Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 10G SFP

Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps managed PoE Switch with 2 10G SFP Uplink and 1 Console FMC-8GP2TF-L2M hãng Cablexa chất lượng tốt, giá thành rẻ, bảo hành 24 tháng. phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 10G SFP

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Tại sao bạn nên mua Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 10G SFP tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 10G SFP được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 10G SFP chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 10G SFP Uplink and 1 Console

Switch PoE 8 cổng FMC-8GP2TF-L2M WEB Smart Industrial gigabit PoE Switch này lấp đầy khoảng cách giữa các thiết bị chuyển mạch không được quản lý và được quản lý hoàn toàn. Nó được thiết kế cho các doanh nghiệp đang phát triển muốn kiểm soát mạng của họ mà không tốn kém và phức tạp khi triển khai quản lý đầy đủ Lớp 2.

Công cụ quản lý dựa trên web để triển khai và cấu hình nhanh chóng, dễ dàng, lý tưởng cho việc triển khai các điểm truy cập, điện thoại VoIP và camera giám sát dựa trên IP. Nó đi kèm với 2 cổng 10G SFP + đường lên cáp quang giúp việc lắp đặt linh hoạt hơn.

Cung cấp hệ thống bảo vệ an ninh toàn diện, chính sách QoS hoàn hảo và chức năng VLAN linh hoạt, quản lý và bảo trì đơn giản, đáp ứng các yêu cầu truy cập và kết nối mạng của doanh nghiệp, cộng đồng, khách sạn, mạng văn phòng và mạng khuôn viên, phù hợp cho khách sạn, khu học xá, khu nhà máy và trường trung học cơ sở.

Các doanh nghiệp nhỏ tạo thành một mạng lưới hiệu quả về chi phí. Hỗ trợ chức năng quản lý nguồn SmartLink, cho phép tắt nguồn ưu tiên của cơ chế cổng PoE khi hệ thống bị quá tải, cắt nguồn cấp của cổng có mức ưu tiên thấp hơn và mức ưu tiên thấp hơn, đảm bảo rằng thiết bị quan trọng được cấp nguồn ưu tiên và công tắc được chạy quá tải để bảo vệ công tắc.

Đặc điểm nổi bật của Switch PoE FMC-8GP2TF-L2M Cablexa

Giao diện quản lý an toàn

hiệu quả Để quản lý hiệu quả, bộ chuyển mạch PoE được quản lý dòng FMC-8GP2TF-L2M Cablexa được trang bị các giao diện quản lý Web và SNMP. Các tính năng Hệ thống quản lý thiết bị nhúng (DMS) cung cấp cho người dùng những lợi ích dễ sử dụng / định cấu hình / cài đặt / khắc phục sự cố trong giám sát video, truy cập không dây và các ứng dụng SMB và Doanh nghiệp khác. Đó là lý tưởng để mang lại sự đơn giản trong quản lý, trải nghiệm người dùng tốt hơn và tổng chi phí sở hữu thấp nhất.

Switch PoE FMC-8GP2TF-L2M Cablexa

Hình ảnh: Switch PoEFMC-8GP2TF-L2M Cablexa

Giải pháp cho mạng IPv6

Với ngăn xếp kép IPv6 / IPv4 và các chức năng quản lý khác với giao diện thân thiện với người dùng, FMC-8GP2TF-L2M là lựa chọn tốt nhất cho các nhà cung cấp dịch vụ giám sát IP, VoIP và không dây để triển khai mạng IPv6. Quan trọng hơn, chúng giúp các doanh nghiệp vừa và nhỏ nâng cấp cơ sở hạ tầng mạng của họ lên kỷ nguyên IPv6 mà không cần đầu tư tiền tệ.

Các tính năng mạnh mẽ của lớp 2

Switch PoE FMC-8GP2TF-L2M có thể được lập trình cho các chức năng quản lý chuyển mạch nâng cao, chẳng hạn như tổng hợp liên kết cổng động, Q-in-Q VLAN, Giao thức nhiều cây kéo dài (MSTP), QoS lớp 2/4, kiểm soát băng thông và IGMP / MLD snooping. Dòng SP7500 cho phép vận hành đường trục tốc độ cao kết hợp nhiều cổng. Nó bao gồm tối đa 9 nhóm trung kế với 2 cổng cho mỗi nhóm và cũng hỗ trợ dự phòng kết nối.

Switch PoE FMC-8GP2TF-L2M Cablexa

Hình ảnh: Các tính năng mạnh mẽ của lớp 2

Hai cổng đường lên Gigabit

Bộ chuyển mạch PoE mới phát hành đi kèm với 2 cổng 10G SFP + cổng đường lên với tốc độ truyền 1000Mbps để đảm bảo truyền dữ liệu và video tốc độ cao, đảm bảo đáng tin cậy cho kết nối giữa hệ thống giám sát và mạng bên ngoài nơi các cổng PoE có thể được sử dụng tiềm năng đầy đủ của họ.

Switch PoE FMC-8GP2TF-L2M Cablexa

Hình ảnh:Switch PoEFMC-8GP2TF-L2M Cablexa

Giải pháp mở rộng và linh hoạt

Hai khe cắm mini-GBIC SFP bổ sung được tích hợp trong bộ chuyển mạch hỗ trợ tốc độ kép, mô-đun cáp quang 10GBASE-SX / LX SFP, có nghĩa là người quản trị giờ đây có thể linh hoạt chọn bộ thu phát SFP phù hợp không chỉ theo khoảng cách truyền mà còn cả tốc độ truyền. cần thiết. Khoảng cách có thể được mở rộng từ 330 mét đến 2km (sợi quang đa chế độ) và đến 10/20/40/60/100/120 km (sợi quang đơn mode hoặc sợi quang WDM). Chúng rất phù hợp cho các ứng dụng trong các trung tâm dữ liệu doanh nghiệp và các bản phân phối.

Bảng thông số kỹ thuật Switch PoE FMC-8GP2TF-L2M Cablexa

Mã sản phẩm FMC-8GP2TF-L2M
Hãng Cablexa
Cổng đồng Cổng 8 x 10/100 / 1000BASE-T RJ45 Auto-MDI / MDI-X
Khe cắm SFP / mini-GBIC Giao diện SFP 2x 10GBBASE-X được chia sẻ với cổng-9 đến cổng-10 , Hỗ trợ chế độ kép 10Gbps và DDM
Cổng PoE Injector 8 cổng với chức năng bộ phun PoE 802.3af / at / bt với cổng-1 đến cổng-24
Bảng điều khiển 1 x cổng nối tiếp RS232-to-RJ45 (115200, 8, N, 1)
Switch Fabric 256Gbps / non-blocking
Switch Throughput@64Bytes 64.67Mpps
Bảng địa chỉ 16k
Bộ đệm dữ liệu được chia sẻ 7.2 megabit
Kiểm soát lưu lượng Khung tạm dừng IEEE 802.3x cho chế độ bán song công ; Áp lực ngược cho chế độ bán song công
Khung Jumbo 10K byte
Nút reset <5 giây: Khởi động lại hệ thống ;> 5 giây: Mặc định ban đầu
Đèn LED PWR, SYS, LNK / ACT, PoE-in-Use
Yêu cầu về nguồn điện 100 ~ 240V AC, 50 / 60Hz, tự động cảm biến
Kích thước (W x D x H) 310 x 180 x 44,5 mm, chiều cao 1U (12,2in x 7,09in x 1,75in)
Bảo vệ ESD Liên hệ Xả 4KV DC; Xả khí 8KV DC
Vỏ bọc Kim loại
Cấp nguồn qua Ethernet ;
PoE Standard IEEE 802.3af / 802.3at PoE + PSE
PoE Power Supply Type End-span
PoE Power Output Per port 52V DC, 30.8 watts (max.)
Power Pin Assignment 1/2(+), 3/6(-)
PoE Power Budget 450W / 600W
Chức năng lớp Layer2 ;
Port Mirroring TX / RX / cả hai ; Màn hình nhiều-to-1
VLAN 802.1Q VLAN dựa trên được gắn thẻ
Lên đến 256 nhóm VLAN, trong số 4094 ID VLAN
802.1ad Q-in-Q đường hầm
Voice VLAN
Giao thức VLAN
Riêng tư VLAN (Cổng được bảo vệ)
GVRP
Liên kết tập hợp IEEE 802.3ad LACP và trung kế tĩnh
Hỗ trợ 8 nhóm trung kế 8 cổng
Giao thức Spanning Tree
Giao thức cây kéo dài STP, IEEE 802.1D
RSTP, Giao thức cây kéo dài nhanh IEEE 802.1w
MSTP, Giao thức cây nhiều khung IEEE 802.1s
IGMP Snooping
IGMP (v2 / v3) snooping
IGMP querier
Lên đến 256 nhóm phát đa hướng;
MLD Snooping MLD (v1 / v2) snooping, lên đến 256 nhóm phát đa hướng
Danh sách điều khiển truy cập IPv4 / IPv6 ACL dựa trên IP / ACL dựa trên MAC
Quản lý PoE Mở hoặc đóng cổng
Quản lý lập lịch POE tiêu chuẩn Hiển thị nguồn và hiện tại
Chức năng khởi động lại tự động của thiết bị chết máy Định thời gian kích hoạt lại
Hỗ trợ các ràng buộc IP khởi động lại
QoS
8 ánh xạ ID đến hàng đợi ưu tiên 8 cấp;
Chức năng quản lý Giao diện quản lý cơ bản
Trình duyệt web / Telnet / SNMP v1, v2c, V3
Nâng cấp chương trình cơ sở theo giao thức HTTP / TFTP thông qua mạng Ethernet Nhật ký hệ thống
Syslog từ xa / cục bộ Giao thức LLDP; SNTP
Giao diện quản lý an toàn SSH, SSL, SNMP
Sự phù hợp tiêu chuẩn; ;
Tuân thủ Quy định FCC Phần 15 Lớp A, CE;


Phân phối Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 10G SFP chính hãng

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 10G SFP tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Switch PoE 8 Ports 10/100/1000Mbps 2 10G SFP chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333