Cisco GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM phân phối bởi SIÊU THỊ MẠNG ®

Cisco GLC-LH-SMD

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco GLC-LH-SMD
  • Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD
  • Dòng sản phẩm: Module quang SFP
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Chuẩn kết nối: LC
  • Loại sản phẩm: Module singlemode
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua Cisco GLC-LH-SMD tại SIEUTHIMANG.COM.VN ?
SIEUTHIMANG.COM.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco GLC-LH-SMD được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco GLC-LH-SMD chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng nhái từ SIEUTHIMANG.COM.VN

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

Module quang Cisco GLC-LH-SMD nổi bật với thiết kế là kiểu dáng nhỏ gọn tiện lợi dễ dàng sử dụng cũng như di chuyển bên cạnh đó là sự vượt trội trong tính năng. Cisco GLC-LH-SMD dạng module Singlemode hoạt đông ở bước sóng 1310- 1550nm có thể truyền tải tín hiệu tối đa ở khoảng cách lên đến 40 Km, điều mà nhiều dòng module khác không làm được.

Module Cisco GLC-LH-SMD được thiết kế tinh tế nhỏ gọn với điểm nhấn là tem chứa đầy đủ thông tin của sản phẩm, với chúng người dùng sẽ dễ dàng nhận biết hơn.

Module Cisco GLC-LH-SMD được thiết kế với 2 cổng quang được bảo vệ bằng nút nhựa màu đen đảm bảo cho bụi cũng như các tác động bên ngoài không làm ảnh hưởng tới tốc độ truyền dẫn của thiết bị. Cổng quang này sử dụng với dạng dây nhảy quang LC, dây nhảy quang vuông nhỏ.

GLC-LH-SMD

Hình ảnh: Module Cisco GLC-LH-SMD chính hãng

Ngay trên cổng khe cắm quang là 1 chân có nhựa màu xanh đây cũng là 1 đặc điểm để bạn dễ dàng nhận biết và phân biệt so với module quang Multimode. Phần dưới cũng là quan trọng, các khe cắm dạng USB được thiết kế để kết nối với thiết bị truyền tín hiệu. Trên mạch này các chân rết được thiết kế với tính chuẩn xác cao mang tới cho quý khách hàng sự yên tâm khi sử dụng.

Đặc điểm kỹ thuật của module Cisco GLC-LH-SMD chính hãng

Module Cisco GLC-LH-SMD là một loại module quang sfp chuyên dụng được sử dụng chủ yếu cho môi trường truyền dẫn Single Mode hoạt động ở bước sóng 1310nm, với khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC một loại đầu cắm vuông nhỏ.

Cisco GLC-LH-SMD

Hình ảnh: Module quang Cisco GLC-LH-SMD

SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, tương thích với chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-LX, hoạt động trên các liên kết cáp quang đơn mode chuẩn lên tới 10 km và lên đến 550 m trên bất kỳ sợi đa mode nào. Khi được sử dụng trên loại cáp đa mode kế thừa, bộ truyền nên được ghép nối thông qua cáp điều chỉnh chế độ. Module quang cisco hoạt động ở bước sóng 1300-nm, dải nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, đầu nối LC / PC kép

Thông số kỹ thuật Module Cisco GLC-LH-SMD

Product Bước sóng (nm) Loại cáp Kích thước lõi (μm) Modal Bandwidth (MHz* Km)*** Khoảng cách (m)
1000BASE-SX 850 MMF 62.5 160 (FDDI-grade) 220 (722 ft)
(GLC-SX-MMD )     62.5 200 (OM1) 275 (902 ft)
      50 400 (400/400) 500 (1,640 ft)
      50 500 (OM2) 550 (1,804 ft)
      50 2000 (OM3) 1000 (3281 ft)
1000BASE-LX/LH 1310 MMF* 62.5 500 550 (1,804 ft)
(GLC-LH-SMD)     50 400 550 (1,804 ft)
      50 500 550 (1,804 ft)
    SMF -** - 10,000 (32,821 ft)
1000BASE-EX 1310 SMF -** - 40,000 (131,234 ft)
1000BASE-ZX 1550 SMF - - Approximately 70 km depending on link loss
(GLC-ZX-SM )          
(GLC-ZX-SMD )          
1000BASE-BX-U 1310 SMF -** - 10,000 (32,821 ft)
1000BASE-BX-D 1490 SMF -** - 10,000 (32,821 ft)

Phân phối Module Cisco GLC-LH-SMD chính hãng

Unisystem đơn vị chuyên nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Chúng tôi bên cạnh việc cung ứng các sản phẩm chính hãng chất lượng cao còn tư vấn giải pháp, hỗ trợ kỹ thuật trong quá trình triển khai và lắp đặt.

Với uy tín đã tạo dựng được chúng tôi cam kết giá thành sản phẩm luôn là tốt nhất. Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi qua các thông tin trên Website hoặc tới trực tiếp văn phòng đại diện để được hỗ trợ và đặt hàng nhanh nhất.


Sản phẩm Cisco GLC-LH-SMD được phân phối chính hãng bởi

SIEUTHIMANG.COM.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG UY TÍN
Siêu Thị Mạng chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Hotline: 0344 699886 0373 699886 0373 699886
Hà Nội: Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - Tel: 033 6163333
Hồ Chí Minh: 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC - Tel: 0373 699886


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối Cisco GLC-LH-SMD chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Siêu thị mạng nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Siêu Thị Mạng cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Siêu thị mạng phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang, Dây nhảy Singlemode, Dây nhảy Mulimode, Hộp phối quang ODF, ODF Quang, ODF Quang trong nhà, ODF Quang ngoài trời, ODF Quang 24FO, ODF Quang 48FO, Phụ kiện ODF quang, Dây cáp quang, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Cáp quang OM2, Cáp quang OM3, Bộ chuyển đổi quang, Converter quang điện, Converter công nghiệp, Module quang SFP, Module quang 1G, Module quang 10G, Switch Quang SFP. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị quang từ SIEUTHIMANG.COM.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet catalogue thiết bị mạng

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cisco GLC-LH-SMD tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco GLC-LH-SMD chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
033 6163333