Dây nhảy quang LC-LC MM DP 3.0 3M

Dây nhảy quang LC-LC MM DX 3.0 3M, loại dây nhảy quang 2 sợi đôi đầu nối LC chuẩn Multimode, dài 3m chính hãng Cablexa USA chất lượng tốt, giá thành rẻ, tư vấn miễn phí. phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Dây nhảy quang LC-LC MM DP 3.0 3M

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Dây nhảy quang LC-LC MM DP 3.0 3M
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang LC-LC MM DP 3.0 3M tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Dây nhảy quang LC-LC MM DP 3.0 3M được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Dây nhảy quang LC-LC MM DP 3.0 3M chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Dây nhảy quang Multimode LC LC Duplex 3.0, 3m chính hãng Cablexa USA chất lượng tốt, giá rẻ

Dây nhảy quang Multimode chính hãng Cablexa USA cùng với dây nhảy quang Singlemode đang là giải pháp, sự lựa chọn hoàn hảo để kết nối và truyền dẫn các tín hiệu quang tới các thiết bị mạng khác nhau trong hệ thống.

Với những ưu điểm trong tốc độm thiết kế và sự đa dạng với nhiều mẫu đầu nối khác nhau dây nhảy quang Multimode ngày càng được ứng dụng nhiều trong các hệ thống mạng tốc độ cao. Một trong số đó chính là dây nhảy quang multimode LC LC MM DX 3.0 3m chính hãng Cablexa USA. 

Hãy cùng UNISYSTEM tìm hiểu chi tiết về sản phẩm trong phần nội dung bên dưới đây. 

Đặc điểm nổi bật của dây nhảy quang multimode LC LC Duplex

Dây nhảy quang Multimode LC LC kế thừa toàn bộ những ưu điểm của dòng sản phẩm dây nhảy Multimode chính hãng Cablexa USA, chúng có màu tím mực thay vì các màu cam như dây nhảy OM2 thông thường và kèm theo đó cũng là nhiều điểm khác.

Dây nhảy quang Multimode LC LC

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode LC LC chính hãng Cablexa USA

Vỏ dây được làm từ chất liệu nhựa LSZH có chứa thành phần chống cháy nên hoàn toàn có thể yên tâm khi sử dụng trong nhiều môi trường khác nhau và hơn nữa các loại đầu nối còn được đúc sẵn liền với dây nên rất chắc chắn. Dây là 2 sợi đơn được ghép lại với 4 đầu nối chuẩn LC / UPC.

Bạn có thể cắm và sử dụng nhiều lần mà không lo ngại đầu nối bị tuột ra như các hãng hiện đang có trên thị trường.

Ngoài ra, trên dây cũng có đầy đủ các thông tin của hãng như loại dây, chiều dài, bước sóng hoạt động và rồi chất liệu. Tất nhiên, kèm theo đó ko thể thiếu chính là một cái tem logo của hãng rất nổi bật có tính thẩm mỹ cao.

Tham khảo thêm các sản phẩm khác: dây nhảy quang SC SC Singlemode, dây nhảy quang LC LC Singlemode

Tín hiệu của dây nhảy quang Multimode LC LC như nào?

Dây nhảy quang multimode LC LC hoạt động ở bước sóng 750nm, 850nm và truyền tín hiệu bằng rất nhiều những tia laser khác nhau nên khoảng cách truyền dẫn không xa bằng dây nhảy singlemode mà chỉ thực sự đạt hiệu quả ở khoảng cách 300m.

Tuy vậy, loại dây này có tốc độ vô cùng cao, có thể đạt tới 40G và chỉ thích hợp được sử dụng ở những hệ thống thiết bị đòi hỏi kết nối cao. Cũng phải nhấn mạnh thêm loại dây nhảy quang này chỉ thích hợp với các thiết bị sử dụng chuẩn tín hiệu multimode.

Khi sử dụng dây nhảy SC cũng như bao loại dây khác chính hãng Cablexa USA bạn cần lưu ý hạn chế việc cắm cũng như rút nhiều lần. Theo các tiêu chuẩn sản xuất chung đầu nối quang có thể cắm rút tới 1000 lần và độ suy hao chuẩn là 0,2Db nếu bạn sử dụng không đúng cách suy hao quang có thể tăng là làm ảnh hưởng rất nhiều tới tốc độ của đường truyền.

Ở trên mỗi đầu nối quang đều có nút bịt bằng nhựa nên khi không sử dụng bạn không nên tháo chúng ra làm gì và cùng với đó trước sử dụng bạn cũng nên test trước.

Ứng dụng của dây nhảy quang multimode LC LC 3.0 3m Cablex

Được thiết kế chuyên dụng để sử dụng cho những ứng dụng và thiết bị chuẩn Multimode dây nhảy quang LC LC thích hợp để kết nối với các loại module quang multimode có tốc độ 10G.

Mua dây nhảy quang LC LC hãng Multimode ở đâu?

Unisystem đơn vị danh tiếng trên thị trường nhận được sự tín nhiệm của đông đảo quý khách hàng bởi chất lượng và sự đa dạng trong những giải pháp mạng hoàn hảo.

Khi sử dụng sản phẩm của Uni quý khách hàng sẽ được tư vấn hỗ trợ chi tiết các thông tin về sản phẩm với mức giá thành cạnh tranh nhất.

Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.

Xem thêm các sản phẩm thiết bị quang, dây nhảy quang, bộ chuyển đổi quang điện chính hãng của chúng tôi tại : https://sieuthimang.com.vn/


Sản phẩm Dây nhảy quang LC-LC MM DP 3.0 3M được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0373 699886
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0373 699886


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Dây nhảy quang LC-LC MM DP 3.0 3M chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Dây nhảy quang LC-LC MM DP 3.0 3M tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Dây nhảy quang LC-LC MM DP 3.0 3M chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333