Cáp quang luồn cống 8FO

Báo giá dây cáp quang luồn cống 8FO【 Chính Hãng ™】số 1️⃣ VN ✅ Đầy đủ CO,CQ ✅ Sẵn hàng giao ngay phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cáp quang luồn cống 8FO

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cáp quang luồn cống 8FO
  • Loại sản phẩm: Cáp quang Singlemode
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Cáp quang luồn cống 8FO tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang luồn cống 8FO được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang luồn cống 8FO chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Cáp quang luồn cống 8FO chính hãng giá tốt

Dây cáp quang từ lâu đã trở thành một trong những thiết bị quang không thể thiếu trong việc truyền tải tín hiệu thông tin hiện nay. Dây cáp quang với những thế mạnh ở tốc độ đường truyền, cấu tạo hiện đang được ứng dụng rộng khắp trong nhiều những lĩnh vực khác nhau của cuộc sống.

Trong rất nhiều những loại dây cáp quang hiện nay có lẽ cáp quang luồn cống là một loại cáp sở hữu nhiều những điểm đặc biệt nhất. Không chỉ là cấu tạo nhiều lớp mà ngay đến môi trường và các ứng dụng của loại cáp quang này.

Với mong muốn mang tới cho quý khách hàng thêm những thông tin về sản phẩm này, dưới đây UNISYSTEM sẽ cùng bạn đi tìm hiểu chi tiết sản phẩm dây cáp quang luồn cống 8FO .

Cấu tạo dây cáp quang luồn cống 8FO

Cáp quang 8FO luồn cống chính hãng chuyên được sử dụng trong môi trường luồn ống cống hoặc đôi khi cũng có thể đi âm tường trong các trung cư cao tầng, có lẽ cũng bởi vậy mà dây cáp quang này sở hữu những nét rất riêng biệt trong cấu tạo.

Cáp quang luồn cống 8FO

Hình ảnh: Cáp quang luồn cống 8FO

Cáp quang cống 8FO có lớp vỏ bọc bảo vệ được làm từ chất liệu nhựa HDPE màu đen chắc chắc chắn và cũng có tính đàn hồi rất tốt, đặc biệt hơn cáp còn được bổ sung thêm thành phần chống cháy nên quý khách hàng có thể yên tâm sử dụng.

Do trong môi trường dây cáp quang 8FO luồn cống được trang bị một lớp ống bằng kim loại để đảm bảo chịu được các tác động mạnh và chống lại sự xâm hại của các loại côn trùng gặm nhấm.  Bao bọc lấy sợi quang chính là các lớp ống đệm lỏng, sợi gia cường trung tâm đường kính 2,5mm, sợi chống thấm tẩm dầu xung quanh ống đệm lỏng giúp ngăn nước hiệu quả.

Những điểm mạnh của dây cáp quang luồn cống 8FO Singlemode

Bên cạnh những điểm mạnh ở cấu trúc  loại dây cáp quang này còn có thể hiện nhiều những điểm mạnh trong đường truyền. Dây hoạt động ở bước sóng 1310 – 1550nm bước sóng chung của các dòng sản phẩm cáp quang Singlemode và tất nhiên  chúng cũng truyền tín hiệu ở khoảng cách rất xa với tốc độ có thể đạt 10G.

Dây cáp quang luồn cống này có 8 sợi và chúng không bị đứt gãy, có thể sử dụng liên tục và hạn chế được tối đa sự suy hao tín hiệu trong việc truyền tải tín hiệu.

Lưu ý: Nếu bạn có nhu cầu sử dụng bạn hoàn toàn có thể sử dụng dây cáp luồn cống 8FO chuẩn Multimode bởi cáp quang multimode có cấu tạo rất đặc biệt và có thể sử dụng được cho tất cả các môi trường khác nhau chứ không phân loại riêng biệt như dây cáp quang luồn cống 8FO Singlemode (các loại dây cáp quang chuẩn Singlemode).

Thông số quan trọng dây cáp quang luồn cống 8FO chính hãng

- Tên sản phẩm: Cáp quang luồn cống 8FO

- Loại cáp: Singlemode (Multimode)

- Màu sắc : Màu đen

- Số sợi: 08 sợi quang (8fo)

- Đường kính dây cáp: 11.3 x 21.3mm

- Trọng lượng: 176Kg/Km

- Bước sóng: Cáp hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm (750 – 850nm)

- Lực kéo: Khi lắp đặt là 3500N và khi sử dụng là 2000N

- Bán kính uốn cong nhỏ nhất: Khi thi công là 300mm, khi sử dụng 250mm

- Khả năng nén (độ suy hao tăng đàn hồi): 8000N/10cm

- Khả năng chống chịu va đập (E=10Nm, r =150mm)

- Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến +70 độ C

Trên thị trường đang có rất nhiều những đơn vị cung cấp sản phẩm dây cáp quang luồn cống 8FO và nếu bạn cần  một sản phẩm chất lượng, một đơn vị uy tín chuyên nghiệp hãy liên hệ với UNISYSTEM.

Chúng tôi một doanh nghiệp chuyên cung cấp thiết bị, giải pháp mạng cáp quang hoàn hảo cho quý đối tác, quý doanh nghiệp. Hãy để chúng tôi có cơ hội được hợp tác và phát triển cũng quý đối tác.

Về trang chủ để xem thêm các sản phẩm khác của chúng tôi : https://sieuthimang.com.vn/


Sản phẩm Cáp quang luồn cống 8FO được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Cáp quang luồn cống 8FO chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cáp quang luồn cống 8FO tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cáp quang luồn cống 8FO chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666