Switch công nghiệp 5 ports 10/100M

Switch công nghiệp IES7210-5E-CA hãng Cablexa 5 Ports 10/100M Industrial Ethernet Switch, băng thông 3,2Gbps, Thiết kế Din-Rail và Nguồn dự phòng, Đầu vào DC12-36V. Liên hệ đặt hàng ngay. phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Switch công nghiệp 5 ports 10/100M

★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm:
  • Mã sản phẩm: IES7210-5E-CA
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Dòng sản phẩm: Switch công nghiệp
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SIEUTHIMANG.COM.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Switch công nghiệp Cablexa 5 Ports 10/100M Industrial Ethernet Switch

Switch công nghiệp 5 ports IES7210-5E-CA 10/100M hãng Cablexa dòng sản phẩm được ưa chuộng sử dụng rộng khắp trong các ngành công nghiệp hiện nay.

- 5 cổng 10 / 100BASE-TX RJ45 với chức năng MDI / MDI-X tự động

- Thiết kế thanh ray DIN và giá treo tường

- Liên hệ Xả 8KV DC, 16KV DC

- Nhiệt độ hoạt động rộng -40 đến 85 độ C

- Bảo vệ vỏ kim loại công nghiệp IP40

Ưu điểm nổi bật có trên Switch công nghiệp IES7210-5E-CA

Giải pháp chuyển mạch Ethenet công nghiệp

Giải pháp chuyển mạch Ethernet công nghiệp hãng Cablexa bao gồm bộ chuyển mạch công nghiệp, DIN-rail, bộ chuyển đổi phương tiện công nghiệp, loạt bộ mở rộng công nghiệp.

Switch công nghiệp 5 Port

Hình ảnh: Switch công nghiệp 5 Port IES7210-5E-CA hãng Cablexa

Switch công nghiệp IES7210-5E-CA này là một giải pháp tiết kiệm chi phí và đáp ứng các yêu cầu về độ tin cậy cao được yêu cầu bởi các ứng dụng công nghiệp như dây chuyền lắp ráp nhà máy, tự động hóa, giao thông vận tải và nhà máy công nghiệp nặng, bộ chuyển mạch Ethernet cứng này được thiết kế để hoạt động ở -40 đến 85 ° C trong môi trường khắc nghiệt nơi có ESD cao, ma sốc và rung động và để cung cấp một giải pháp kinh tế cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn.

Switch có thể dễ dàng lắp đặt trên đường ray DIN cũng như trong các hộp phân phối. Khả năng gắn DIN-rail, khả năng nhiệt độ hoạt động rộng, và vỏ IP40 với đèn báo LED làm cho các công tắc plug-and-play dễ sử dụng và đáng tin cậy.

Thiết kế cấp công nghiệp, linh hoạt và thân thiện với môi trường

Switch công nghiệp này có hệ thống đầu vào nguồn kép mạnh mẽ với điện áp rộng (12V ~ 36V DC hoặc 24V AC) được tích hợp vào mạng tự động hóa của khách hàng để nâng cao độ tin cậy và thời gian hoạt động của hệ thống. Có thể hoạt động trong phạm vi nhiệt độ rộng từ -40 đến 85 độ C, switch công nghiệp của Cablexa có thể được đặt trong hầu hết mọi môi trường khó khăn. Nó cũng cho phép thanh DIN hoặc treo tường để sử dụng hiệu quả không gian tủ.

Cài đặt dễ dàng và nhiều loại sử dụng điện

Switch IES7210 được thiết kế với một hộp nhỏ gọn cho phép gắn thanh ray DIN hoặc bảng điều khiển để sử dụng hiệu quả không gian tủ. Nó cung cấp nguồn điện tích hợp với nhiều loại điện áp để hoạt động trên toàn thế giới. Nó cũng cung cấp đầu vào nguồn điện DC dự phòng kép, có thể đảo ngược 12V DC đến 36V DC cho các ứng dụng có tính khả dụng cao yêu cầu đầu vào nguồn điện kép hoặc dự phòng.

Cài đặt linh hoạt và dễ dàng với không gian hạn chế

Switch công nghiệp này được thiết kế đặc biệt để lắp đặt trong môi trường hẹp, chẳng hạn như tường bao. Nó có thể được lắp đặt bằng cách gắn tường cố định hoặc đường ray DIN, do đó làm cho khả năng sử dụng linh hoạt và dễ dàng hơn ở mọi vị trí hạn chế về không gian.

Switch công nghiệp 5 Port hãng Cablexa

Hình ảnh: Switch công nghiệp 5 Port hãng Cablexa

Bảng thông số kỹ thuật Switch IES7210-5E-CA hãng Cablexa

Mã sản phẩm IES7210-5E-CA
Hãng Cablexa
Cổng đồng Cổng 5 x 10/100 / 1000BASE-T RJ45 Auto-MDI / MDI-X
Kết nối Khối đầu cuối 4 chân có thể tháo rời
1/2 cho Nguồn 1; Pin 3/4 cho Nguồn 2
Kích thước (W x D x H) 30 x 90 x 115 mm (1,18in x 3,54in x 4,53in)
Cân nặng 0,32kg
Yêu cầu về nguồn điện 12 ~ 36V DC, nguồn dự phòng với bảo vệ phân cực ngược
Sự tiêu thụ năng lượng 2 watt
Cài đặt Bộ DIN-rail và tai nghe gắn tường
Bảo vệ ESD Liên hệ Xả 8KV DC; Xả không khí 15KV DC
Vỏ Vỏ kim loại IP40
Thông số kỹ thuật chuyển đổi  
Chuyển đổi sơ đồ xử lý Store-and-Forward
Bảng địa chỉ Mục 4K
Bộ nhớ đệm Bộ nhớ đệm trên chip 2M bit
Kiểm soát lưu lượng Áp lực ngược cho khung tạm dừng bán song công ; IEEE 802.3x cho chế độ song công hoàn toàn
Thông lượng 0,75Mpps
Khung Jumbo 9K
Cáp mạng 10 / 100BASE-T
Cat. Cáp 3, 4, 5, 5e UTP (tối đa 100 mét)
EIA / TIA-568 100-ohm STP (tối đa 100 mét)

Switch công nghiệp với vỏ kim loại được xếp hạng IP40 được thiết kế đặc biệt cho các ngành công nghiệp nặng, chẳng hạn như nhà máy, bến cảng, nhà kho, v.v. Khi được lắp đặt tại các cơ sở này, nó có thể nâng cao hiệu suất công việc của các cơ sở này bằng cách truyền dữ liệu đến và đi một cách nhanh chóng.

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các thông tin có trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.



BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Switch công nghiệp 5 ports 10/100M chính hãng

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Switch công nghiệp 5 ports 10/100M tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Switch công nghiệp 5 ports 10/100M chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333