【 Chính Hãng ™】số 1️⃣ VN ✅ Đầy đủ CO,CQ ✅ Sẵn hàng giao ngay phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cáp quang 2FO ống lỏng

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cáp quang 2FO ống lỏng
  • Loại sản phẩm: Cáp quang Singlemode
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Cáp quang 2FO ống lỏng tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang 2FO ống lỏng được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang 2FO ống lỏng chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Cáp quang 2FO ống lỏng giá rẻ, đầy đủ giấy tờ

Dây cáp quang từ lâu đã trở thành một trong những thiết bị quang không thể thiếu trong việc truyền tải tín hiệu thông tin hiện nay. Dây cáp quang với những thế mạnh trong tốc độ đường truyền, cấu tạo hiện đang được ứng dụng rộng khắp trong nhiều những lĩnh vực khác nhau của cuộc sống.

Cùng với nhiều những loại khác nhau dây cáp quang mang cho quý khách hàng giá trị và nhiều hơn các giải pháp hoàn hảo. Một trong số đó chính là dây cáp quang 2FO ống lỏng , loại dây cáp mà chính chúng ta cũng đang sử dụng trong cuộc sống hàng ngày.

Những điểm nổi bật trong cấu trúc dây cáp quang 2FO ống lỏng

Cáp quang 2FO ống lỏng vẫn thường được gọi với nhiều những cái tên khác như cáp quang treo 2FO, cáp thuê bao 2FO hay cáp FTTH-2FO.

Dây cáp quang thuê bao 2FO ống lỏng có tẩm dầu và là loại dây cáp quang có dây gia cường được làm bằng thép mạ, đường kính sợi thép từ 1mm – 1,2mm. Lớp vỏ bọc sợi cáp được làm bằng lớp vỏ nhựa HDPE có tính đàn hồi cao mềm dẻo dễ uốn công khi thi công, lắp đặt, khó cắt khó cháy giúp hạn chế tối đa các rủi do đảm bảo tín hiệu đường truyền ổn định.

Có một điểm tương đồng với các loại cáp khác đó là trên vỏ của mỗi sợi cáp quang đều có có in nổi các thông tin cơ bản như hãng sản xuất, loại cáp, số mét để người dùng dễ dàng hơn khi sử dụng. Riêng phần lõi truyền dẫn được làm từ chất liệu thủy tinh hoặc nhựa Plasic chuyên sử dụng để truyền dẫn tín hiệu ánh sáng. Lõi sợi cáp mỏng nhỏ và tương đối dễ gãy khi bị gập cong.

cáp quang 2FO

Hình ảnh: Dây cáp quang 2FO ống lỏng Singlemode

Ưu nhược điểm của cáp quang 2FO ống lỏng

Cáp 2FO ống lỏng thuộc phân khúc cáp ITU-T G.65x, chúng hoạt động trong khoảng bước sóng 1310nm – 1550nm với chuẩn Singlemode và hỗ trợ truyền dẫn ghép kênh phân đoạn bước song thô (CWDM). 

Dây cáp quang Singlemode này truyền tín hiệu theo một đường thẳng với một tia laser nên khoảng cách truyền dẫn của chúng xa hơn rất nhiều so với dây cáp quang Multimode. Nếu bạn đang cần kết nối ở một khoảng cách hay địa lý phức tạp loại cáp quang này sẽ giúp bạn giải quyết điều đó khi có thể kết nối ở cự ly 120Km với tốc độ 1G.

Cáp quang SM FTTH Sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường .

Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước. Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu.

Cáp 2FO Singlemode được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi tổng hợp chịu lực, thích hợp lắp đặt nội thành, các vùng ven biển, ngập mặn...Ngoài ra, với ưu điểm nhỏ nhẹ dễ vận chuyển và thi công lắp đặt, cáp quang 2FO thực sự là giải pháp lý tưởng cho bạn.

Điểm hạn chế duy nhất của dòng sản phẩm này có lẽ chính là ở số sợi quang. Do chỉ là 2 sợi quang nên khi gặp sự cố sẽ rất mất công cho việc khắc phục bởi vậy mà dây cáp quang này chỉ được sử dụng và thực sự thích hợp với các nhà mạng, dùng cho các kết nối mạng gia đình. Dây cáp quang được sử dụng kết nối với các thiết bị khác như hộp phối quang ODF, dây nhảy quang.

Thông số kỹ thuật cáp quang 2FO

Thuộc tính sản phẩm và mô tả thuộc tính sản phẩm cáp quang 2FO Singlemode

Nhà phân phối Unisystem

Tên sản phẩm Cáp quang 2FO FTTH ( cáp quang 2Core FTTH )

Mã sản phẩm FTTH-2FO

Loại Singlemode ( đơn mode )

Bước sóng 1310nm – 1550nm

Khoảng cách truyền dẫn 120Km

Số sợi quang 2

Tiêu chuẩn sợi quang ITU-T G.652D, G.655

Hệ số suy hao <0.2dB

Bước sóng 1310 mnm < 0,04Db/km

Bước sóng 1550 < 0,30 dB/ km

Đường kính ngoài của cáp (mm) 4.0 ± 0.1mm

Cấu trúc của Cáp 2FO FTTH hình số 8 dây treo kim loại

Số sợi quang đã nhuộm màu Max. 2C

Sợi gia cường Sợi tổng hợp

Thành phần chống thấm Sợi chống thấm Water Blocking Yarn

Lớp bọc Nhựa PE đen, chiều dầy trung bình 2.0mm

Lớp vỏ Vật liệu Nhựa PE, HDPE màu đen

Địa chỉ mua dây cáp quang 2FO ống lỏng uy tín

Unisystem đơn vị uy tín hàng đầu chuyên tư vấn hệ thống, cung cấp thiết bị và giải pháp quang hoàn hảo cho các doanh nghiệp lớn nhỏ trong và ngoài nước. Với những giá trị qua chất lượng của từng sản phẩm mà Unisystem mang tới, chúng tôi cam kết sẽ làm bạn hài lòng. Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ báo giá và đặt hàng nhanh nhất.

Trở về trang chủ của chúng tôi để xem chi tiết các sản phẩm khác: https://sieuthimang.com.vn/


Sản phẩm Cáp quang 2FO ống lỏng được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Cáp quang 2FO ống lỏng chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cáp quang 2FO ống lỏng tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cáp quang 2FO ống lỏng chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666