EX-SFP-1GE-LX

phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

EX-SFP-1GE-LX

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm EX-SFP-1GE-LX
  • Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-LX
  • Dòng sản phẩm: Module quang
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Chuẩn kết nối: LC
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua EX-SFP-1GE-LX tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm EX-SFP-1GE-LX được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về EX-SFP-1GE-LX chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Module Juniper EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF

Module quang Juniper dòng sản phẩm được đông đảo quý khách hàng ưa chuộng và sử dụng rộng rãi trên thị trường bởi những điểm vượt trội trong thiết kế, chất lượng và giá thành. Nổi bật trong số đó không thể bỏ qua chính là sản phẩm Module EX-SFP-1GE-LX

Đặc trưng của module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX

Module SFP Juniper EX-SFP-1GE-LX là thiết bị chuyên dụng dành cho môi trường truyền dẫn Singlemode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ - LC Duplex). 

Module EX-SFP-1GE-LX là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode.  

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF tương thích với phần lớn thiết bị chuyển mạch Switch Juniper đang hiện hành như: 

Bộ chuyển mạch Switch Juniper EX2200, EX2300, EX3300, EX4200, EX4600. 

Moule quang EX-SFP-1GE-LX được dùng làm Uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, hội nghị truyền hình hay IP tivi. EX-SFP-1GE-LX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module Juniper EX-SFP-1GE-LX

Hãng: Juniper

Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-LX

Loại hình: SFP +

Bước sóng: 1310nm

Cổng Giao diện: LC Duplex

Loại cáp: SMF

Tốc độ dữ liệu tối đa: 1Gb / giây

Khoảng cách cáp tối đa: 10km

Linh kiện quang: DFB 1310nm

Độ nhạy thu: <-2,3dBm

Năng lượng TX: -8,2 ~ 0,5dBm

Hỗ trợ DOM: Có

Kích thước: 0,50 "x 0,50" x 2,25 "

Phạm vi nhiệt độ thương mại: 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)

Giao thức: Tuân thủ SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004

Đơn vị phân phối module quang EX-SFP-1GE-LX hãng Juniper uy tín

UNISYSTEM chắc chắn sẽ là một sự lựa chọn không thể thiếu ở thời điểm hiện tại và tương lại. Chúng tôi chuyên nhập khẩu và phân phối các sản phẩm thiết bị mạng Cisco chính hãng, giá thành cạnh tranh có đầy đủ giấy tờ nên giá thành rất hợp lý. Ngoài ra, sản phẩm còn được bảo hành tới 12 tháng và được hỗ trợ thông tin, cấu hình trong quá trình lăp đặt.

Sở hữu đội ngũ kỹ thuật viên, chuyên gia giàu kinh nghiệm sẵn sàng tư vấn, hỗ trợ giúp quý khách hàng các giải pháp trong sản phẩm , quá trình triển khai lắp đặt và khắc phục sự cố.


Sản phẩm EX-SFP-1GE-LX được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0373 699886
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0373 699886


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối EX-SFP-1GE-LX chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng EX-SFP-1GE-LX tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá EX-SFP-1GE-LX chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333