Cisco SFP-10G-SR-S

phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco SFP-10G-SR-S

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco SFP-10G-SR-S
  • Dòng sản phẩm: Module quang
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-SR-S
  • Chuẩn kết nối: LC
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Cisco SFP-10G-SR-S tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco SFP-10G-SR-S được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Module SFP Cisco SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP Plus SMF tốc độ 10G

Khi mà trên thị trường đang tràn lan rất nhiều những loại sản phẩm thiết bị thu phát tín hiệu khác nhau khiến cho người dùng là quý khách hàng gặp rất nhiều những khó khăn.Tuy nhiên, với những giá trị đích thực mà cụ thể là qua dòng sản phẩm module Cisco bạn đã có thể tìm kiếm được cho riêng mình một giải pháp về tốc độ và khả năng thu phát tín hiệu.

Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết hơn các thông tin về module SFP Cisco SFP-10G-SR-S.

Sơ bộ về module Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng

SFP-10G-SR-S loại module SFP hãng Cisco chuyên dụng cho môi trường truyền dẫn cáp quang multimode hoạt động ở bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Module SFP-10G-SR-S sử dụng đồng bộ với cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là các thiết bị chuẩn Singlemode đảm bảo hiệu suất công việc cao và tính ổn định.

Cisco SFP-10G-SR-S

Hình ảnh: Module Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng

Cisco SFP-10G-SR-S hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm SFP-10G-SR-S vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi  module SFP-10G-SR-S được cắm vào.

Đặc điểm của Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng

- Hỗ trợ mô hình “cắm nóng plug an play” tối ưu chi phí hệ thống mạng

- Khả năng giám sát bằng cáp quang kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ

- Khả năng tương tác với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2, và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết cáp quang

- Tính năng nhận dạng chất lượng của Cisco (ID) cho phép Cisco xác định module được Cisco chứng nhận và kiểm tra

Thông số kỹ thuật Module Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng

Hãng: Cisco

Nhà phân phối: Unisystem

Mã sản phẩm: SFP-10G-SR-S

Mô tả: Mô-đun thu phát Cisco 10GBASE-SR SFP + cho SMF, bước sóng 1310nm, 10km, đầu nối song công LC

Loại thiết bị: Mô-đun trình cắm

Yếu tố hình thức: SFP +

Tốc độ ngày: 10.3Gbps

Bước sóng: 850nm

Ngân sách năng lượng: 7dB

Khoảng cách tối đa: 550m

Công suất phát: -6 ~ -0,5dBm

Nhận độ nhạy: -15dBm

Điện áp: 3,3V

Công suất tiêu thụ: 1W

Đầu nối: LC kép

Loại sợi: SMF

Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 ° C

DDMI: Với

Ứng dụng: 10 Gigabit Ethernet

Chứng chỉ: CE, FCC, TUV, UL, RoHS, 9000: 2001

Bảo hành: 12 tháng

Bạn có thể mua module Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng ở đâu?

UNISYSTEM chắc chắn sẽ là một sự lựa chọn không thể thiếu ở thời điểm hiện tại và tương lại. Chúng tôi chuyên nhập khẩu và phân phối các sản phẩm thiết bị mạng Cisco chính hãng, giá thành cạnh tranh có đầy đủ giấy tờ nên giá thành rất hợp lý. Ngoài ra, sản phẩm còn được bảo hành tới 12 tháng và được hỗ trợ thông tin, cấu hình trong quá trình lăp đặt.


Sản phẩm Cisco SFP-10G-SR-S được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0921 456666
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0921 456666


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco SFP-10G-SR-S tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0921 456666