Cisco SFP-10G-ER-S

phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco SFP-10G-ER-S

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco SFP-10G-ER-S
  • Dòng sản phẩm: Module quang
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-ER-S
  • Chuẩn kết nối: LC
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Cisco SFP-10G-ER-S tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco SFP-10G-ER-S được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco SFP-10G-ER-S chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Cisco SFP-10G-ER-S Compatible 10GBASE-ER SFP+ Transceiver Module (SMF, 1550nm, 40km, LC, DDM)

Module quang từ lâu đã không còn xa lạ với chúng ta nữa và có lẽ với hãng Cisco lại càng không. Một thương hiệu vốn vẫn luôn được biết tới với những sản phẩm chất lượng cao, giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường.

Cisco SFP-10G-ER-S chính là một trong số đó, thiết bị này sở hữu nhiều ưu điểm vượt trội trong thiết kế và chất lượng đang là sự lựa chọn hàng đầu của khách hàng trên toàn cầu trong nhiều những lĩnh vực khác nhau.

Đặc điểm của module Cisco SFP-10G-ER-S

Bộ thu phát SFP-10G-ER-S này phù hợp để sử dụng với thiết bị của Cisco, nó hỗ trợ tốc độ dữ liệu 10.3125Gbps (10GBASE-LRM), cung cấp kết nối 10 Gigabit cho tối đa 220 mét qua cáp quang đa mode. Nó được lập trình và thử nghiệm tại nhà máy, để đảm bảo nó hoạt động với thiết bị chuyển mạch, bộ định tuyến và thiết bị mạng khác của Cisco 10G và hoạt động giống hệt với hệ thống quang học 10GBASE-LRM SFP + ban đầu của Cisco. Hệ thống quang học cung cấp một sự thay thế chi phí thấp cho các bộ thu phát OEM, cung cấp một giải pháp thu phát tương thích cho các nhu cầu cáp quang.

Thiết kế của module quang Cisco SFP-10G-ER-S có gì đặc biệt?

Không khác quá nhiều với các loại module của Cisco, Cisco SFP-10G-ER-S cũng sở hữu những thiết kế đặc trưng từ chất liệu tới các đầu tiếp xúc (đầu nhận và phát tín hiệu). Module quang Cisco SFP-10G-ER-S nổi bật với thiết kế là kiểu dáng nhỏ gọn tiện lợi dễ dàng sử dụng cũng như di chuyển bên cạnh đó là sự vượt trội trong tính năng.

Cisco SFP-10G-ER-S dạng module Singlemode hoạt đông ở bước sóng 1310- 1550nm có thể truyền tải tín hiệu tối đa ở khoảng cách lên đến 40 Km, điều mà nhiều dòng module khác không làm được. Module được thiết kế tinh tế nhỏ gọn với điểm nhấn là tem chứa đầy đủ thông tin của sản phẩm, với chúng người dùng sẽ dễ dàng nhận biết hơn.

Module được thiết kế với 2 cổng quang được bảo vệ bằng nút nhựa màu đen đảm bảo cho bụi cũng như các tác động bên ngoài không làm ảnh hưởng tới tốc độ truyền dẫn của thiết bị. Cổng quang này sử dụng với dạng dây nhảy quang LC, dây nhảy quang vuông nhỏ. Ngay trên cổng khe cắm quang là 1 chân có nhựa màu xanh đây cũng là 1 đặc điểm để bạn dễ dàng nhận biết và phân biệt so với module quang Multimode.

Phần dưới cũng là quan trọng, các khe cắm dạng USB được thiết kế để kết nối với thiết bị truyền tín hiệu. Trên mạch này các chân rết được thiết kế với tính chuẩn xác cao mang tới cho quý khách hàng sự yên tâm khi sử dụng.

Thông số kỹ thuật Module Cisco SFP-10G-ER-S chính hãng

Mã sản phẩm  SFP-10G-ER-S

Số phần của Optcore OSP10G-5540DCR-CSC

Yếu tố hình thức SFP +

Tốc độ dữ liệu 10Gb / s

Bước sóng 1550nm

Loại sợi SMF

Khoảng cách tối đa 40 km

Linh kiện quang EML / PIN

Công suất máy phát -2 ~ 3 dBm

Tỷ lệ tuyệt chủng> 6 dB

Độ nhạy của máy thu <-16 dBm

Quá tải máy thu> 0,5 dBm

Kết nối song công LC

Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số Có

Môi trường Hoạt động: 0 ° C đến 70 ° C

Bảo quản: -40 ° C đến 85 ° C

Cân nặng 0,03 kg

Hãy liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần tư vấn chi tiết các thông tin về sản phẩm. Chúng tôi với sự thành công từ nhiều đối tác lớn nhỏ khác nhau tìn rằng sẽ làm hài lòng quý khách hàng với những sản phẩm chính hãng, giá cạnh tranh, bảo hành 12 tháng.


Sản phẩm Cisco SFP-10G-ER-S được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Cisco SFP-10G-ER-S chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco SFP-10G-ER-S tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco SFP-10G-ER-S chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666