Báo giá phân phối module Juniper SFP, module quang juniper 1g chính hãng giá tốt hỗ trợ các công trình, dự án sử dụng module juniper sfp

Juniper SFP 1G Mô tả Module SFP Juniper 1G
EX-SFP-1GE-T SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100 m reach on UTP
EX-SFP-1GE-SX SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550 m reach on multimode fiber
EX-SFP-1GE-LX SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 40 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-1GE-LH SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber

Juniper SFP và những câu hỏi thường gặp


✓ Trả lời: Sieuthimang.com.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Sieuthimang.com.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper SFP được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Sieuthimang.com.vn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

BÁO GIÁ PHÂN PHỐI SẢN PHẨM Juniper SFP CHÍNH HÃNG GIÁ RẺ

Juniper SFP | Module quang 1G | Module quang 10G | Module SFP 1 sợi | Module SFP 2 sợi | Module Singlemode | Module Multimode | Cisco SFP | Cisco SFP+ | Cisco QSFP+ | Cisco SFP28 | Juniper SFP | Juniper SFP+ | Juniper QSFP+ | HP SFP | HP SFP+ | HP QSFP+ | Dell SFP+ | Dell SFP | Extreme SFP | Extreme SFP+ | Allied Telesis SFP | Allied Telesis SFP+ | Allied Telesis QSFP+ | Switch Quang

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 033 6163333 - Hotline: 0344 699886

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline: 0373 699886

[ Email ] nhận báo giá: baogia@sieuthimang.vn


Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333