EX-SFP-1GE-T

phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

EX-SFP-1GE-T

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm EX-SFP-1GE-T
  • Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-T
  • Dòng sản phẩm: Module quang
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Chuẩn kết nối: LC
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua EX-SFP-1GE-T tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm EX-SFP-1GE-T được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về EX-SFP-1GE-T chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Juniper Networks EX-SFP-1GE-T Compatible 10/100/1000BASE-T SFP SGMII Copper RJ-45 100m Transceiver

Giới thiệu sản phẩm module quang EX-SFP-1GE-T hãng Juniper

Bộ thu phát SFP tương thích Juniper Networks EX-SFP-1GE-T này cung cấp thông lượng 10/100 / 1000Base-TX lên đến 100m qua kết nối đồng ở bước sóng sử dụng đầu nối RJ-45. Nó được đảm bảo tương thích 100% với bộ thu phát Juniper Networks tương đương.

 Bộ thu phát dễ dàng cài đặt, có thể trao đổi nóng này đã được lập trình, tuần tự hóa và lưu lượng dữ liệu và ứng dụng được kiểm tra để đảm bảo rằng nó sẽ khởi tạo và thực hiện giống hệt nhau. Nó được xây dựng để đáp ứng hoặc vượt quá các thông số kỹ thuật của Juniper Networks, cũng như tuân thủ các tiêu chuẩn MSA (Thỏa thuận đa nguồn) để đảm bảo tích hợp mạng liền mạch. Tất cả các bộ thu phát của chúng tôi đều tuân thủ Đạo luật Hiệp định Thương mại (TAA).

Module quang SFP EX-SFP-1GE-T

Hình ảnh: Module quang SFP EX-SFP-1GE-T

Đặc trưng của Module quang EX-SFP-1GE-T hãng Juniper

Liên kết dữ liệu hai chiều lên tới 1.25Gb / giây

• Dấu chân SFP có thể cắm nóng

• Vỏ kim loại hoàn toàn cho EMI thấp

• Tản điện thấp (điển hình 1,05 W)

• Lắp ráp kết nối RJ45 nhỏ gọn

• Ethernet 1,25 Gigabit qua Cat 5

• Truy cập vào IC lớp vật lý thông qua bus nối tiếp 2 dây cáp

• Hoạt động 10/100/1000 BASE-T trong các hệ thống máy chủ có giao diện SGMII

• Nhiệt độ hoạt động:

o Tiêu chuẩn 0 đến +70 ° C

o Công nghiệp -40 đến +85 ° C

Thông số kỹ thuật module quang Juniper EX-SFP-1GE-T

Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-T

Hãng: Juniper

Yếu tố hình thức: SFP

Giao diện cổng: 1 x 1000Base RJ45

Chi tiết giao diện: 1000Base T

Tốc độ dữ liệu: 1,25 Gbps

Bước sóng: Đồng

Khoảng cách: 100 mét (328 feet)

Phạm vi nhiệt độ: Thương mại 0 ° C đến 70 ° C

Chẩn đoán kỹ thuật số (DDM): Không

Kết nối: Loại 5, 6 hoặc 7 UTP / FTP RJ45

Trao đổi nóng: Có

Kích thước: 0,53 "x 0,50" x 2,63 "

Bảng dữ liệu: EX-SFP-1GE-T-A

Bảo hành: 12 tháng

Đặt mua module quang EX-SFP-1GE-T chính hãng ở đâu?

UNISYSTEM chắc chắn sẽ là một sự lựa chọn không thể thiếu ở thời điểm hiện tại và tương lại. Chúng tôi chuyên nhập khẩu và phân phối các sản phẩm thiết bị mạng Cisco chính hãng, giá thành cạnh tranh có đầy đủ giấy tờ nên giá thành rất hợp lý. Ngoài ra, sản phẩm còn được bảo hành tới 12 tháng và được hỗ trợ thông tin, cấu hình trong quá trình lăp đặt.

Sở hữu đội ngũ kỹ thuật viên, chuyên gia giàu kinh nghiệm sẵn sàng tư vấn, hỗ trợ giúp quý khách hàng các giải pháp trong sản phẩm , quá trình triển khai lắp đặt và khắc phục sự cố.


Sản phẩm EX-SFP-1GE-T được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0373 699886
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0373 699886


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối EX-SFP-1GE-T chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng EX-SFP-1GE-T tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá EX-SFP-1GE-T chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333