Cáp quang cống phi kim 4FO

Báo giá phân phối dây Cáp quang cống phi kim 4FO【 Chính Hãng ™】số 1️⃣ VN ✅ Đầy đủ CO,CQ ✅ Sẵn hàng giao ngay phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cáp quang cống phi kim 4FO

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cáp quang cống phi kim 4FO
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Cáp quang cống phi kim 4FO tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang cống phi kim 4FO được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang cống phi kim 4FO chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Cáp quang cống phi kim 4FO chính hãng uy tín, giá tốt

Cáp quang cống phi kim 4FO từ khóa có lượt tìm kiếm nhiều nhất trong thời gian gần đây và cũng là sản phẩm mà khách hàng đã dành rất nhiều những sự quan tâm. Thấu hiểu những khó khăn đó, UNISYSTEM sẽ cùng quý khách hàng tìm hiểu chi tiết các thông tin về loại dây cáp quang này qua một số ý ngắn gọn dưới đây.

Đôi nét dây cáp quang cống 4FO Single mode chính hãng

Cáp quang cống 4FO chính hãng kế thừa những đặc điểm nổi bật của dòng sản phẩm cáp quang Singlemode và là loại dây cáp quang sử dụng sợi truyền dẫn tín hiệu quang được làm bằng chất liệu sợi thủy tinh hoặc plastic và có khả năng truyền tải dữ liệu tốt, nhanh chóng trong một khoảng cách đường truyền xa dưới tác động của môi trường bên ngoài khắc nghiệt.

Cáp quang 4FO luồn cống là loại thiết bị được cấu thành bởi 4 sợi cáp quang. Dây cáp quang 4FO với kết cấu nhiều lớp được tạo thành từ những chất liệu tuyệt vời nên dây cáp vô cùng thích hợp để sử dụng trong môi trường ống cống ngầm, đi dây bên trong tường dày của khu chung cư,…

Cũng không ngạc nhiên khi dây cáp quang luồn cống 4FO chính hãng được xem là một trong những loại cáp thành công nhất trong số các loại cáp quang luồn cống thông dụng.

Chúng tôi xin tóm tắt cấu tạo của cáp qua hình ảnh dưới đây.

Cáp quang 4FO

Hình ảnh: Cáp quang 4FO luồn cống PKL

- Lớp vỏ ngoài cùng là nhựa màu đen (HDPE - Nhựa cháy chậm - HDPE Black Outer Sheath - )

- Lớp bảo vệ lõi cáp (lớp vỏ chống nước - Water blocking Swellable Tape)

- Ống đệm lỏng của công nghệ ống lỏng bảo vệ sợi quang

- Sợi gia cường trung tâm có đường kính 2,5mm (FRP - sợi chịu lực trung tâm phi kim loại)

- Sợi chống thấm đặt xung quang các ống đệm lỏng

- Hợp chất bên trong ống đệm ngăn nước (Thixotrophic Jelly)

- Sợi độn / Filler

- Số sợi quang (08 sợi quang Single Mode , SMF -Optical Fiber )

Đặc điểm nổi bật của cáp quang cống 4FO phi kim loại

Ngoài các đặc trưng trong bươc sóng hoạt động (1310 -1550nm) , khoảng cách truyền dẫn và tốc độ tuyệt vời của chuẩn cáp quang Singlemode.

Cáp quang cống 4FO Singlemode còn có các sợi quang không bị đứt gãy và có thể sử dụng liên tục và hạn chế được tối đa sự suy hao tín hiệu trong việc truyền tải tín hiệu.

Sợi dây cáp quang cống nằm trong ống đệm lỏng và được bảo vệ trước những tác động cơ học và sự thay đổi của điều kiện thời tiết, môi trường. Các khoảng trống giữa sợi quang và bề mặt trọng của ống đệm lòng được lấp đầy bằng việc sử dụng hợp chất đặc biệt ngăn ngừa nước và khí hơi xâm nhập.

Do được thiết kế bằng các vật liệu khô nên cáp có đường kính nhỏ, gọn, nhẹ giúp cho người dùng hoặc kỹ thuật viên dễ dàng và thuận tiện hơn trong quá trình lắp đặt, xử lý và vận chuyển và cũng bởi vậy mà dây cáp không bị các loại động vật, côn trùng xâm hại.

Những thông số quan trọng của dây cáp quang cống 4FO Cablexa

- Tên sản phẩm: Cáp quang cống phi kim loại 4FO

- Hãng: Cablexa

- Loại cáp: Singlemode

- Màu sắc : Màu đen

- Số sợi: 08 sợi quang (8fo)

- Đường kính dây cáp: 11.3 x 21.3mm

- Trọng lượng: 176Kg/Km

- Bước sóng: Cáp hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm

- Lực kéo: Khi lắp đặt là 3500N và khi sử dụng là 2000N

- Bán kính uốn cong nhỏ nhất: Khi thi công là 300mm, khi sử dụng 250mm

- Khả năng nén (độ suy hao tăng đàn hồi): 4000N/10cm

- Khả năng chống chịu va đập (E=10Nm, r =150mm)

- Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến +70 độ C

Tại thị trường hiện nay UNISYSTEM chính là đơn vị nhận được sự tin tưởng, niềm tin của quý khách hàng bởi những sản phẩm chất lượng, giải pháp hoàn hảo, giá trị mà chúng tôi mang tới cho doanh nghiệp như bộ chuyển đổi quang điện, dây nhảy quang, hộp phối quang ODF.

Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm nhé. Quay về trang chủ để xem các sản phẩm khác của chúng tôi !


Sản phẩm Cáp quang cống phi kim 4FO được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Cáp quang cống phi kim 4FO chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cáp quang cống phi kim 4FO tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cáp quang cống phi kim 4FO chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666