EX-SFP-1GE-LX40K

phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

EX-SFP-1GE-LX40K

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm EX-SFP-1GE-LX40K
  • Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-LX40K
  • Dòng sản phẩm: Module quang
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Chuẩn kết nối: LC
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua EX-SFP-1GE-LX40K tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm EX-SFP-1GE-LX40K được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về EX-SFP-1GE-LX40K chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Module quang EX-SFP-1GE-LX40K Juniper Compatible 1000BASE-LX SFP Transceiver

Mô-đun thu phát quang tương thích EX-SFP-1GE-LX40K của Hummingbird Networks là thiết bị để truyền ở 1310nm qua sợi quang chế độ đơn. Nó hỗ trợ các chuẩn Ethernet làm cho nó lý tưởng thích hợp cho truyền thông dữ liệu 1000BASE-LX. Nó cung cấp cho khách hàng nhiều loại Gigabit Ethernet tùy chọn kết nối cho trung tâm dữ liệu, tủ nối dây doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển của nhà cung cấp dịch vụ.

Juniper EX-SFP-1GE-LX40K tiêu thụ năng lượng phụ watt và hiệu suất EMI tuyệt vời của nó cho phép thiết kế hệ thống với cổng cao tỉ trọng. Yếu tố hình thức nhỏ tích hợp laser phát ra bề mặt khoang dọc 1310nm (VCSEL) trong một Gói LC và phần máy thu sử dụng bộ tiền khuếch đại máy dò GaAs (IDP) tích hợp. Mô-đun tuân thủ RoHS và được thiết kế và thử nghiệm theo tiêu chuẩn an toàn của ngành.

Bộ thu phát EX-SFP-1GE-LX40K chuyển đổi thông tin từ định dạng điện sang định dạng quang và trở lại, ở dữ liệu tiêu chuẩn giá. Phần máy phát sử dụng laser nhiều lượng tử và là loại laser tương thích loại 1 theo tiêu chuẩn an toàn quốc tế IEC-60825. Phần máy thu sử dụng InGaAs tích hợp bộ tiền khuếch đại dò (IDP) được gắn trong một tiêu đề quang và một IC hậu khuếch đại giới hạn.

Đặc trưng nổi bật của sản phẩm Juniper EX-SFP-1GE-LX40K

• Hỗ trợ Ethernet 1000BASE

• Khoảng cách truyền lên tới 10km trên SMF

• Hot-Swappable nếu thiết bị của bạn hỗ trợ

• Bảo hành trọn đời

• Cắm vào cổng SFP

• Đầu nối song công LC tiêu chuẩn công nghiệp

• Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số

• Tuân thủ MSA Điện & Cơ khí

• Phạm vi nhiệt độ hoạt động của trường hợp 0 ° C đến + 70 ° C

• Tuân thủ chuẩn Laser / CDRH loại 1

• Tuân thủ RoHS 6/6

• Tuân thủ các tiêu chuẩn an toàn sản phẩm

Thông số kỹ thuật Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K

Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-LX40K

Loại thiết bị: Juniper SFP LX

Gói: SFP

Tốc độ dữ liệu: 1.25Gbps

Bước sóng: 1310nm

Khoảng cách / Ngân sách điện: 40km

Linh kiện quang

LD: DFB

PD: PIN

Công suất đầu ra: -9,5 ~ -3dBm

Độ nhạy của máy thu: -25dBm

Điện áp cung cấp: 3,3V

Đầu nối: LC kép

Loại sợi: SMF

Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 / -10 ~ 80 / -40 ~ 85 ° C

DDMI: Có / Không có

Ứng dụng: Gigabit Ethernet

Compatiblity: Tương thích Juniper 100%

Mua module quang EX-SFP-1GE-LX40K chính hãng ở đâu?

UNISYSTEM chắc chắn sẽ là một sự lựa chọn không thể thiếu ở thời điểm hiện tại và tương lại. Chúng tôi chuyên nhập khẩu và phân phối các sản phẩm thiết bị mạng Cisco chính hãng, giá thành cạnh tranh có đầy đủ giấy tờ nên giá thành rất hợp lý. Ngoài ra, sản phẩm còn được bảo hành tới 12 tháng và được hỗ trợ thông tin, cấu hình trong quá trình lăp đặt.

Sở hữu đội ngũ kỹ thuật viên, chuyên gia giàu kinh nghiệm sẵn sàng tư vấn, hỗ trợ giúp quý khách hàng các giải pháp trong sản phẩm , quá trình triển khai lắp đặt và khắc phục sự cố.


Sản phẩm EX-SFP-1GE-LX40K được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0373 699886
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0373 699886


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối EX-SFP-1GE-LX40K chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng EX-SFP-1GE-LX40K tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá EX-SFP-1GE-LX40K chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333