HP J4859C

Module SFP 1G J4859C HP X121 1G SFP LC LX Transceiver Up to 10KM ( SM) phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

HP J4859C

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm HP J4859C
  • Loại sản phẩm: Module quang 1G
  • Mã sản phẩm: J4859C
  • Hãng sản xuất: HP
  • Dòng sản phẩm: Module quang SFP
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Tại sao bạn nên mua HP J4859C tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm HP J4859C được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về HP J4859C chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Module SFP 1G J4859C HP X121 1G SFP LC LX Transceiver Up to 10KM ( SM)

- The N286-01GLX-SLX HP J4859C Compatible 1000Base-LX LC SFP Transceiver with a duplex LC female connector functions just like the HP J4859C transceiver module and is designed to operate with HP networking equipment. It also meets or exceeds the J4859C’s original specifications and complies with MSA (Multi-Source Agreement) standards.

- This 1000Base-LX transceiver is fully hot-pluggable, so you can install it without shutting down the network or rebooting your device. It supports data transfer rates up to 1 Gbps with 1310 nm wavelength signaling. It transmits across six miles (10 kilometers) of 9/125 SMF cabling.

Features

- Hot-pluggable for installation without rebooting or shutting down.

- Data transfer rates up to 1 Gbps.

- Transmits up to 6 miles (10 km) with 9/125 SMF cabling.

- Supports DDM.

- Electrical interface-compliant with SFF-8431 specification.

- 1310 nm wavelength signaling.

- Designed for Use with HP Networking Equipment.

Specifications

Model J4859C
Key Benefit Adds a duplex LC female connector to your HP 10/100/1000 network equipment.
Accessories Type Transceiver
Wavelength 1310 nm
Data transfer rates 1 Gbps
Dimensions 0.84 x 1.32 x 5.69 cm
Weight 0.02kg
Side A - Connector 1 SFP+ (MALE)
Side B - Connector 1 LC duplex (female)
Storage Temperature Range -40 to 85ºC
Relative Humidity 10 to 85% RH, Non-Condensing
Operating Temperature 0 to 70ºC


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối HP J4859C chính hãng

Những câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL NHẬN BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng HP J4859C tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá HP J4859C chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333