Cáp quang 2FO bọc chặt

Báo giá phân phối Cáp quang 2FO bọc chặt【 Chính Hãng ™】số 1️⃣ VN ✅ Đầy đủ CO,CQ ✅ Sẵn hàng giao ngay phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cáp quang 2FO bọc chặt

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Dòng sản phẩm: Cáp quang Singlemode
  • Loại sản phẩm: Cáp quang bọc chặt
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 3,300 đ
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.COM.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Dây cáp quang 2 sợi (2Fo /2 core) bọc chặt chất lượng tốt ,giá rẻ

Dây cáp quang như các bạn cũng đã biết có rất nhiều dòng sản phẩm khác nhau và đang được sử dụng như một phần tất yếu khi chúng sở hữu những ưu điểm vượt trội hoàn toàn so với dây cáp mạng đồng.

Ở đây chúng tôi sẽ gửi tới quý bạn đọc thông tin về một loại dây cáp quang đang rất HOT trên thị trường, dây cáp quang 2 sợi (2Fo /2 core) bọc chặt .

Tổng quát sản phẩm dây cáp quang 2 sợi (2Fo /2 core) bọc chặt

Cáp quang 2 sợi (2Fo /2 core) bọc chặt vẫn thường được gọi với nhiều những cái tên khác như cáp quang treo 2 sợi (2Fo /2 core), cáp thuê bao 2 sợi (2Fo /2 core) hay cáp FTTH-2FO. Cùng là cáp 2 sợi quang nhưng loại dây cáp quang này lại có những điểm khác biệt nhất định so với dây cáp quang 2 sợi (2Fo /2 core) ống lỏng.

Cáp quang 2 sợi (2Fo /2 core) bọc chặt có cấu trúc dạng dẹt mỏng rất gọn gàng và tiện lợi hơn tất cả các loại dây cáp quang khác trong tính linh hoạt để dễ dàng thi công, vận chuyển lắp đặt ở nhiều khu vực.

Dây cáp quang 2 sợi (2Fo /2 core) bọc chặt được bảo vệ bằng lớp nhựa cứng có khả năng chịu lực rất tốt. Có một điểm tương đồng với các loại cáp khác đó là trên vỏ của mỗi sợi cáp quang đều có có in nổi các thông tin cơ bản như hãng sản xuất, loại cáp, số mét để người dùng dễ dàng hơn khi sử dụng.

cáp quang 2 sợi (2Fo /2 core)

Hình ảnh: Cuộn dây cáp quang 2 sợi (2Fo /2 core) bọc chặt

Riêng phần lõi truyền dẫn được làm từ chất liệu thủy tinh hoặc nhựa Plasic chuyên sử dụng để truyền dẫn tín hiệu ánh sáng. Lõi sợi cáp mỏng nhỏ và tương đối dễ gãy khi bị gập cong.

Với những ưu điểm vượt trội dây cáp quang 2 sợi (2Fo /2 core) bọc chặt được ứng dụng chủ yếu cho các hệ thống mạng cáp quang internet ngày nay và còn được sử dụng cho các hệ thống mang LAN nội bộ, mạng thoại hay thậm chí cho hệ thống Camera….với các thiết bị khác như hộp phối quang ODF, dây nhảy quang, bộ chuyển đổi quang điện.

Dây cáp quang 2 sợi (2Fo /2 core) bọc chặt truyền tín hiệu như nào?

Cáp 2 sợi (2Fo /2 core) ống lỏng thuộc phân khúc cáp ITU-T G.65x, chúng hoạt động trong khoảng bước sóng 1310nm – 1550nm với chuẩn Singlemode và hỗ trợ truyền dẫn ghép kênh phân đoạn bước song thô (CWDM).

Dây cáp quang Singlemode này truyền tín hiệu theo một đường thẳng với một tia laser nên khoảng cách truyền dẫn của chúng xa hơn rất nhiều so với dây cáp quang Multimode. Nếu bạn đang cần kết nối ở một khoảng cách hay địa lý phức tạp loại cáp quang này sẽ giúp bạn giải quyết điều đó khi có thể kết nối ở cự ly 120Km với tốc độ 1G.

Tại sao nên sử dụng dây cáp quang 2 sợi (2Fo /2 core) bọc chặt ?

- Dây cáp 2 sợi (2Fo /2 core) đáp ứng các tiêu chuẩn kỹ thuật khắt khe nhất về thiết kế, tín hiệu, tốc độ đường truyền.

- Khoảng cách truyền dẫn cực đại, độ suy hao tín hiệu dường như bằng không, nhỏ gọn, nhẹ dễ dàng vận chuyển lắp đặt triển khai ở những vị trí bất lợi.

- Có thể chống chịu với tất cả các môi trường và điều kiện dù là khắc nghiệt.

- Cuối cùng cũng là quan trọng nhất chính là sản phẩm của luôn đảm bảo được chất lượng và giá thành tốt nhất.

Thông số kỹ thuật cáp quang 2 sợi (2Fo /2 core) bọc chặt

Tên sản phẩm Cáp quang 2 sợi (2Fo /2 core) bọc chặt

Mã sản phẩm FTTH-2FO

Loại Singlemode ( đơn mode )

Bước sóng 1310nm – 1550nm

Khoảng cách truyền dẫn 120Km

Số sợi quang 2

Tiêu chuẩn sợi quang ITU-T G.652D, G.655

Hệ số suy hao <0.2dB

Bước sóng 1310 mnm < 0,04Db/km

Bước sóng 1550 < 0,30 dB/ km

Đường kính ngoài của cáp (mm) 4.0 ± 0.1mm

Cấu trúc của Cáp 2 sợi (2Fo /2 core) FTTH hình số 8 dây treo kim loại

Số sợi quang đã nhuộm màu Max. 2C

Sợi gia cường Sợi tổng hợp

Thành phần chống thấm Sợi chống thấm Water Blocking Yarn

Lớp bọc Nhựa PE đen, chiều dầy trung bình 2.0mm

Lớp vỏ Vật liệu Nhựa PE, HDPE màu đen

Địa chỉ mua dây cáp quang 2 sợi (2Fo /2 core) bọc chặt uy tín

Sieuthimang.com.vn đơn vị uy tín hàng đầu chuyên tư vấn hệ thống, cung cấp thiết bị và giải pháp quang hoàn hảo cho các doanh nghiệp lớn nhỏ trong và ngoài nước. Với những giá trị qua chất lượng của từng sản phẩm mà Sieuthimang.com.vn mang tới, chúng tôi cam kết sẽ làm bạn hài lòng. Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ báo giá và đặt hàng nhanh nhất.

Truy cập vào website: https://sieuthimang.com.vn/ để xem tất cả các sản phẩm của chúng tôi, đặt hàng nhanh chóng tiện lợi dễ dàng, đặc biết giá cả cạnh tranh, chỉ cần liên hệ với chúng tôi là bác bạn có thể hài lòng về dịch vụ cung cấp sản phẩm.



BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Cáp quang 2FO bọc chặt chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cáp quang 2FO bọc chặt tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cáp quang 2FO bọc chặt chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333